Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đẹp 186 m2 tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 186 m2 80,65 triệu/m2
      bán nhanh PENTHOUSE TRẦN HỮU DỰC  - 186 mét vuông - 2 TẦNG - VIEW tr ĐÔ - GIÁ 15.X tỉ 💎📍 Vị trí đắc địa: Ngay mặt phố Trần Hữu Dực, trung tâm...
      Đường Trần Hữu Dực, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Văn Trì - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ MINH- VĂN TRÌ MINH KHAI 7 tỉ- 5 TẦNG - 6 PN - 5 VỆ SINH - CHÍNH CHỦ 0902 206 489Bán nhà gần mặt phố Phú Minh, P. Minh Khai, Q. Bắc Từ Liêm. (Gần...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 30 m2 216,67 triệu/m2
      _____Nhà vừa xây Đẹp- Ở luôn- Yên tĩnh- 5 tầng,30 mét vuông -6,5tỉ _ Mai Động ,Hoàng Mai____---Thông tin nổi bật:- Vị trí gần các tiện ích quan...
      Đường Hoàng Mai, Mai Động

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 43 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 7.25 tỷ

      7.25 tỷ 43 m2 168,61 triệu/m2
      💥Giá : 7.250 Tỉ TL💥Vị Trí : Hoàng Hoa Thám  - P.5 - Bình Thạnh💥+ Hướng : hướng Tây Bắc+ Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng khách bếp 5...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 33 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 33 m2 193,94 triệu/m2
      - Siêu phẩm Cầu Giấy - DTSD 33m² - 5T - đầy đủ nội thất -Ngõ Thông các ngả đường - Ngõ to,ba gác tránh xe máy thoải mái - Gần Phố - Gần trường cấp ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 865 tr

      865 triệu 58 m2 14,92 triệu/m2
      - Giá TT 865 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - Kết cấu có 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ và 3wc- DT CN 58 mét vuông, ngang 3,5m dài...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Thượng, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 35 m2 162,86 triệu/m2
      + ngôi nhà siêu hiếm nằm vị trí trung tâm P. Ngọc Thụy, xung quanh bao la tiện ích: chợ, trường, công viên, ....+ Khu vực phố Gia Thượng mới sầm uất, dân...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 104 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 12 tỷ

      12 tỷ 104 m2 115,39 triệu/m2
      💰 giá siêu tốt: 12 tỉ (Giảm ngay 2 tỉ – Giá cũ 14 tỉ)📌 MT đường Man Thiện – Khu vực KD sầm uất📏 DT: 5.94m x 17m (103.9 mét vuông)✅ Thổ cư...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      Công Ty TNHH Dịch Vụ Đầu Tư BĐS Long Điền Real Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 95 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 95 m2 578,95 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Trần Nhật Duật - Đặng Dung, P Tân Định, Q. 1, Sài Gòn- Đường 2 chiều ô tô đậu đỗ thoải mái- DT: ngang 5.3m x 18,8m- DT đất...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 53 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 940 triệu

      940 triệu 53 m2 17,74 triệu/m2
      CC nợ NH bán nhà 1T1L 53 mét vuông/ 940Tr Tân Sơn Nhì Tân Phú sổ hồng Hoàn công gọi ngay Thịnh 0795684864 - giá : 940 tr , không thỏa thuận ,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 720 tr

      720 triệu 59 m2 12,21 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà 1 lầu hẻm 5m, Tây Hòa Q. 9 gần chợ 59 mét vuông, 720 tr sổ riêng- Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp - gần ngay...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 412 m2 tại Phường Võ Thị Sáu - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 412 m2 728,16 triệu/m2
      Bán nhà Q. 3, góc 2 MT, cách đường Trần Quốc Thảo và Lý Chính Thắng khoảng 200m- DT 14mx30m, DT khu vực đất 412 mét vuông- Kết cấu 1 hầm + 3 tầng-...
      Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 51 m2 tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12.8 tỷ

      12.8 tỷ 51 m2 250,99 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng tại Cầu Giấy, thành phố Hà NộiNhà trong ngõ thông ra đường Cầu Giấy, phố chùa Hà  (cách phố chùa Hà chỉ...
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 66.1999969482422 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 66,2 m2
      - Vị Trí: sát ngay cạnh Q. 1, gần Bến Vân Đồn, Tôn Thất Thuyết- đang ngộp bank- đang cho thuê 7tr/tháng. ,- Sổ đang vay bank. NH định giá 6,3 tỉ.☎️ liên hệ...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      🔥 BÁN căn nhà phố NGUYỄN SƠN - SIÊU PHẨM 7 TẦNG - THANG MÁY - đầy đủ nội thất 🔥 🏡 DT: 40m2 - 7 tầng - Giá chỉ 12 tỉ ✅ Vị trí đắc địa - Lõi...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 30 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.95 tỷ

      5.95 tỷ 30 m2 198,34 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt ngõ Nguyễn Khoái giá chỉ 5,95 tỉ- Vị trí ĐẮC ĐỊA: Ngõ Nguyễn Khoái, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội. oto chạy vòng quanh, thuận...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.95 tỷ

      6.95 tỷ 40 m2 173,75 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đẹp lung linh tại Hoàng Mai TP Hà Nội GIÁ CHỈ 6.95 tỉ- Vị trí VÀNG: Nhà nằm trong ngõ 169 đường Hoàng Mai P. Hoàng Văn Thụ Q. Hoàng Mai...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 38 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 5.2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Hẻm 1014 CMT8, Q. TB* Giá: 5,2 tỉ (có thỏa thuận)* DT: 38m²* 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 nhà vs* Giấy tờ đầy đủ, pháp lí, SHR chính chủAi có...
      1014/62/16 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!