Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 900 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 39 tỷ

      39 tỷ 900 m2 43,34 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự 900m² ĐƯỜNG SỐ 1 khu dân cư VẠN PHÁT CỒN KHƯƠNG - P. CÁI KHẾ - TP.CẦN THƠBán căn biệt thự 1 trệt + 2 lầu khu căn biệt thự Cồn...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà trệt MT đường Trần Văn Hoài , P. Xuân Khánh . Giá 18 tỉ- MT Trần Văn Hoài P. Ninh Kiều Cần Thơ- DT: 5m x 20m- pháp lí : full thổ cư- Lộ giới: 40m-...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 ngôi nhà:✔ Không phải sửa✔ Không phải chờ đợi✔ Chỉ cần dọn vào ở luôn👉 Thì đây chính là căn bạn đang tìm!🏡 DT 45 mét vuông – xây 4...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 80 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 80 m2 111,25 triệu/m2
      DT 5x16 2 tầng Tiện xây mới chung cư dịch vụ Vị trí gần trung tâm KDC hiện hữu Gần các toàn nhà công ty xí nghiệp may Giá chỉ 8,9ty anh/chị quan tâm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 130 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 130 m2 296,16 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Sỹ Q. 3, (P. 13 – Q. 3 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, HCM – DT lớn hiếm📍 Tọa lạc tại Lê Văn Sỹ, khu vực trung tâm, cư dân văn minh, gần nhiều tiện...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 626 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 135 tỷ

      135 tỷ 626 m2 215,66 triệu/m2
      Bán nhà Phan Đăng Lưu – Phú Nhuận – khu đất DT lớn hiếm📍 Tọa lạc tại Phan Đăng Lưu, thuộc Phú Nhuận, tuyến đường thương mại sầm uất, kết nối nhanh Q. 1,...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 34 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      Nhà 6 tầng 34m đầu tả thanh oai thanh trì hnoi 3.5 tỉNội dung:📣 SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP giá mềm – TẢ THANH OAI 📣🏠 Bán nhà 6 tầng mới tinh, thiết kế hiện đại📍...
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 120 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      ✔️ DT 120 mét vuông (4x30) ✔️ Hẻm 1/ Hồ Văn Cống, P. Chánh Hiệp ✔️ 3 PN – 3  nhà vệ sinh – tiện nghi ✔️ Phòng khách + bếp +...
      Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 28 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      - Cần bán nhà 5 tầng mua bán vi bằng KDC trí thức cầu bươu 2.6 tỉ 28m- 4 PN📞 hotline: 0945606489/p> 
      Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 73 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 73 m2 116,44 triệu/m2
      Trong tầm giá hơn 8 tỉ tại Tân Phú, để tìm đc một ngôi nhà rộng, hẻm oto tránh, không gian thoáng và có thể linh hoạt công năng là không nhiều.ngôi nhà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 36 m2 302,78 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám – Ngọc Hà, khu trung tâm Ba Đình, gần Hồ Tây, kết nối nhanh Liễu Giai, Đội Cấn, Văn Cao. • DT 36 mét vuông, xây 5 tầng chắc...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 39 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 39 m2 235,9 triệu/m2
      Nhà tại Xuân Đỉnh, gần Đỗ Nhuận, vài bước ra phố, gần Công viên Hòa Bình và khu Ngoại Giao Đoàn, vị trí thuận tiện, tiện ích đầy đủ. • DT 39m², MT 4m • Xây...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Nhà tại Xuân Đỉnh, gần khu Ngoại Giao Đoàn, gần Đại sứ quán Hàn Quốc, vị trí gần phố, tiện ích đầy đủ. • DT 45m², xây 5 tầng chắc chắn • Nhà thoáng trước...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 43 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 43 m2 253,49 triệu/m2
      Nhà tại Hoàng Hoa Thám – Ngọc Hà, vị trí gần phố, gần Hồ Tây, khu vực trung tâm Ba Đình, tiện ích đầy đủ. • DT 43m², xây 5 tầng chắc chắn • Công năng đầy đủ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 33 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Bán nhà Phương Canh 33M x 5tầng, MT4.2M. 2 thoáng. 6,5 tỉ.Chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà xây mới kiên cố. 5 tầng, phòng cũng ngập tràn ánh nắng, cửa sổ...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 161 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 161 m2 71,43 triệu/m2
      Khu vực đang đc nhiều khách đầu tư tìm kiếm:+ Trung tâm Làng ĐH+ Sau khu 709 lô Võ Chí Công Sun Group - Tiện ích bao quanh+ Gần sông – sát biển- DT: 161m²-...
      Đường Bá Tùng 1, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 70 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 70 m2 125,72 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 MT Tô Hiệu Tân Phú – 70m2 – Ngang 6.8m – 4 tầng mới đẹp – Giá 8.8 tỉTrong phân khúc nhà mặt tiền dưới 9 tỉ tại Tân Phú, rất hiếm khi xuất...

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 34 m2 tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 34 m2 272,06 triệu/m2
      LẠC LONG QUÂN - NGÕ THÔNG ô tô PHÓNG - 5 TẦNG NHÀ MỚI Ở NGAY- Vị trí đắc địa, trước nhà ngõ 4m, ô tô 4 chỗ phóng viu viu- Khu vực cư dân đông đúc, tiện...
      Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!