Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá rẻ

      Thỏa thuận 32 m2
      🏠 Nhà Bán 3 Tầng, Gần oto, Nhiều Tiện Ích – Làng Văn, Thanh Liệt, Cạnh Linh Đàm💰 Giá chỉ hơn 4 tỉ – DT 32m2, MT 4.8m🔑 Mô tả chi tiết:Vị trí đắc địa: Nhà...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 128 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom, giá 2.29 tỷ

      2.29 tỷ 128 m2 17,9 triệu/m2
      Giá 2.29 tỉ, có thỏa thuận. Nhà mới, xây kiên cốNhà 1 tấm đúc mới. Đường Phùng Hưng- An Viễn. Gần chợ An Bình. trường cấp 1 Tam Phước.Nhà ở ngay trong...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 64 m2, hướng Bắc tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 64 m2 195,32 triệu/m2
      Thông tin nhà và ảnh đều tự chụp nên mong mọi người không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Vị trí đẹp gần Q. ủyVỉa hè trước cửa rộng 0.5 moto tránh, giao...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 76 m2, hướng Nam tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21.5 tỷ

      21.5 tỷ 76 m2 282,9 triệu/m2
      Thông tin nhà và ảnh đều tự chụp nên mong mọi người không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Vị trí phân lô bàn cờVỉa hè trước cửa rộng 1.2m, vỉa hè đối...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 97 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Trung Trực - Đà Lạt, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 97 m2 64,95 triệu/m2
      Nhà KQH Thái Lâm - Giá: 6ty3Giá: 6,300,000,000₫đc: KQH Thái Lâm - Đà Lạt - P4DT: 97m2 khoảng 64,900,000₫/m2 - Ngang: 5mHướng: hướng Tây Bắcpháp lí: Sổ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Miêu Nha - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 164,98 triệu/m2
      🏡 Bạn đang tìm kiếm một căn nhà lý tưởng để an cư hay đầu tư? Đây là ngôi nhà, phân khúc oto giá rẻ mà bạn không thể bỏ qua! ✅ Vị trí đắc địa: Nhà...
      Đường Miêu Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 45 m2 152,23 triệu/m2
      Triều khúc thanh xuân TP Hà NộiDT sử dung lên đến 70m2### **Thông tin chung:**- **DT:** 41m (bìa đỏ) + 33m sử dụng thêm.- **Vị trí:** ngõ tương đối ...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 860 triệu

      860 triệu 65 m2 13,24 triệu/m2
       - DTCN 65m² nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m, không dính quy hoạch. - Giá TT 860tr, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có sổ hồng ...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 989 triệu

      989 triệu 54 m2 18,32 triệu/m2
      bán ngay nhà vì cô chú cần tiền cho con ở Đường Gò Dầu P. Tân Qúy Q. Tân Phú - Nhà 1T2L, 4 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng. - Giá...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phạm Hùng - 11 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Bank bán nhanh nhà 1T1L Phạm Hùng_Q8 60m²/ 800tr Sổ Hổng riêng, gần cầu Tạ Quang Bửu hotline Thịnh 0795684864 - DTXD :120m² , công nhận sử dụng...
      Đường Phạm Hùng, Phường 11, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 74 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 74 m2 101,36 triệu/m2
      HẺM PHAN VĂN HỚN Q.12 Tp HCM. DT 4X18m .🔹 Kết cấu: 1 lửng  4 tầng BTCT, ô tô ngủ trong nhà, 2 phòng khách, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh,...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 43 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Tân Bình, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 43 m2 137,21 triệu/m2
      """" NHÀ THẬT, THÔNG TIN CHÍNH XÁC """"Bán nhà hẻm đường Cách Mạng Tháng 8, P. 6, Q. Tân Bình - nhà căn hộ góc 2 mặt đường.-- DT: 4m x 11m  - CNDT...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 45 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      ⚜️Bán Nhà 1/đường Trần Văn Quang P.10 TB 3 Tầng 45m² (3.3m x 15m) 4,3Tỷ🔥✔️ DT: 45m² (3.3m x 15m).✔️ Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu, 1 PK 1 nhà bếp 1P SHC. 3...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 89 m2 tại Đường Văn Chung - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 89 m2 134,84 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Văn Chung, P.13, Tân Bình - Khu nhà ga T3, trục Hoàng Hoa Thám - Cộng Hòa- DT: 6m x 15m, CN 89 mét vuông. Đất vuông vắn,...
      Đường Văn Chung, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 19 - Bình Thạnh, giá 5.25 tỷ

      5.25 tỷ 34 m2 154,42 triệu/m2
      💥5 tỉ 250/34m². 3,6/4,6mx9m (nở hậu rất đẹp), 3PN💥Nguyễn Công Trứ P19 Bình Thạnh - CHỈ 1 ph QUA Q.1 - 2 ph QUA THỦ THIÊM💥💫DT đất: 3,6x9m (nở hậu 4,6m...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 63 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 22.6 tỷ

      22.6 tỷ 63 m2 358,74 triệu/m2
      ẢNH TỰ CHỤP + THÔNG TIN CHUẨN: nên mong mọi người đọc kĩ bài và không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Nếu đưa thông tin sai sẵn sàng bị báo cáo khóa tài...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 918 tr

      918 triệu 70 m2 13,12 triệu/m2
      Chia TS cần bán ngay nhà 1T1L đường Lê Văn Việt gần Vincom Q. 9 giá chỉ 918tr 70 mét vuông sổ hồng - Giá: 918 tr/70 mét vuông. bao sang...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 146 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 10 - Long Hậu - Cần Giuộc, giá 3.3 tỷ

      3.3 tỷ 146 m2 22,61 triệu/m2
      🛑 Bán nhà KDC Hoàng Hoa Long Hậu Lê Văn Lương( kéo dài)● Thiết kế gồm,1 trệt , 2 lầu Đông Nam ( 04 phòng ngủ)● DT: 4,3x15m● DT xây dựng: 146m● SHR...
      Đường 10, Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!