Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.072 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 32 m2 153,13 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà còn mới, đường Cô Giang, Phú Nhuận. • Vị trí: rất thuận tiện, chỉ một căn ra MT Cô Giang, 2 căn là chạm Trường Sa. Ngay...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 80 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 80 m2 10,75 triệu/m2
      bán ngay NHÀ BÌNH CHÁNH 860 tr , SHR, HỖ TRỢ VAY NH- Kết Cấu : Nhà 1 trệt,1 lầu3  phòng ngủ, 2  toilet.- DT : 5x16m (80 mét vuông )- Vị...
      Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 420 m2 tại Đường 1 - An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 420 m2 2,86 triệu/m2
      Bán Nhà Vườn Bình Chánh,DT 21x20, tổng 420m (250m thổ cư, còn lại đất vườn) nhà xây kiên cố hàng rào chắc chắnNhà và đất sổ hồng, công chứng sang tên trong...
      Đường 1, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 132 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - An Cựu - Huế, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 132 m2 59,85 triệu/m2
      Chúc mừng KH đã trở thành dân cư Phú Xuân City , đánh dấu tòa căn hộ nội khu đã hết- Chính thức nhận đặt chổ Phân Khu mới MTNguyễn Lộ Trạch - đường...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường An Cựu, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nhà đẹp 131 m2 tại Đường Phú Thuận - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,66 tỷ

      4.66 tỷ 131 m2 35,58 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ căn hộ SUNSHINE SKY CITY Q7- 4 phòng ngủ +1 kho , 3 phòng vệ sinh , 131m2- Nội Thất cơ bản :...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 80 m2 tại Đường Bình Trường - Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Bình Trường-Bình Chánh giá chỉ 790trDT 80m2Kết cấu 2PN, 2ưc, 1 phòng khách, 1 khu vực bếpNhà còn như mới dọn vào ở luônXung quanh ban kính...
      Đường Bình Trường, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 23 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 23 m2 313,05 triệu/m2
      - Vị trí đẹp hiếm nhà bán, chỉ 30m ra mặt phố ô tô tránh. - Đi lại thuận tiện, thông ra các đường lớn như: Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, Đê La...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bờ Nhà Thờ, giá 650 tr

      650 triệu 60 m2 10,84 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 thiết kế gọn gàng, phù hợp gia đình trẻ hoặc người muốn an cư với tài chính thấp.Thông tin ngôi nhà:DT: ~ 4m x 15m (60m2)Kết cấu: 1...
      Đường Bờ Nhà Thờ, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 86 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Trung Chánh - Hóc Môn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      🔥 NHÀ TRUNG CHÁNH – NGAY NGUYỄN ẢNH THỦ – 86m2 – GIÁ CHỈ 3.7 tỉ – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2📍 Vị trí: Trung Chánh – ngay đường Nguyễn Ảnh Thủ, KDC hiện hữu, an...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      BÁN GẤP! Nhà Ngô Gia Tự, 40m2, hơn 7 tỉ, MT siêu rộng.oto đỗ cạnh nhà, trước nhà SH quay đầu, ba bước ra chợ, trường học sát sườn..Nhà xây mới, thiết kế trẻ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 24 m2 tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 24 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng (trệt, lững , lầu),  hẻm  ô tô 6m Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Vị trí tốt gần ngay đường chính,  cạnh căn hộ ...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 20 m2 tại Phố Kim Mã - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 20 m2 252,5 triệu/m2
      cực hiếm Kim Mã 20m², 3T, 10m ra mặt phố, đầy đủ nội thất,  cực hiếm - Phải Thật Nhanh - 10m Ra Phố Kim Mã - Thoáng sáng Ngõ thẳng tắp.- Nhà nằm...
      Phố Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 76 m2 tại Phố Hàng Chuối - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 76 m2 421,06 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHỐ CỔ HÀNG CHUỐI – ngõ tương đối rộng oto – SÂN RỘNG – Ở SƯỚNG, KD TỐT • Vị trí cực đẹp phố Hàng Chuối – Q. Hai Bà Trưng, cách mặt phố chỉ...
      Phố Hàng Chuối, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 93 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 93 m2 134,41 triệu/m2
      Bán nhà phố khu Him Lam Phú Đông vị trí KD sầm uất KDC đông đúc an ninh có bảo vệ 24/24DT 93m2 ngang 5m dài 18.5m đất vuông vắn thuận tiện khai thác KD...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà 54 m2 tại Đường Nguyễn Thị Căn - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 54 m2 27,23 triệu/m2
       phòng ngủg" alt="📌">Cần tìm nhà Q. 12 dưới 1 tỉ 5 thì đừng bỏ qua căn này!9/t33/1/16/2705. phòng ngủg" alt="✅">Nhà 1 sẹc Nguyễn Thị Căn, cực...
      Đường Nguyễn Thị Căn, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 58 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 51 - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường 51, Gò Vấp📐 DT: 4m x 14.5m🏗 Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu🛏 4 PN, phù hợp gia đình nhiều thế hệ🚗 Hẻm oto, xe ngủ trong nhà🌟 Nhà 2 MT hẻm,...
      Đường 51, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 27 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 27 m2 54,38 triệu/m2
      Bán nhà mới 1/ngắn Nguyễn Thị Căn.DT: 3mx 9m vuông vắn không lộ giới , xây dựng đẹp kết cấu trệt lầu 2 phòng ngủ 2 toilet , cách vài ngôi nhà...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Gần bên chợ Linh Trung, P. Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).nhà c4 mới,  45m² , hẻm xe hơi quay đầu. Khu vực có nhu cầu thuê trọ...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh