Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 47 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 47 m2 297,88 triệu/m2
      Nhà nằm tại Hoàng Hoa Thám, ngõ thông sang Đồng Cổ, vài bước ra oto và chợ Bưởi, khu vực giáp Ba Đình – Tây Hồ, tiện ích đầy đủ. • DT 47m², MT 5m rộng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện, KDC an ninh đảm bảo, dân trí cao, phù hợp ở kết hợp khai thác cho thuê.DT...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 64 m2 187,5 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, vị trí trung tâm Ba Đình, nằm trong khu phân lô cán bộ, dân trí cao, an ninh đảm bảo, môi trường sống yên tĩnh, phù hợp gia đình...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 305 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 305 m2 393,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – đất nở hậu cực đẹp📍 Tọa lạc tại Phan Đăng Lưu, ( P. 2, Phú Nhuận cũ), nay P. Cầu Kiệu, Tp Sài Gòn - tuyến...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 210 m2 tại Đường Sông Thao - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 210 m2 309,53 triệu/m2
      Bán nhà Sông Thao – Tân Bình – gần sân bay, có dòng tiền📍 Tọa lạc tại MT Sông Thao, P. 2, thuộc Tân Bình. Khu vực gần sân bay Tân Sơn Nhất, tập trung nhiều...
      Đường Sông Thao, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 40 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm giáp ranh giữa 3 Q. Ba Đình, Tây Hồ, Cầu Giấy. Xung quanh trường cấp 1,2,3, tiện ích bạt ngàn.- Trước nhà rộng thoáng. Ngõ thông Võ Chí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 120 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      💥DT : 120m² ngang 5m.💥HƯỚNG :  Tây tứ trạch✅ KẾT CẤU: cấp 4 - 3 PN , phòng khách , bếp , rộng thoáng. ô tô đâu trong sân hoặc trước nhà cả ngày...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà 91 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 91 m2 71,43 triệu/m2
      Nhà ba tầng 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, 91 mét vuông (5,1x17)  rộng rãi. Nay thuộc P. Linh Xuân mới.Đường trước nhà 3m, hẻm thông tứ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60,29999923706055 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 60,3 m2 131,85 triệu/m2
      💥Nhà hẻm xe hơi XVNT - gần BX Miền Đông - CV Tâm Vu💫Ngang 3 dài 18,7m, CN 60,3 mét vuông, Trệt + Lầu, gồm 3 phòng ngủ, sân Vườn, Phòng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 260 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 260 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà phố Phan Đăng Lưu – Bình Thạnh – trục KD sầm uất📍 Tọa lạc tại Phan Đăng Lưu, P. 6, thuộc Bình Thạnh. Nằm trên trục đường huyết mạch kết nối nhanh...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 359 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 92 tỷ

      92 tỷ 359 m2 256,27 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Đường số 46 – Thảo Điền – khu căn biệt thự cao cấp📍 Tọa lạc tại Đường số 46, P. Thảo Điền, thuộc Thủ Đức (Q. 2 cũ). Khu vực trung tâm Thảo...
      Đường Số 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 28 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 12, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 28 m2 55,36 triệu/m2
      Nhà ở Lê Thị Riêng đẹp xuất sắc.Nhà trệt 1 lầu với 2 PN-2  toilet, có logia, sân rộng. Gần chợ, trường học, Trung tâm uỷ ban hành chính.Quy hoạch cư ...
      Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 189,1999969482422 m2 tại Phố Phùng Hưng - Buôn Ma Thuột, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 189,2 m2 34,62 triệu/m2
      ☘️nhà tại 15B Phùng Hưng. P EaKao ( P. EaTam Củ . Tỉnh Đắk Lắk, Phố Phùng Hưng, P. Ea Kao, Đắk Lắk - TP Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk cũ là một lựa chọn lý tưởng...
      15B Phùng Hưng. P EaKao ( P. EaTam Củ ). Tỉnh Đắk Lắk

      Sở hữu nhà shr 32 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 350 triệu

      350 triệu 32 m2 10,94 triệu/m2
      Cái tốt nhất chưa chắc là cái phù hợp nhất.Nhưng cái phù hợp nhất mới là cái tốt nhất.Đi xem nhanh kẻo hết căn nhe anh/chị.DT 4x8m, 2 PN, 2 WC.Nhà nằm ngay...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 102,5 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 102,5 m2 390,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trương Văn Bang – Thạnh Mỹ Lợi – TP. Thủ Đức. Ngay trung tâm hành chính, khu vực phát triển mạnh và đồng bộ hạ tầng.📐 Thông tin chi...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 510 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 510 tỷ

      510 tỷ 510 m2 1000 triệu/m2
      Bán nhà 3 MT Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – quỹ đất lớn hiếm có📍 Tọa lạc tại Phan Đăng Lưu, P. 7, Phú Nhuận, tuyến đường huyết mạch kết nối Q. 1, Bình Thạnh...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 31 m2 tại Đường Yên Lộ - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 31 m2 241,94 triệu/m2
      🔥 CHỈ HƠN 7 tỉ- SỞ HỮU NGAY NHÀ LÔ GÓC - THANG MÁY🏠 31m2 x 5 tầng💎 YÊN NGHĨA- HÀ ĐÔNG📍 Gần đại học Phenikaa, Bến xe Yên Nghĩa- đại học Đại Nam🚗 Cách...
      Đường Yên Lộ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 73 m2 tại Đường 18 - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 73 m2 91,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố tọa lạc tại KDC trí thức đường Số 18, P. Tân Quý, Q. Tân Phú. Vị trí yên tĩnh, an ninh, cực kỳ phù hợp cho gia đình...
      Đường 18, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!