Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 37 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7.9 tỷ

      7.9 tỷ 37 m2 213,52 triệu/m2
      - Nhà nằm ở trung tâm Q., cách mặt phố Nguyễn Văn Huyên nối dài 100m. Ngõ thông ngõ 155 Cầu Giấy, 381 Nguyễn Khang, ngõ thông tứ tung/- Khu...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Đông tại Đường Số 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      🔥 Bán nhà mới có thang máy 450kg, 4x16m, 5 tầng, giá 6,5 tỉ TL🔥🏡 ngôi nhà phố Bình Hưng Hòa B, Bình Tân📍 Đường số 6 - Khu phân lô đồng bộ, an ninh, hạ...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1.09 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 1/ đường Nguyên Hồng, Bình Thạnh.DT đất: 60 mét vuông (4m x 15m).diện tích sử dụng: 180 mét vuông.Kết cấu: 2 tầng (trệt...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 72 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2.79 tỷ

      2.79 tỷ 72 m2 38,75 triệu/m2
      🌹Bán Nhà Lầu, sân thượng trước sau, thuộc Khu phố 8,  P. Phú Hòa _TDM, BD.🌻Nhà cách đường Lê Hồng Phong tầm 500m.🍀Nhà gồm 1pk, 2 phòng ngủ,...
      Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng 55 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.29 tỷ

      3.29 tỷ 55 m2 59,82 triệu/m2
      Do vỡ nợ cần bán ngay nhà ở đường Trần Văn Đang, P. 11, Q. 3,  giá 3 tỉ 290 tr.Nhà có SHR, pháp lý đầy đủ.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 4 PN,...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 44 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 2 - Tân Bình, giá 2.99 tỷ

      2.99 tỷ 44 m2 67,96 triệu/m2
      Đi Mĩ đình cứ bán nhà ở đường Phạm Văn Hai, P. 2, Tân Bình, giá 2 tỉ 990 trNhà có sổ hồng, pháp lý đầy đủ.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, 1 sân thượng, 4...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 30 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 30 m2 230 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng Vĩnh Hưng Hoàng Mai giá chỉ 6,9 tỉ- Vị trí ĐẮC ĐỊA: Ngõ Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, TP Hà Nội gần phố Lĩnh Nam đường đang mở rộng, cực kỳ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 74 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      🏡Bán Nhà 151/67/ Liên Khu 45,BHHB,Bình Tân.🏡 DT :4x18.5M 1Tret 1Lầu Hẻm Nhựa 8m🏠 kết cấu : Đúc 2 tấm gồm 3 phòng ngủ,3 phòng vệ sinh,...
      151/67 Đường Liên khu 4-5, Đường Liên ấp 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 38 m2 152,64 triệu/m2
      5450-01d7-701c967c14f0 >Cơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà tại khu vực trung tâm, sầm uất, ngay cạnh Royal City. DT 38m², ngõ nông, thông thoáng, giao thông...
      Đường Quan Nhân, Nhân Chính

      Bán nhanh nhà sổ riêng 707 m2 tại Đường Đỗ Văn Thi - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 707 m2 24,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà view sông Đồng Nai tại P. Hiệp Hoà, Biên Hoà.Cuối đất là sông Đồng Nai, rất mát và đẹp.Hiệp Hoà đc quy hoạch thành 1 P. đẹp và...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà riêng 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phạm Hữu Chí - 15 - 5, giá 930 triệu

      930 triệu 61 m2 15,25 triệu/m2
      Lâm 0708438477 Làm Ăn Thua Lỗ Bán Nhà Trả Nợ Đ. Phạm Hữu Chí , 61 mét vuông , Giá 930 tr , hẻm xe hơi , sổ hồng riêng gọi ngay trực tiếp Lâm xem...
      Đường Phạm Hữu Chí, Phường 15, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 925 tr

      925 triệu 65 m2 14,24 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà Q. Gò Vấp, Đ. Nguyễn Thái Sơn, 60 mét vuông. contact Lâm 0708438***- Giá 925 tr ( CÒN thỏa thuận )- DT: 65 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 1.22 tỷ

      1.22 tỷ 65 m2 18,77 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 65 mét vuông/giá cả thỏa thuận Âu Dương Lân Q8 gần ủy ban nhân dân P3 sổ riêng giá cả thỏa thuận - - Gần chợ, Bách Hoá...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 1.17 tỷ

      1.17 tỷ 56 m2 20,9 triệu/m2
      Nhà Ngộp Bank bán ngay ở Thủ Đức_Kha Vạn Cân/ 1 tỉ 170tr sổ hồng riêng gần chợ Thủ Đức, gọi ngay Thịnh 0795684864/strong>- DT : 56 mét vuông ,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Phan Xích Long - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      -  Diện tích 40 mét vuông 4m x 10m giá 5,x tỉ, 1trệt 1 lầu, 3 PN-Tầng 1 phòng khách, bếp, PN thiết kế hiện đại. Tầng 2 có 2 PN khép...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22.8 tỷ

      22.8 tỷ 70 m2 325,72 triệu/m2
      💢 Nhà mặt ngõ đầu Cầu Giấy. Ngõ thông, oto, KD sầm uất 💢 Nhà xây 5 tầng chắc chắn, đẹp, cầu thang giữa. - Tầng 1: Mặt bằng KD,  nhà vệ ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 56 m2 tại Đường Phạm Văn Chí - 1 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.22 tỷ

      1.22 tỷ 56 m2 21,79 triệu/m2
      KD lỗ nợ NH bán nhà 1T1L Phạm Văn Chí Q6 sổ hồng 56m2/1 tỉ 220tr sổ hồng gần trường Trung học cơ sở Văn Thânliên hệ ngay Thịnh 0795684864/strong>DT...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 1, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 69 m2 tại Đường Hậu Giang - 2 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.08 tỷ

      1.08 tỷ 69 m2 15,66 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu , 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 69 mét vuông (5x13m). Có nở hậu.- Giá 1 tỉ 80tr niêm yết không...
      Đường Hậu Giang, Phường 2, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!