Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà shr 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Liên khu 10-11 - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà tại hẻm xe hơi 59/4 đường Liên khu 10 - 11, Q. Bình Tân. - DT: 4.4m x 16m, 1trệt và 1 lầu, 2 phòng ngủ và 1 toilet. diện tích sử...
      Đường Liên khu 10-11, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 40 m2 262,5 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, gần khu Ngoại Giao Đoàn, Công viên Hòa Bình, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng, khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ. • DT 40 mét vuông, xây...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 41 m2 108,54 triệu/m2
      Nhà hẻm thông Trần Thủ Độ, trung tâm Q. Tân phú, gần Nguyễn Sơn, trường cấp 1,2,3, khu vực xung quanh sầm uất, tiện ích bao trùmDT: 4,1m x 10m (nở hậu...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ ĐẸP ĐỒNG MAI- HÀ ĐÔNG- LÔ GÓC 🚗 oto ĐỖ CỬA🏠 32m2 x 5 tầng💰 Giá Chỉ nhỉnh 4 tỉ 📞 0924.736.668✅ Nhà lô góc nên các phòng đều có cửa sổ, cực...
      Đường Nhân Huệ, Phường Đồng Mai, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 76 m2 113,16 triệu/m2
      Giữa khu vực Tây Thạnh – Tân Phú, những ngôi nhà nằm trong hẻm rộng đến 12m, quy hoạch đồng bộ và có thể vừa ở vừa KD luôn là sp đc săn tìm.ngôi nhà tại...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 35 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 35 m2 192,86 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 35m² gần NGỌC LÂM, LONG BIÊN, 4 TẦNG – Ở NGAY giá chỉ 6.x tỉ 👉 DT: 35m²👉 Nhà đẹp nhà vuông vức, dễ bố trí👍 Bán kính 500 - 1 kilomet...
      Đường Ngọc Lâm, Bồ Đề

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 35 m2 291,43 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, gần Phạm Văn Đồng, vài bước ra oto, gần Công viên Hòa Bình và chợ đầu mối, khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ. • DT 35 mét vuông, xây...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 78,30000305175781 m2, hướng Đông tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 78,31 m2 127,72 triệu/m2
      đc: Hẻm số 1, đường Đồng Khởi, P. Bình Đa (P. Tam Hiệp mới), TP Biên Hòa, tỉnh Đồng NaiSDT: O352.343.7O6 - Số chính chủ- DT 78,3 mét vuông, ngang...
      Đường Đồng Khởi, Phường Bình Đa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Phố Xốm - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ căn hộ góc GẦN PHỐ XỐM- HÀ ĐÔNG- oto ĐỖ CỬA-GẦN đại học ĐẠI NAM, ĐIỆN LỰC🏠 DT: 30m2 × 5 tầng💰 Giá: 3.5 tỉ . Chủ cần bán ngay✔ Nhà đẹp,...
      Phố Xốm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà 34 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 34 m2 291,18 triệu/m2
      cực hiếm - KHU VỰC TRUNG TÂM - THOÁNG TRƯỚC SAU - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - XEM LÀ THÍCHMô tả: ngôi nhà 4 tầng 1 tum thoáng trước sau nằm tại phố Hồng Mai, Hai Bà...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2 tại Phố Đại La - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 36 m2 236,12 triệu/m2
      nhà 2 thoáng trước sau, chủ tự xây khách mua về sơn sửa là lung linh cổng chung 2 nhà, tầng 1: p. khách, bếp,  phòng vệ sinhtầng 2: 2 PN (...
      Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2 tại Phố Hoà Bình 4 - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      - Loại hình bất động sản: nhà mặt đất- Vị trí: nằm trên phố Minh Khai. Cách 10m ra oto, cách 50m ra mặt phố Minh khai- Nhà 4 tầng xây mới, cầu thang...
      Phố Hoà Bình 4, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 35 m2 251,43 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí gần Công viên Hòa Bình, hưởng trọn tiện ích KĐT Tây Hồ Tây, khu dân trí cao, an sinh xã hội tốt. • DT 35 mét vuông, xây 5...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 77 m2 tại Đường 16 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 77 m2 81,17 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, sát ĐH NH Linh ChiểuThủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vừa ở vừa cho thuê , dòng tiền sẵn 15tr/tháng.Khu vực tiện ích xung quanh đầy đủ. Nhu cầu...
      Đường 16, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 13 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - Quận 9, giá 1,75 triệu

      1.75 triệu 13 m2 0,14 triệu/m2
      Bán Nhà nhỏ xinh Tây Hoà, Phước Long A, Q9. Chỉ 1,75tKích thước: 2,5 x 5,6mNhà thiết kế nhỏ gọn trệt, lửng, lầu rất hợp lý, phát huy đầy đủ công năng với 3...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 51 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 51 m2 115,69 triệu/m2
      - 1 Trệt 1 Lầu 2 PN , 3 toilet, 1 Phòng khách ,1 bếp..! Đã bao gồm gần như nội thất đầy đủ. - DT : 4 x 12.75 Tổng 51 mét vuông ( SHR hoàn...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 40 m2 220 triệu/m2
      💥Giảm 500tr còn 8,8 tỉ TL💥💥Nhà xây mới hẻm xe hơi 5 Tầng đầy đủ nội thất cao cấp Lý Thường Kiệt , P Hạnh Thông (Gò Vấp)💥DT : 4,7m x 9m ( nở hậu 5m...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 4, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Bến Thành - Quận 1, giá 38,7 tỷ

      38.71 tỷ 50 m2 774 triệu/m2
      Bán nhà Cách Mạng Tháng 8 – Bến Thành – Q. 1 – có dòng tiền📍 Tọa lạc tại Cách Mạng Tháng 8, P. Bến Thành, thuộc Q. 1. Khu vực trung tâm sầm uất, gần chợ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!