Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Đông - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      🔴 bán nhanh nhà khu Bích Hợp♦️ DT 70m².♦️ Nhà 2 mê.♦️ 3 PN♦️ 2 tolet.♦️ Phòng khách - Bếp rộng rãi ♦️ Đường rộng 12m, vỉa hè để đc ô tô.♦️ Sổ sách đầy đủ...
      Đường BH3, Phường Phú Đông, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh nhà 90 m2, hướng Bắc tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng xây thô TT2 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 90m², MT 4.5m. Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, khách về có thể thiết kế xây theo...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 100 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      - Nhà 6 tầng thang máy khu ĐTM Tổng cục 5 Yên Xá, Thanh Trì. DT100m², MT5.4m. Khu vực chia lô, hạ tầng đồng bộ, hiện tại sau sáp nhập...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 350 m2 tại Xã Tiên Nội - Duy Tiên - Hà Nam, giá 40 triệu

      40 triệu 350 m2 0,12 triệu/m2
      - 254m² mặt đường ( DT thực 350m² )- đối diện đại học Nam Cao nằm gần khu tổ hợp các trường Đại học ( Xây Dựng, NH, FPT,.. )- MT dài 12m, mặt đường Tỉnh...
      thôn Thượng, Xã Tiên Tân, Huyện Duy Tiên, Hà Nam

      Bán gấp căn nhà 69 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 69 m2 301,45 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng TT8 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 96 mét vuông, MT 4.5m. Nội thất xịn khách về ở và KD luôn.- Hạ tầng đồng bộ,...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 169 m2 tại Xã Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 169 m2 5,09 triệu/m2
      🔥 Cần tiền lắm mới bán giá này – Nhà cũ Huyện Củ Chi, 5x33m,giá 860Tr.iệu k phát sinh📍 Vị trí: Đường 641, ngay chợ Phước Thạnh, Huyện Củ Chi• DT: 5m x 33m...
      Đường 641, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 30 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 30 m2 105 triệu/m2
      🔹 Diện tích: 30m2 x 4 tầng🔹 Vị trí đẹp: Đường oto tránh nhau, cách Hà Đông chỉ 2km🔹 Tiện ích xung quanh:Gần chợ, trường mẫu giáo, cấp 1, cấp 2, cấp 3Khu...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 52 m2, hướng Đông tại Đường 40 - Thủ Đức, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 52 m2 151,93 triệu/m2
      Bán nhà mới ngay sát MT đường số 40 P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức- DT đất: 52 mét vuông * DT sàn: 150 mét vuông - pháp lí: SHR, hoàn công...
      Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 120 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đẹp 1 trệt 3 lầu ngay đường 50,  P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức- DT sàn 120 mét vuông Hoàn công đầy đủ- DT đất 52 mét ...
      Đường Số 50, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 50 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      🔥 HẠ CHÀO 200 tr – GIÁ MỚI: 8.8 tỉ📍 9 Lô I Nguyễn Thị Tần, P.2, Q.8 – Hẻm 10m, oto vào tận nhà • DT: 4 x 12.5m (48/50m2) • Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu BTCT,...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      Bán nhà Dương Bá Trạc – Q. 8 • DT: 5.3 x 12m • Kết cấu: Trệt, 3 lầu, mái che; 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, PK rộng, oto vào nhà • Vị trí: Lô...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 60 m2 tại Phường 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      🌟 BÁN  NHÀ  GẦN CHỢ ĐẦU MỐI BÌNH ĐIỀN , Q.8 –  CÁCH QL1A 800m,  NHÀ 1TẦNG – GIÁ 1 tỉ 250 tr 📐 DT: khoảng60m2 (5 x 12m) 🏗 Kết cấu: 1 trệt, 1lầu + logia🛏...
      Đường Rạch Lồng Đèn, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất tặng nhà cấp 4 -phường quang vinh Đường ô tô thông . Chỉ 1Tỷ850tr

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      Giá: 1ty850tr có bớt—————🏠Nhà xây chắc chắn, đường pê tông sạch sẽ- Bán đất tặng nhà cấp 4 -phường quang vinh🏠Đất sạch k quy hoạch. Có thổ cư Điện nước...
      Phường Phường Quang Vinh, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      NHÀ 1 LẦU 1 TRỆT SỔ THỔ CƯ 💯 P. TÂN VẠN BIÊN HOÀ. Hẻm Oto 4 chỗ thông

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      CHỦ GỬI NHÀ 1 LẦU 1 TRỆT SỔ THỔ CƯ 💯 GẦN CÔNG AN P. TÂN VẠN - BIÊN HOÀ.📍Vị trí gần công an phường , bưu điện , trường Nguyễn Văn Trỗi , bán kính 200m đầy...
      Phường Phường Tân Vạn, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà riêng 50 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ chung cư mini dòng tiền cao cấp, phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Đây là block dịch vụ hiện đại, DT 50 mét vuông,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 98 m2 tại Đường 1 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,2 tỷ

      28.2 tỷ 98 m2 287,76 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ CÓ 1 KHÔNG 2 TẠI THẢO ĐIỀN, Q 2! CG bán nhà Thu nhập "khủng" 70 tr/Tháng! Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư dịch vụ (Apartment Building)...
      Đường 1, Thảo Điền

      Sở hữu nhà đất 65 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY 3 TẦNG hẻm ô tô TRÁNH GẦN Đ. PHẠM VĂN ĐỒNG 4,6X15 CHỈ 6,3 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Số 9 Linh Tây Thủ Đức, hẻm ô tô tránh...
      Đường Số 9, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 243 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 243 m2 49,39 triệu/m2
      HXT VI VU SÁT MT NGAY CHỢ THỦ ĐỨC DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 243m² CHỈ 12 tỉ-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Hồ Văn Tư Trường Thọ Thủ đức, HXT vi vu sát MT đường...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!