Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà shr 48 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 48 m2 179,17 triệu/m2
      Thiết kế Châu Âu cực đỉnh.10 phòng doanh thu 800 tr/ năm.Lô góc nở hậu.Thang máy nhập khẩu cực đỉnh.
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      chính chủ đang cần tiền muốn thanh khoản nhanh trong tháng ngôi nhà 6 tầng mặt ngõ oto thông- Đường trước nhà có quy hoạch mở rộng đường 6m- Nhà chủ tự xây...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng, nhà mới ở luôn, 15m oto đua, sát phố.+ Vị trí cực đẹp, chỉ có một không có căn thứ 2.+ Người dân hoà đồng,...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí: Phố Giáp Nhất.- DT: 50m2.- Thiết kế: 5 tầng - 4 ngủ.+ Ngay ngã 4 Sở, hàng xóm thân thiết của Royal City.+ chính chủ tự xây cực tâm huyết, đầu tư...
      Đường Giáp Nhất, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 66 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 66 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Cầu, lexus đỗ, siêu đẹp 66 mét vuông 6T giá 11 tỉ.Vị trí nằm khu phân lô Xã Đàn, ngõ oto đỗ ngày đêm, dân trí cao an ninh và vô cùng yên...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 30 m2
      Bán nhà xây mới oto đỗ cửa tại Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, gần Mỹ Đình, Cầu Giấy.- Vị trí cách 500m ra Đại Lô Thăng Long, gần trung tâm thương mại Mega Mall...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông, giá 8 tỷ

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      Bán nhà LK dọc bún đc bao trọn tiện ích bởi khu đô thị Văn Khê, Him Lam Vạn Phúc, khu đô thị Nam Cường Dương NộiHưởng trọn tiện ích chất lượng sống của...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phường Cự Khối - Long Biên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 32 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà Long Biên đường Bát Khối, cự Khối, thông Cổ Linh - Hải Phòng, oto vào sát nhà - DT: 32m2.+ Nhà xây thiết kế 4,5 tầng:- Tầng 1: Phòng khách + bếp +...
      Đường Hòa Bình, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 38 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 38 m2 93,43 triệu/m2
      NHÀ 38M THẠCH BÀN CỔ LINH CẠNH CÔNG VIÊN NHỈNH 3 tỉ - DT: 38m ngõ trước nhà 3m, bên cạnh là công viên thoáng Vĩnh Viễn. - Nhà xây mới 5 tầng 3 PN 4 vệ sinh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 95 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 95 m2 124,22 triệu/m2
      Gia đình tôi có thửa đất, hiện là nhà c4 nên xác định bán đất - ở tại mặt ngõ Hoà Bình 7 Minh Khai, Hai Bà Trưng.* Nhà nằm vị trí đẹp nhất ngõ Hoà Bình,...
      Ngõ Hoà Bình 7, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 26 m2 126,93 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ Thịnh Hào, Tôn Đức Thắng, bìa đỏ riêng, khu vực dân trí tiện ích tốt, gần Bờ Hồ, Phố Cổ, Văn Miếu.- Nhà ở lâu đời, nay bán về gần các...
      Ngõ Thịnh Hào, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 50 m2 tại Phường Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà Tập thể phố 8/3 - P. Quỳnh Mai - Trung tâm Q. Hai Bà Trưng Thủ đô Hà Nội. Nhà có vị trỉ rất đẹp, có sân tập thể thao, xung quanh...
      Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 39 m2 106,42 triệu/m2
      - DT: 30m2.- MT 5m.- bìa đỏ chính chủ, vuông vức.- Nhà xây 5 tầng riêng biệt chắc chắn, thiết kế trẻ trung, 3 ngủ khép kín, có logia thoáng, phòng thờ,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 58 m2 87,94 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 294 Kim Mã DT 58 mét vuông MT 4m giá 5.1 tỉ.Nhà thiết 3.5 tầng khung cột chắc chắn, thoáng sau.Tầng 1; Sân, để xe, khách bếp,  phòng ...
      Ngõ 294, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 37 m2 178,38 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng oto chạy vòng quanh, hàng xóm thân thiện hoà đồng, 20m ra đường trục chính.+ Gần ngay chợ, siêu thị, trường cấp...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 65 m2 187,7 triệu/m2
      - Nhà nằm ngõ Láng Hạ, oto tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng KD sầm uất, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn, không thiếu thứ gì.- Nhà chủ vừa xây rất...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 53 m2 243,4 triệu/m2
      Nhà nằm trên P. Thái Hà DT 53/62 mét vuông, 5 tầng, MT 5.3m, giá 12.9 tỉ.Vị trí nhà thoáng đẹp, trung tâm phố Thái Hà, tiện ích xung quanh không thiếu...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Lê Duẩn - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      - Nhà năm tại ngõ 406 Lê Duẩn chỉ sau 1 nhà là tới mặt đường Lê Duẩn, đường rộng 2 chiều, đối diện công viên Thống Nhất.- Chỉ vài bước chân là tới ngã tư...
      Ngõ 406, Đường Lê Duẩn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!