Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 250 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      HXT VI VU, 3 TẦNG DÒNG TIỀN CỰC KHỦNG, SÁT KHA VẠN CÂN 7,5X36 CHỈ 25 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Số 5 Linh Trung Thủ Đức, hẻm 5m sát MT gần Kha...
      Đường Số 5, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 85 m2 tại Đường Phan Văn Sửu - 13 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Phan Văn Sửu, P. 13, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Bình)- DT: 4m x 20m, công nhận 85m2 đất - diện tích sử dụng 189m2. vuông vức - k...
      Đường Phan Văn Sửu, 13

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Văn Vĩnh - 14 - Tân Bình, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 81 m2 196,3 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Văn Vĩnh, P. 4, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất)- DT: 4,2m x 20m, 81m2 công nhận - diện tích sử dụng 239m2. vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Vĩnh, 4

      Chuyển nhượng nhà 90 m2 tại Đường Lê Minh Nhựt - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 750 tr

      750 triệu 90 m2 8,34 triệu/m2
      Bán ngộp ngôi nhà ở Tân Thông Hội- Củ Chi,sổ hồng riêng.(5x18) ( hẻm 109 ngay đường lê minh nhựt )Vị trí: Nằm 1 sẹc đường Lê Minh Nhựt, Tân Thông...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 38 m2 tại Phố Chính Kinh - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 38 m2 226,32 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền P. Chính Kinh: 38m, 5 TẦNG, FULL 7 phòng khép kín, giá 8.6 tỉ.CCMN 7 PHÒNG KHÉP KÍN, 1 PHÒNG CHỜ, nội thất đầy đủ - FULL PHÒNG CHÁY...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 44 m2 tại Đường Phạm Văn Nghị - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 44 m2 272,73 triệu/m2
      Nhà ngõ oto qua nhà, thông tứ phía, vị trí đắc địa, ~ 200m ra đường Tây Thăng Long (Phạm Văn Nghị) rộng 60m, 10 làn xe. Trong khu tập thể 4 cơ quan Trung...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Giá Bán : 1 tỷ 650 triệu ( thương lượng ) CHỦ GỦI : Bán nhà 1 trệt 1 lầu HIỆP HOÀ , phường Trấn Bi

      1.65 tỷ 40 m2 41,25 triệu/m2
      Giá Bán : 1 tỷ 650 triệu ( thương lượng )CHỦ GỦI : Bán nhà 1 trệt 1 lầu HIỆP HOÀ , phường Trấn Biên , ( P Hiệp hoà củ )👉Đường đặng văn trơn vào 100m🏚️ Sổ...
      Đường Đường Đặng Văn Trơn, Xã Xã Hiệp Hòa, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 7 tr

      7 triệu 48 m2 0,15 triệu/m2
      Nhà hẻm đường bình trị đông . P bình trị đông . Bình tân - DT : 4 x 12m . 1 Lầu 2 phòng - 2 tolet . hẻm ô tô giá rẻ : 7 tr- Nhà trống nhận liền ạ . gọi ...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 28 m2 130,36 triệu/m2
      HẺM TRƯỚC NHÀ 4M - NHÀ 2 TẦNG LẠC LONG QUÂN TÂN BÌNH - GIÁ CHỈ 3.65 tỉ+ DT: 3.8x 8m.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet.+ Hẻm trước nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 52 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 30,8 tỷ

      30.8 tỷ 52 m2 592,31 triệu/m2
      -  Bán nhà 4 tầng, khu liên kế Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, DT 52m², lô góc, MT 13.6m, đường trước nhà rộng 18m, vỉa hè rộng. Nhà xây dựng...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà 48 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 48 m2 360,42 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng, khu Đấu giá Ngô Thì Nhậm, Hà Đông: DT 48 mét vuông, MT 4.0m, tầng 2 đua ra 52 mét vuông. Đường trước...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 48 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 14 triệu

      14 triệu 48 m2 0,3 triệu/m2
      🏠 CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – HẺM BÌNH TRỊ ĐÔNG, BÌNH TÂN📍 Vị trí: HXT thông Hương Lộ 2, gần chợ & trường cấp 1,2,3.💰 giá cho thuê: 14 tr/tháng – cọc 2...

      Sở hữu căn nhà 53 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM KIA MORNING, SÁT MT NGAY CHỢ HIỆP BÌNH PHƯỚC, 4,3X13 CHỈ 4 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Số 19 Hiệp Bình Phước hẻm Kia morning, vị trí...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 24 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 24 m2 83,34 triệu/m2
      ✅ Nhà 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, hẻm 4m – xe máy tránh thoải mái✅ DT thực 4x4m – sổ đầy đủ, pháp lí rõ ràng✅ Gần AEON Mall Tên Lửa, BV Bình Tân, chợ...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
      C
      Võ văn Phước Châu Châu 7 tháng trước

      Sở hữu nhà 52 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 52 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Cầu Giấy để mua căn biệt thự, nhà 50 mét vuông, 6 tầng, giá 15.6 tỉ, nên tìm khách thiện chí, thỏa thuận ngôi nhà riêng...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 50 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 50 m2 370 triệu/m2
      Chủ   cần bán nhanh nhà Cầu Giấy, ô tô vào nhà,nhà phân lô đường rộng thoáng, lô góc, MT 5m. Nhà ngõ ô tô rộng lô góc thoáng mát, ô tô vào tận nhà...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 50 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Nhà 3 tầng gần chợ Đồng Dinh, trường cấp 1,2,3 Eaon Long Biên...Giá 11,5 tỉ có thỏa thuận KH có nhu cầu vui lòng LH: 0966721235 ( có Zalo) để đi xem nhà...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 25 m2 tại Đường Kim Ngưu - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 25 m2 208 triệu/m2
      + Nhà nằm ở vị trí đắc địa, có cơ sở hạ tầng rất tốt với nhiều tuyến đường lớn kết nối với các Q. khác. Khu vực sầm uất, gần nhiều trường học, BV, TTTM...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!