Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Đông NamGần trường cấp 1,2,3, chợ Đồng Dinh, Eaon Long Biên...giá 11,5 tỉ có thỏa thuậnhotline 0989156198 (có Zalo) để đi xem nhà và gặp trực...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 20 m2 tại Phường 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 20 m2 155 triệu/m2
      + Hiện trạng 1 trệt 1 lầu còn mới , đầy đủ công năng   DT 18/20  - 3,3/3,35  x  6  3,1 tỉ+ Vị trí hẻm xe hơi, xe Vf3 đỗ cửa,...
      Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 37 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 37 m2 278,38 triệu/m2
      Nhà vừa xây, oto 7 chỗ vào nhà DT 37 mét vuông, MT 3,5m Gần trường cấp 1,2,3, chợ, Eaon Long Biên, vin riverside , hồ điều hòa Harmony...ngôi nhà...
      Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 90 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 90 m2 23,89 triệu/m2
      .DT 5 x 18, sổ riêng full thổ cư.Công năng 3 PN, 2 WC .Đường vaò nhà 5m, dân cư đông đúc .Đầy đủ tiện ích thiết yếu xung quanh.BIDV hỗ trợ vay...
      Đường Hương Lộ 7, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà 100 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 0,55 tr

      0.56 triệu 100 m2 0,01 triệu/m2
      .DT 4 x 25 sổ riêng full thổ cư .Công năng 3 PN, 2 WC ,...Đầy đủ tiện ích xung quanh, cách BH 10p đi xe .Trả trước 550 tr nhận nhà ngay .BIDV...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhà 80 m2 tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM 5m ô tô NGỦ TRONG NHÀ, GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH 4,5X19 CHỈ 8,5 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi Q2, hẻm...
      Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Chương Dương - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 64 m2 70,32 triệu/m2
      BÁN NHÀ SÁT MT GẦN VÕ VĂN NGÂN NGANG HIẾM HƠN 5m, 64 mét vuông CHỈ 4,5 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Chương Dương Linh Chiểu Thủ Đức, hẻm bê...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 120 m2, hướng Đông tại Phố Phan Đăng Lưu - Tân An - Thủ Dầu Một, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 120 m2 24,59 triệu/m2
      Vị trí: P. Tân An, Thủ Dầu Môt, Bình Dương. DT: tổng 120 mét vuông, dt sử dụng 180 mét vuông. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN 4  phòng vệ ...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 59 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 59 m2 116,95 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 78 đường Ba Vân, P. 14, Tân Bình (nay là p Tân Bình)- DT: 5 x 13m, công nhận 59 mét vuông đất, tổng DT sử dụng 159 mét vuông. vuông ...
      Đường Ba Vân, 14

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 105 m2 tại Đường Trần Văn Dư - 13 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Trần Văn Dư, P. 13, Tân Bình (nay là P. Tân Bình)- DT: 4,5m x 25m, CN 105m2 - diện tích sử dụng 239m2; vuông vắn, tài lộc dồi dào.-...
      Đường Trần Văn Dư, 13

      Bán nhà sổ riêng 74 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hòa Minh 11 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 74 m2 70,14 triệu/m2
      nhà c4 Hòa Minh 11 sát biển, KDC trí thức.DT 74,2 mét vuông ngang 5,5mHướng hướng Tây Namnhà c4 gồm phòng khách, PN, khu bếp… đầy đủ công năng....
      Đường Hòa Minh 11, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 72 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hòa Minh 7 - Liên Chiểu, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 72 m2 86,81 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Hòa Minh 7 sát biển, vị trí đẹpNhà 3 tầng đường Hòa Minh 7, cách biển Nguyễn Tất Thành 200m.DT 72  mét vuôngHướng hướng Tây BắcNhà 3...
      Đường Hòa Minh 7, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 34 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tr

      3.5 triệu 34 m2 0,11 triệu/m2
      Nhà xây 3 tầng, 34m tổng 4 phòngXung quanh dân đông đúc, hàng xóm thân thiệnCách cầu tó 4kmNhà mới
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 37 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 37 m2 202,71 triệu/m2
      - Vị trí đẹp gần đường, đối diện TimeCity, mặt ngõ oto 4 chỗ đỗ cửa, bãi gửi oto sát nhà, thông sang phố Lạc Trung, thuận tiện đi lại, tiện ích & an ...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      💫💥 Bán ngôi nhà mặt ngõ KD P. Vương Thừa Vũ, oto đỗ cửa: 50m, 4 tầng, giá 15.5 tỉ.💥💫💥❤ siêu hiếm SIÊU VIP NHÀ DÂN XÂY - oto ĐỖ CỬA, KD - Nhà đẹp -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Nguyễn Nhữ Lãm - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 15 tr

      15 triệu 63 m2 0,24 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn nguyễn nhữ lãm,phú thọ hòa- DT: 4,5 x 14m _ trệt 1 lầu _ 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - giá cho thuê 15tr/ tháng MT hẻm...
      Đường Nguyễn Nhữ Lãm, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 82 m2 tại Đường Phú Lộc 15 - Liên Chiểu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 82 m2 92,69 triệu/m2
      Nhà đẹp Phú Lộc 15 sát biển nội thất đầy đủ vô ở ngayNhà Phú Lộc 15 sát biển, phong cách hiện đại.DT 82 m²Hướng hướng Đông BắcNhà 3 tầng gồm 4 PN,...
      Đường Phú Lộc 15, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà riêng 22 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 22 m2 197,73 triệu/m2
      💐KINH ĐÔ THỜI TRANG - LÊ VĂN SỸ, TRẦN QUANG DIỆU, Q3 - 3 CĂN RA MT - 2 TẦNG - 4.35 tỉ- Vị trí: Hẻm trước nhà rộng 4m, cách MT chỉ 3 căn, thông tứ hướng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!