Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 57 m2 135,09 triệu/m2
      CUNG ĐIỆN NGUY NGA GÒ VẤP - oto NGỦ TRONG NHÀ - nội thất xịn xò LÊ ĐỨC THỌ & NGUYỄN OANH+ DT: 57 mét vuông 4 x 15m. + Thiết kế sang trọng, hiện...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 64 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ khu phân lô cao cấp P. 11.Hẻm 405 Thống Nhất P11. hẻm xe hơi 6m.Khu yên tĩnh gần trường học Nguyễn Du.DT 4x16m trệt 3 lầu.Giá 6,3 tỉ...
      Hẻm 405, Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền cận Cityland và Lotemart đường Thống Nhất - P. 16 - Gò Vấp.giá: 7 tỉ bớt lộc.DT: Ngang 4.2m dài 14m. CN 60m2.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Thọ - 16 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 28 m2
      ❌❌ Hẻm kia morning,đs 4 - Lê Văn Thọ,nhà mới kèm nội thất giảm 400 còn 3.55ty bớt lộc 🍀☘️ Đs 4, P. 11, Gò Vấp+DT 28 mét vuông ( 3.4 x 8.3 ) x 2 tầng+...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      An Phú Đông - Q12.Bán nhà sổ hồng riêng (8,3*35) nở hậu. DT tổng 254,4 mét vuông.Đường oto sạch sẽ vào tận cửa quay đầu.Cách chợ An Phú Đông, QL1A 5...
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà 354/47 đường 12A Missanh Vĩnh Lộc, BHH B, Bình Tân, 4.2 tỉ, TL.DT: 4x15m, nhà 1 trệt 2 lầu ST. Khu 129 - 131 Đường Số 1 vào.Đường nhựa 6m.Giá: 4,2...
      354/47, Đường 12A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      MT 27 KDC vĩnh lộc, nhà 27 đường 3 KDC Vĩnh Lộc.Nhà 27 đường Số 3, BHHB, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.Bán nhà phố KD 12m Lề đường 3m. Phù hợp mở công ty,...
      27, Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 36 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 36 m2 66,67 triệu/m2
      + DT: 4x9+ Nhà cấp 1 trệt, 1 lửng, KDC hiện hữu, dân trí cao.+ Giá 2.4 tỉ thỏa thuận.+ Nhà sổ hồng.
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 53 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 14 - Bình Thạnh, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 53 m2 46,04 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà đường Phan Chu Trinh, P. 14, Q. Bình Thạnh.- Gần trường Đại học Quốc tế Hồng Bàng, chợ Bà Chiểu...- Nằm ngay vị trí trung tâm Bình...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 64 m2 123,44 triệu/m2
      + Khu vip đáng sống nhất P. 15, Tân Bình. Hẻm nhựa 8m có vỉa hè 2 bên, dân trí cao toàn cán bộ công chức. Hàng xóm thân thiện vui vẻ, sống tính cảm.+ Dt:...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 38 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 38 m2 96,06 triệu/m2
      Lên sóng ngôi nhà - hẻm thông.Vị trí đường Thống Nhất, P16, Gò Vấp.Giá 3 tỉ 650 tr còn TL nhẹ.+ DT: 4.25 x 9.5m. 38 mét vuông.Xây dựng 1 trệt 1 lầu...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm: Đường Nguyễn Trọng Tuyển, nhà mới, 1 trệt 1 lầu, pháp lí rõ ràng.- Vị trí: Gần BV Thành phố Hồ Chí Minh ITO Phú Nhuận, cách...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường 12 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Đường trước nhà 6m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 55 mét vuông (sàn 165 mét vuông) hoàn công đầy...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Bến Nghé - Quận 1, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 60 m2 58,17 triệu/m2
      Đường trước nhà 6,5m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 60m2 (sàn 180m2) hoàn công đầy đủSHR, công chứng ngay ...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      + Vị trí: Kỳ Đồng, Trần Quốc Thảo, Lê Văn Sỹ, Trương Định, Võ Thị Sáu, Nguyễn Thông..., Giáp Q. Phú Nhuận, Q. Bình Thạnh,... Khu vực trung tâm của trung...
      Đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Thiện Lộc, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 62 m2 141,94 triệu/m2
      NHÀ hẻm ô tô THÔNG ĐƯỜNG HUỲNH THIỆN LỘC Q. TÂN PHÚ - 4Mx15M 5 TẦNG KHU AN NINH DÂN TRÍ - NHÀ CHÍNH CHỦ TỰ XÂY - SỔ NỞ HẬU GIÁ CHỈ 8tỉ 900 TL CHÍNH...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      * Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, khu nhà đẹp giáp Bình Giã, bàn cờ K300, Hoàng Hoa Thám, Trường Chinh, Bàu Cát, sân bay, nhà ga T3.* Nhà cạnh Q. Tân Phú, Gò...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán nhanh nhà hẻm oto 64m2, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9, sổ sẵn.- Nhà ngộp đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.- Nhà mới...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!