Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.055 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà shr 88 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 88 m2 105,69 triệu/m2
      - DT: 4m x 22m, Sổ vuông A4 cực đẹp- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ khép kín, 6WC- Hẻm nhựa 6m xe tải vào nhà, oto ngủ trong nhà-...
      Đường Tân Sơn, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Bùi Viện - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 42 m2 404,77 triệu/m2
      📍 Vị trí: Tọa lạc tại đc Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1. Vị trí "vàng" ngay lõi khu phố đi bộ sầm uất bậc nhất TP. Hẻm an ninh, sạch sẽ, chỉ vài bước chân...
      Đường Bùi Viện, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 190 m2, hướng Đông tại Đường Võ Văn Điều - Thái Mỹ - Củ Chi, giá 990 tr

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Bán đất nhà tại đường Võ Văn Điều ( Thái Mỹ ), phù hợp KD, đầu tư và tích trữ TS, đầu tư kho xưởng, phòng trọ.- Giá: 850tr, (còn thỏa thuận),thổ cư- DT:...
      Đường Võ Văn Điều, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Hội Nghĩa - Hội Nghĩa - Tân Uyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SỔ RIÊNG - DỌN vô ở ngay TẠI TP. TÂN UYÊNThiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, sân ô tô.Vị trí: Cách đường ĐT 747...
      Đường Hội Nghĩa, Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 31 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      STUDIO SUN URBAN CITY HÀ NAM – GIÁ TỪ 1.X tỉ, DỄ MUA – DỄ CHO THUÊBạn đang tìm chung cư nhỏ gọn, tài chính nhẹ nhưng vẫn có tiềm năng đầu tư rõ ràng?Studio...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      💥 Có hơn 10 tỉ – mua căn hộ chung cư cao cấp hay sở hữu luôn nhà 6 tầng trung tâm Cầu Giấy?🏡 Thông tin chi tiết:đc: 92 Nguyễn Khánh Toànbìa đỏ 50mNhà...
      92 Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      Cần bán nhà vị trí đẹp tại khu trung tâm, cách MT Trần Xuân Soạn chỉ ~ 30m, thuận tiện di chuyển nhanh sang các Q. lân cận. ngôi nhà phù hợp cho gia đình ở...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 69 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      Bạn đang tìm nhà Q. 7 giá mềm, vị trí đẹp, pháp lí rõ ràng và có thể vừa ở vừa KD? Đây là ngôi nhà rất đáng cân nhắc tại khu Nam Long, P. Tân Thuận Đông,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      📍 Hẻm 427 Lê Văn Quới – Bình TânDT: 4 x 10mKết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc BTCT, 2 phòng ngủ 2WCNhà đẹp, nội thất hoàn thiện, vô ở ngayHẻm 5m oto, thông...
      Đường Lê Văn Quới, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 115 m2 tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 115 m2 13,48 triệu/m2
      Bạn đang tìm một ngôi nhà vừa ở – vừa nghỉ dưỡng, không gian yên tĩnh, thoáng mát quanh năm? Đây chính là lựa chọn cực kỳ đáng tiền!📍 Vị trí đắc địa: Xã...
      Đường ĐT 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 35 P. Hiệp Bình Chánh cũ (nay là P. Hiệp Bình mới).DT: 61 mét vuông (4,4x13,8), một trệt hai lầu, 4 phòng ngủ,...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 42 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 42 m2 126,2 triệu/m2
      + Đã giảm 1 tỉ.+ Kết cấu 3 tầng đúc, 2 PN.+ tầng một gia chủ đổ bê tông nên rất chắc chắn, không bị ẩm.+ Nhà rất mới vô ở ngay.+ Ngang 5m nên nhà rất...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 198 m2 tại Đường 3/2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 84 tỷ

      84 tỷ 198 m2 424,25 triệu/m2
      + NH định giá 112 tỉ, chào chỉ 84 tỉ.+ MT đường 3 tháng 2.+ Ngang khủng 12m dài 17m.+ Đang có sẵn dòng tiền cho thuê 65 tr/tháng.+ pháp lí chuẩn.+ call ...
      Đường 3/2, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 24 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 24 m2 125 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 49 mét vuông SD - 3 tỉ NHỈNH - Q. 11.⚡️⚡️Bán Nhà 1/ Lạc Long Quân P5Q11 - KC : 1 Trệt 1 Lầu hẻm 3m- 2 phòng ngủ - 2 phòng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 29 m2 tại Đường Hồng Bàng - 9 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 29 m2 141,38 triệu/m2
      🌹🌹🌹HỒNG BÀNG - Q. 6 - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC - HOÀN CÔNG ĐỦ😍😍😍🍀Mô tả :+ Hẻm ba gác cách MT chỉ ~ 20m.+ DT: 3,4x9m. Nở hậu 4m.+ Nhà 1...
      Đường Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 36 m2 338,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trương Định, Tân Mai, Hoàng Mai, TP Hà Nội. Nhà nằm tại vị trí đẹp nhất phố, ngõ thông, giao thông thuận tiện. Ngõ trước nhà rộng, oto...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 50 m2 119,8 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG hẻm ô tô khu dân cư TT NHÀ BÈ HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ-DT 4.2 X15.5M, 1T, 2L, 4 phòng ngủ, 4WC-VỊ TRÍ: hẻm ô tô, RA XE TẢI 100 MÉT, RA...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 38 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 38 m2 342,11 triệu/m2
      DUY NHẤT NGÔ GIÁ TỰ – LÔ GÓC 2 MT siêu hiếm--DT: 38m2 đất, sử dụng 45m2 – Xây 6 tầng kiên cố, có THANG MÁY.· Nhà góc 2 mặt thoáng – không bị che chắn, đón...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!