Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.073 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường 7 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Gần bên chợ Linh Trung, P. Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).nhà c4 mới,  45m² , hẻm xe hơi quay đầu. Khu vực có nhu cầu thuê trọ...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Ngõ Gốc Đề - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 32 m2 248,44 triệu/m2
      🔥 NHÀ GỐC ĐỀ – MẶT NGÕ THÔNG – giá tốt32 mét vuông | 5 tầng | 5 ngủNhà dân xây – kết cấu chắc chắn – sử dụng lâu dàiKhu vực trung tâm Hai Bà Trưng,...
      Ngõ Gốc Đề, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 16 m2 tại Phố Bùi Ngọc Dương - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 16 m2
      BÙI NGỌC DƯƠNG - HAI BÀ TRƯNG4 tỉ 100 - bìa đỏ RIÊNG - NHỎ TIỀN - HIẾM •• Nhà 5 tầng khung cột chắc chắn, đủ công năngLõi HBT - gần trường, chợ, BV, đi lại...
      Phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 110 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 110 m2 57,28 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ 4 TẦNG khu dân cư AN PHÚ – 110 mét vuông – GIÁ 6,3 tỉ – NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY 🔥Chính chủ bán ngôi nhà tâm huyết tại khu dân cư An Phú –...
      Phường An Phú, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Long Biên - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      BÁN NHÀ P. BỒ ĐỀ DT 50M 4 TẦNG, ngõ tương đối rộng oto 7 CHỖ QUA NHÀ CHỈ 7.5TỈNhà đẹp diên tích 50m² 4 tầng, vuông đét P. Bồ Đề, ngõ tương đối rộng...
      Đường Long Biên, Bồ Đề

      Cần bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      🚨 Ở căn hộ CHÁN RỒI? THUÊ NHÀ MÃI KHÔNG PHẢI CỦA MÌNH?Mỗi tháng trả 6–10 tr tiền thuê,👉 1 năm bay cả trăm tr👉 5 năm = mất trắng nửa tỉTrong khi đó…Muốn...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 100 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      BÁN NHÀ SHR TÂN XUÂN .HMDT 5X20 NỞ HẬU 7M ĐƯỜNG NHỰA 10M THÔNG .cư dân ĐÔNGKD BUÔN BÁN .SÁT ĐƯỜNG TÂN XUÂN 2. TÔ KÝ GIÁ 2ty5
      Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 102 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 102 m2 78,44 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiên cố ngay trung tâm hành chính Dĩ An.DT: 101.1m²4 phòng ngủ, 4WCCó sân oto, sân thượngNhà đẹp, ở ngay📍 Vị trí trung tâm, gần chợ,...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà 75 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      🌊 SÁNG TẮM BIỂN, CHIỀU DẠO PHỐ – NHÀ XINH LA GI CHỈ 1,3 tỉBạn đang tìm một tổ ấm nhỏ xinh, vừa đủ cho gia đình trẻ, lại vừa ven biển để tận hưởng không...
      Đường Lê Công Minh, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp căn nhà riêng 150 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Tân Thiện - La Gi - Bình Thuận, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      💰Chỉ với 1,x tỉ (x cấp 1), bạn đã sở hữu ngay ngôi nhà cấp 4 "mới toanh", dọn vào là ở ngay tại P. Tân Thiện. Không cần chờ đợi, không lo chi phí xây dựng...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Thiện, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhà đẹp 30 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 30 m2 258,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP – ĐỊNH CÔNG • DT: 30 mét vuông, (sân chung rộng rãi, thoáng)• Vị trí đẹp: Ngõ ba gác thoải mái, xe tải nhỏ khoảng5 tạ vào tận cổng• Nhà...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 64 m2 tại Đường Bờ Bao Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 64 m2 134,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố tọa lạc tại khu phân lô đồng bộ cực đẹp đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú. Vị trí "vàng" ngay lõi trung...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      DT: 239 mét vuông thiết kế 5 tầngMT: 5m siêu hiếm (nhà vuông vắn, cực dễ bố trí nội thất).• Vị trí : 500m ra trường cấp 1 uỷ bản P. trạm y tế...
      Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 90 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố DT khủng tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay nút giao Gò Dầu và Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong khu...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      Nhà vị trí cực kì đẹp, có DT 40 mét vuông, 4 tầng, thiết kế hiện đại và hợp phong thủy.Địa điểm tiện ích xung quanh: - trường Tiểu học,2 Tân Mai -...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 87 m2, hướng Nam tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 87 m2
      CHỦ RẤT CẦN TIỀN GIẢI QUYẾT  VIỆC GIA ĐÌNH GIẢM SÂU 250 tr !BÁN NHÀ 3 TẦNG XÂY đc 10 NĂM - DT 87M (FULL THỔ CƯ) - MT RỘNG 5.7MCHỈ 20M LÀ RA BÌA LÀNG -...
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Hậu Giang - 5 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 50 m2 103,6 triệu/m2
      HÀNG TUYỂN Q.6 CHỈ TỪ 5.X tỉ - DT TỐT - HẺM NGON - VỊ TRÍ TRUNG TÂM- Các a/c vui lòng xem bộ sưu tập những ngôi nhà ngon với DT tốt, vị trí ngon trung tâm...
      Đường Hậu Giang, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Thành Thái - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,18 tỷ

      7.18 tỷ 55 m2 130,55 triệu/m2
      🔥🔥🔥 TOP HÀNG XỊN NHÀ ĐẸP Q.10 CHỈ TỪ 7.X tỉ - HẺM ỔN DT TỐT SỔ ĐẸP - Giới thiệu đến các a/c bộ sưu tập những ngôi nhà trong khu vực trung tâm Q. 10...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!