Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đất 52 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 52 m2 75,97 triệu/m2
      🔥🔥 GẤP BÁN GIẢM SÂU TỪ 4.5 tỉ - CÒN 3.950 tỉ🏡 NHÀ ĐẸP 2 TẦNG - TỈNH LỘ 43 - oto VÀO NHÀ– SÁT " CHỢ Đêm LINH TRUNG" – 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,98 tỷ

      12.98 tỷ 36 m2 360,56 triệu/m2
      🏦Nhà đẹp Tô Hiệu- Hà Đông - Trục vàng của khu hướng Tây Nam thành phố Hà Nội- Luôn giữ vị thế dẫn đầu bảng giá khu vực phía hướng Tây Nam HN....
      Đường Tô Hiệu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 1,2E-05 triệu

      0.01 triệu 48 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, vị trí trung tâm Ba Đình, lô góc thoáng sáng, ngõ thông đi lại thuận tiện, KDC dân trí cao, tiện ích đầy đủ.DT 48m², xây dựng 5 tầng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 60 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Nhà mới 1/ Lê Văn Khương p.TÂn Thới Hiệp Q12 bao sang tên , giấy tờ hợp lệ giá 1tỉ 8 bán ngay: bớt lộc# DT: 4 x 12m gồm 2 phòng ngủ + 2WC# kết cấu 1...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 32 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 32 m2 62,44 triệu/m2
      Nhà đúc 1 lầu, sổ hồng riêng- đăng đợi cấp mới lại( còn sổ cũ)DT: 3.05m x 10.5m, 2 PN -2 Toilét- có logia. Sổ sách đầy đủ- pháp lí sạch, cách đường...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 46 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 46 m2 206,53 triệu/m2
      - DT: 46 m 2 x 4 tầng. MT 4.5m.- Nội thất: Hàng hiệu từ A-Z, chủ xây ở nên cực kỳ giữ gìn, sang xịn mịn.- Công năng:T1: khách, bếp, để xeT2,3: Tổng 4 phòng...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 125 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần bán ngôi nhà phân lô vị trí đẹp tại Phố Võng Thị - Tây Hồ, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, giao thông thuận tiện, đi bộ ra Hồ Tây thể dục.🔹 DT...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 233 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 233 m2 156,66 triệu/m2
      Tôi cần bán căn nhà phố vị trí đẹp tại đường Nguyễn Lâm, P. Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh. Đây là sp phù hợp với khách đầu tư theo hướng giữ TS lâu...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 18 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 18 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Hoàng Hoa Thám, vị trí đẹp, cách oto chỉ 10m, đi lại thuận tiện, KDC yên tĩnh, an ninh đảm bảo, phù hợp gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.Nhà...
      Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 38 m2 tại Phố Hàng Khoai - Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 38 m2 394,74 triệu/m2
      PHỐ CỔ HIẾM – LÔ GÓC – 16m RA HÀNG KHOAI – ĐỐI DIỆN CHỢ ĐỒNG XUÂN – DÒNG TIỀN ĐỈNH🔥 Vị trí kim cương: cách phố Hàng Khoai chỉ 16m đối diện Chợ Đồng Xuân –...
      Phố Hàng Khoai, Phường Đồng Xuân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 50 m2 187 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG LIỆT - oto TRÁNH - THANG MÁY - 5 TẦNG MỚI ĐẸP - GIÁ 9.35 tỉ DT: 50 mét vuông x 5 tầng. Vị trí: Tọa lạc tại khu vực trung tâm Hoàng Liệt,...
      Đường Hoàng Liệt, Hoàng Liệt

      Bán nhà riêng sổ đỏ 73 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 73 m2 93,16 triệu/m2
      Nhà đẹp ba tầng 1trệt 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, hẻm thông đường  số 6 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 48 m2 291,67 triệu/m2
      Nhà trung tâm Tây Hồ, ngõ thông sang Trích Sài, cách oto 20m, gần Lạc Long Quân, khu vực tiện ích đầy đủ, nhu cầu thuê cao.DT 48 mét vuông, MT 4.8mXây...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      🔥 NHÀ MỚI - nội thất đầy đủ - ĐƯỜNG TÂY LÂN - HẺM ĐẸP 20m CÓ VỈA HÈ 5m 🔥💫 DT 4x15m 🏟️ Kết cấu 1 Trệt + 1 Lửng + 3 Lầu + Sân Thượng📍 Gần đường LÊ...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 57 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 57 m2 157,02 triệu/m2
      ✨✨✨SIÊU PHẨM LÊ VĂN QUỚI - HẺM 7M 1 TRỤC - 57m², 5 TẦNG LỆCH TẦNG HIỆN ĐẠI - GIÁ CHỈ 8.X tỉ👉 DT: 4 x 14m, sổ vuông vắn 👉 Kết cấu: trệt + lửng + 2 lầu +...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 70 m2 tại Quận Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      🏡 VILLA 2 MT TRUNG TÂM, nội thất đầy đủ CAO CẤP - NHỈNH 1x tỉ📍 Gần Không Gian Xưa – Siêu thị CoopMart🚗 oto đậu thoải mái ngày đêm – KDC văn minh🔹 DT:...
      Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 161,60000610351562 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Dầu Một, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 161,61 m2 23,27 triệu/m2
      Kẹt Ngân hàng bay nhanh căn nhà mặt tiền 11m.Nhà cấp 4mới xây, sạch đẹp.11 x16  mét vuông.2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách rộng...
      Phường Phú Thọ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 72 m2, hướng Tây tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      DUY NHẤT một căn khu dân cư CAO CẤP ĐÔNG HƯNG ResidencesĐẶC BIỆT: Có bảo vệ cả ngày và đêm 24/7h DT: 4m x 18m = 72,1m² . Đã Hoàn Công – Hướng...
      Đường Đông Tác, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!