Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 30 m2, hướng Tây tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 30 m2 230 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ THANH NHÀN- HAI BÀ TRƯNG- NGÕ THÔNG ĐI KHẮP NGẢ- MỚI ĐẸP vô ở ngay!Hơn 6tỷVị trí gần trường học C1-2-3, công viên Võ Thị Sáu, BV,...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 750 m2 tại Quận Tây Hồ - Hà Nội, giá 415 tỷ

      415 tỷ 750 m2 553,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ TÂY HỒ – 750 mét vuông – ngõ tương đối rộng – VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT LẠC LONG QUÂNNội dung:Nếu bạn đang tìm một nền đất để định hình phong cách...
      Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 2 TẦNG VỪA Ở VỪA KD, HXT, NGAY CHỢ THỦ ĐỨC, 60 mét vuông; NHỈNH 8 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Tô ngọc Vân, Linh Tây Thủ đức HXT...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 224,39999389648438 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 75 tỷ

      75 tỷ 224,4 m2 334,23 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Quốc Hương, P. An Khánh, TP. Thủ Đức(📍khu Thảo Điền cũ, sau sáp nhập P. Thảo Điền + An Khánh của Q. 2 trước đây).- DT: 8,8 x 25,5m =...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 125 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 125 m2 8,24 triệu/m2
      🏠 Cần bán cực gấp nhà 5x25 (125 mét vuông) – Thái Thị Giữ, Bà Điểm, Hóc Môn, 1tỷ030 SHR📍 Vị trí: MT đường nhựa 6m, ô tô ra vô thoải mái.✅ DT: 5m x...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 50 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 50 m2 318 triệu/m2
      MINH KHAI - LẠC TRUNG THỬA ĐẤT VÀNG - CỨU HỎA ĐỖ CỬA NHÀ - 50m² - NỞ HẬU - 15.9 tỉNhà nằm vị trí trung tâm, trên mặt ngõ thông , , 15m ra mặt phố , vị trí...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 30 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 30 m2 58,34 triệu/m2
      nhà tại Tỉnh Lộ 10, P. Tân Tạo, Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỉ VND.- 2  phòng ngủ ( phòng ngủ) rộng rãi, thích hợp cho gia...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 44 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 44 m2
      Nhà hẽm xe tải đường Mã Lò chỉ nhỉnh 3ty DT: 4m x 11m - 1 Trệt - 1 Lầu gồm 3PN - 2 Tolet. L/H 090.70342.05 E Triều.
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 240 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 240 m2 22,92 triệu/m2
      Bán nhà Q8_Hẻm Xe Tải_ ô tô Đậu nhà_Trệt 3 lầu đúc + Mái che_ Sát Cầu Nguyễn Văn Cừ_Giáp Q7 Q5 giá từ 5t5 -14t8 tùy vào DT và vị trí tòa+ Vị trí: Nhà...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 125 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dương Bá Trạc gần cầu Nguyễn Văn Cừ , nội thất như hình -Kết cấu 1 trệt 2 lầu với 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, nhà...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường An Dương Vương - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,21 tỷ

      1.22 tỷ 50 m2 24,22 triệu/m2
      Cần tiền để KD nên bán giá tốt cho khách thiện chí, ngôi nhà ở An Dương Vương P. 13 Q. 6. - DT: 50m2 , ngang 4m dài 12,5m, không dính quy...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 96,5 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 96,5 m2 10,57 triệu/m2
      🏡  BÁN căn nhà phố ĐƯỜNG KD TẠP HOÁ GIÁ 1Tỷ020TR (BAO SANG TÊN CÔNG CHỨNG , thỏa thuận)- Nhà đang cho thuê 9 tr/tháng, có nguồn thu nhập ổn định, khách...
      Xã Bình Chánh, Đường Đinh Đức Thiện, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 60 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,14 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,75 triệu/m2
      Cô chính chủ cần tiền để trả nợ nên thật sự cần tiền nên bán nhanh cho ai thiện chí - nhà ở Trần Quang Diệu, Q. 3. (Cách trung tâm Q. 1 chỉ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,44 tỷ

      1.45 tỷ 60 m2 24,09 triệu/m2
      Nhà giá rẻ nhất cực sốc ở đường Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp, có thể cho thuê 18tr/ tháng - DT: 60 mét vuông (ngang 4m x dài 15m)- Kết cấu: 1...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 68 m2 tại Đường Dương Khả Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      🔥 NHÀ HXT TRÁNH NHAU – SÁT CHÂN CẦU NGUYỄN VĂN CỪ – 1 ph DI CHUYỂN Q1, Q4, Q7 🔥📐 DT: 65m2 (5 x 13m) – vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.🏡 Hiện trạng: Nhà...
      Đường Dương Khả Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Trần Phú - 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 55 m2 23,42 triệu/m2
      KD thua lỗ nên đang rất cần tiền trả nợ, nên bán cần bán nhanh căn Trần Phú - P. 7 - Q. 5.- DT CN 55 mét vuông, ngang 4m dài gần 13,75m. - Đường...
      Đường Trần Phú, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 53 m2 tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 53 m2 24,93 triệu/m2
      Bán rẻ căn Siêu Phẩm bank thanh lí nhà ở Văn Thân, P. 8, Q. 6.- 1T2L ngang 4m, 53m²_1 tỉ 321 tr. - sổ hồng/hẻm ô tô vô tới tân nhà.- DT : 53m² ....
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 65 m2 12,85 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 65m² (5x13m). Có nở hậu.- Giá 835tr niêm yết không thỏa ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!