Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      NHÀ MỚI Ở NGAY - oto ĐẬU CỔNG, VÀI BƯỚC oto TRÁNH - 5 TẦNG ĐỦ CÔNG NĂNG, THIẾT KẾ FULL ĐỒ NHƯ HÌNH ẢNH- Vị trí rất gần mặt phố Phạm Văn Đồng thông sang Xuân...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 52 m2 140,39 triệu/m2
      NHÀ MỚI - ĐẸP - CHỦ XÂY Ở - nội thất đầy đủ - NGÕ CỰC RỘNG THOÁNG SÁNGTHÁI THỊNH 52M * 4 TẦNG, MT 4.3M, 7.299 tỉ+ Nhà dân xây ở, mới đẹp, chắc chắn+ Chủ...
      Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 41 m2 204,88 triệu/m2
      Đại gia ngầm nhất quyết k bán ngôi nhà nếu k gặp khách hợp duyên, ghê thậc.Chả là mình đã tìm mua cho a chủ ngôi nhà TO đúng nghĩa mặt phố ac vừa ở và KD...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Vàng Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 39 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 39 m2 117,95 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Quang Trung - Hà Đông. DT: 39 mét vuông x 4 tầng.Nhà nằm ở vị trí đẹp an ninh đảm bảo, gần trường các cấp, chợ, siêu thị, tiện ích...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Nhà đẹp - ngõ thông - tầm tiền - khu vực vip - đáng sống.DT: 32m2 x 5 tầng.Nhà đẹp, ngõ thông oto thông thương khắp ngả, sát cạnh nhà máy Dược phẩm La khê,...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      MẶT NGÕ KDLÔ GÓC NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANHNỘI THẤT SỊN SÒ Nhà thiết kế 5 tầng lô góc khung cột chắc chắn nội thất sịn sò.+ Tầng 1:khách bếp  toilet.+ Tầng...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 48 m2 270,84 triệu/m2
      Cần bán ngay lô góc đẹp tại Linh Lang, Ba Đình.liên lạc: 0988 043 ***- DT: 48m2, MT gần 5m.- Nhà lô góc 3 mặt ngõ, oto chạy vòng quanh, vào nhà thoải...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 44 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      Rẻ nhất, ngon nhất khu vực k có nhà bán.DT sổ đúng 44 mét vuông, 4 tầng giá 3.8 tỉ, cam kết thông tin hình ảnh 100%
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 38 m2 tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      🌹🌹🌹NHÀ LONG LANH - ĐÀM QUANG TRUNG - NGÕ THÔNG oto 7 CHỖ QUA NHÀ - CẠNH AEON LONG BIÊN VÀ CHỢ THẠCH BÀN - TIỆN ÍCH VÔ CÙNG - Ở SƯỚNG - 38M - 3.5 tỉ- MUA...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      NHÀ TRUNG TÂM THANH XUÂN-MẶT NGÕ KD LÔ GÓC NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANH NỘI THẤT SỊN SÒ - DT 40M-5 TẦNG -MT 3.5-GIÁ : 6.5 tỉ Nhà nằm mặt ngõ giáp nhất trung tâm...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 55 m2 tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      - Tôi xây ở khu vực này gần 50 ngôi nhà vị trí KD cực tốt, nay cần thanh khoản.- DT từ 45 - 65 mét vuông.- Đường trước nhà 2 oto tránh nhau.- Nằm...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 31 m2 56,46 triệu/m2
      NHÀ Ở NGAYTHỊ TRẤN QUANG MINH Nhà 3 tầng, 3p ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1p khách, 1p thờ, 1p bếp, Xây khung cứng chắc chắn riêng biệt từng nhà, không...
      Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 50 m2 69 triệu/m2
      - Nhà mới ở luôn, nội thất sang xịn chủ tặng, lô góc, phân lô, oto đỗ cổng, 2 thoáng, rất gần phố. Cách trục huyết mạch Phạm Văn Đồng vài bước chân.- Đường...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      - Nhà mới ở luôn, nội thất sang sịn chủ tặng, lô góc, phân lô, oto đỗ cổng, 2 thoáng, rất gần phố. Cách trục huyết mạch Phạm Văn Đồng vài bước chân.- Đường...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 42 m2 202,39 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, lô góc, oto- KD- Dt 42m2x 4 tầng, mt 4.3m- Vị trí đẹp trung tâm Nam Từ Liêm, khu vực tập trung buôn bán KD sầm uất ngày và...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Hoài Đức, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 30 m2 78,34 triệu/m2
      Anh trai Cường Đô La cần bán lại ngôi nhà Kim Chung, 150m ra đường liên xã rộng 17m 4 làn xe chạy, DT 30m²- xây 5 tầng thiết kế cực đẹp- giá chỉ 2 tỉ...
      Đường 422B, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      căn nhà phố TÂN MAI - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 35m2 - GIÁ NHỈNH 5 tỉ.- Khu vực cực ít nhà bán, ngõ trước nhà ô tô đỗ.- Xung quanh hàng xóm...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tứ Liên - Tứ Liên - Tây Hồ, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 86 m2 97,68 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG TỨ LIÊN , Q TÂY HỒ - CÁCH MẶT PHỐ 50M.+ Thiết kế 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn chủ vừa xây 2019 cực kì tâm huyết, ngõ tương đối rộng...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!