Thông tin mô tả
Gia chủ cần
Vị trí thuận tiện:
Chỉ vài bước chân ra đường
Mất vài
Gần chợ, trường học,
Thông tin nhà:
Xây dựng kiên cố 3 tầng, phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
Giá: 7 Tỷ
Diện tích: 50,20000076293945 m2
Giá/m2: 139,44 Triệu/m2
1031560
Nguyễn Thị Quỳnh
Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,2 tỷ
42 m2
Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
14,5 tỷ
89 m2
Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
17,4 tỷ
95,5 m2
Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
7,89 tỷ
34 m2