Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 4.98 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83 triệu/m2
      Nhà Ở Lê Đức Thọ, Gò Vấp, có một căn NR cực chất với 3 phòng ngủ và 4 toilet, phù hợp cho ai thích không gian thoáng đãng và tiện nghi. DT 60m²,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 95 m2 tại Đường Hải Phòng - Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      ngôi nhà vườn 3 tầng xinh xắn,hiện đại 338 Hải phòng✅DT đất gần 100 mét vuông ✅nội thất đầy đủ như hình✅Có 3  phòng ngủ, sân vườn rộng rãi,...
      Phường Tân Chính, Đường Hải Phòng, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 1.75 tỷ

      1.75 tỷ 40 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà sổ hồng riêng, 40 mét vuông, 1 lầu 2 phòng ngủ, nhà mới đẹp, đúc kiên cố, hoàn công đủChính chủ bán ngay nhà Đường...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 71 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tr

      6.5 triệu 71 m2 0,1 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:Nhà hẻm rộng 9m, oto vào tận cửa, vỉa hè 2 bên, thoáng mát.Nằm ngay khu trung tâm Lò Lu, Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.Gần Khu công nghệ cao,...
      Đường Lò Lu, Trường Thạnh

      Cần bán căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phú Minh - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Tòa CCMN 7 tầng thang máy 18 phòng dòng tiền 70triieu/tháng. Vị trí đẹp ngõ thông, 5m oto đỗ, vài trăm mét ra đường Tây Thăng Long. nền đất gần...
      20 Đường Phú Minh, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 78.8000030517578 m2 tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 11.99 tỷ

      11.99 tỷ 78,81 m2 152,16 triệu/m2
      Nhà mới sơn sửa, nâng cấp nội thất. Trước và sau nhà đều có ~ thoáng vĩnh viễn. chính chủ là Bác sĩ nên cũng rất cẩn thận và tỉ mỉ cho căn nhà.+ Tầng 1:...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 130 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 130 m2 346,16 triệu/m2
      + Bán nhà phố Võ Thị Sáu, HBT, HN. MT đẹp rộng 9 m, 2 mặt ngõ tương đối rộng thoáng sáng ( oto đều có thể dừng, đỗ tốt ). Tổng có 5...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 108 m2 tại Phường Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3.65 tỷ

      3.65 tỷ 108 m2 33,8 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán nhanh ! MT LÊ CHÍ DÂN TAN AN TDM BD👉Giá bán ngay Chốt 3 tỉ 650 tr ( giá cũ 3ty9)👉Vịtri: KD mua bán đa ngành👉• Công năng: 1trệt lầu :...
      Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 78 m2 tại Đường Bát Khối, giá 16.9 tỷ

      16.9 tỷ 78 m2 216,67 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên phố Bát Khối, khu vực phát triển nhanh chóng của Q. Long Biên, gần các tiện ích như TTTM, trường học và BV.Thiết kế: Nhà 6 tầng hiện đại,...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 47 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7.38 tỷ

      7.38 tỷ 47 m2 157 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Đất Thánh, P. 6 Tân Bình, khu vực sầm uất.- DT: 6m x 8m, DTCN 47m2 đất. DT sàn 166m2.(vuông vắn, không tóp hậu, không lộ giới, phong...
      Đường Đất Thánh, 6

      Bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8.55 tỷ

      8.56 tỷ 43 m2 198,84 triệu/m2
      nhà 5 tầng cực chất tại Ngọc Thụy, Long Biên, Thủ đô Hà Nội, DT 43m², giá chỉ 8,6 tỉ. Với 4 phòng ngủ và 3 toilet, không gian sống thoải mái,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 52 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 4.96 tỷ

      4.96 tỷ 52 m2 95,39 triệu/m2
      Vị trí thật thuận tiện khi KD mua bán._ Tọa lạc ngay mặt chơ An Nhơnnên có nhiều thuận tiện cho việc mua bán hàng hóa._ Với điện tích 52  mét vuông 1...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 65 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      . Nhà vị trí đẹp. Gần các trường học, trung tâm văn hoá đủ các tiện ích. oto đậu trong nhà
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 551 m2 tại Đường 16 - Tam Phước - Long Điền, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 551 m2 5,27 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà vườn Tam Phước, Long Điền- BRVT 👉 DT : 11 x 50 = 551m² Sẵn 100m² thổ cưHiện tại là đường bê tông ô tô né nhau, quy hoạch đường nhựa rộng...
      Đường 16, Xã Tam Phước, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà đất 70 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14.6 tỷ

      14.6 tỷ 70 m2 208,58 triệu/m2
      THIÊN ĐƯỜNG CHO THUÊ- TOÀ CCMN 17 PHÒNG KHÉP KÍN- DÒNG TIỀN 80 tr/THÁNG- XÂY MỚI- VỊ TRÍ ĐẸP KHU SẦM UẤT!+ ngõ tương đối rộng cách oto chỉ 50m- trước nhà...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 64 m2 tại Đường Đoàn Kết - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 2.75 tỷ

      2.75 tỷ 64 m2 42,97 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Đoàn Kết, Bình Thọ, Thủ Đức, giá 2tỉ750tr⏺️ DT: 64.m2( 4 ❌ 16)⏺️ Kết cấu : 1 trệt, 4 lầu, phòng khách, bếp, 4 PN, 5 WC,...Nhà gần trường...
      Đường Đoàn Kết, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 30 m2 200 triệu/m2
      Nhà đẹp, Vị trí VIP KD sầm uất! ngôi nhà nằm tại khu vực Thái Thịnh - Yên Lãng, vị trí trung tâm Q. Đống Đa, ngõ oto vào sát cửa, thoáng sáng, phù hợp để ở...
      Đường Thái Thịnh, Trung Liệt

      Bán nhanh nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 16.8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ:+ Mặt ngõ phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân.  + Nhà nằm trong khu phân lô quân đội, ngõ tương đối rộng oto tránh nhau thoải mái, nhà lô...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!