Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Thụy Khuê, Tây Hồ 35M x 4Tầng MT 5M Giá 4.1 tỉ SIÊU PHẨM THUỴ KHUÊ - TÂY HỒ - 15M RA MẶT PHỐ - 2 THOÁNG Mô tả:+ Nhà 4 tầng khung cột chắc chắn. Khu vực...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 100 m2 248 triệu/m2
      Chúng tôi cần bán lại nhà, để lại hết nội thất.Vị trí: Khu vực Quan Nhân Nhân Chính sầm uất, đông người, nhu cầu thuê văn phòng cao- Đường trước nhà rộng...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 33 m2 184,85 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - PHỐ GIẢI PHÓNG - oto ĐỖ CỬA - KD - 33 mét vuông - GIÁ NHỈNH 6tỉ.Nhà cách mặt phố 10m, oto 4 chỗ đỗ cửa.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách,...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 70 m2 180 triệu/m2
      Anh Tú đi định cư nước ngoài nên cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Cừ 70m2 - 6 tầng có thang máy - garage 2 oto 7 chỗ - đường trước nhà rộng gần 6m trải...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 45 m2 135,56 triệu/m2
      + DT 45m2, MT rộng, lô góc thoáng sáng, nhà đẹp ở ngay.+ Thiết kế 5 tầng xây chắc chắn, hiện đại, đủ công năng.+ Vị trí tuyệt đẹp, ngõ 13 phố Lĩnh Nam,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN bán ngay NHÀ GẦN ngã tư VẠN BẢO- ĐỘI CẤN- oto SÁT NHÀ 46M- 4 NGỦ - 6,7 tỉ ctl)- nhà đẹp ở ngay, khu vực dân trí cao - hàng xóm chợ Cống...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 32 m2 83,75 triệu/m2
      🌼 Giá nào cũng bán 32 mét vuông 🌼 4 tầng chỉ quanh 2,6 tỉ Kiến Hưng Hà đông gần ngã 5 HÀ CẦU BÀ tr 🌼🌼 Trung tâm Hà Đông xung quanh nhiều KĐT lớn...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Nhà 2 mặt ngõ thoáng mát, mở cửa 2 mặt.DT bìa đỏ : 65m2 MT : 4,8m vuông.+ Vị trí đắc địa, khu phân lô Tổng Cục II, dân trí cao, an ninh tuyệt đối an toàn....
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 60 m2, mặt tiền 12m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 60 m2 260 triệu/m2
      + GIẢM CHÀO SÂU, chính chủ CẦN bán ngay NHÀ MẶT PHỐ TRẦN ĐẠI NGHĨA, Q. HAI BÀ TRƯNG, KD ĐỈNH, MT RỘNG 12M. DT 60 mét vuông, SÁT NGAY CÁC trường đại ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 30 m2 88,34 triệu/m2
      Ảnh thật nhà.Thiết kế 3 tầng 2 ngủ- Tây Bắc- MT 3,3mCách 30m ra ngõ oto tải chạy qua, cách 120m ra mặt đường Lê Trọng Tấn, 50m ra khu D GeleximcoChính chủ...
      Đường La Cả, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 42 m2 92,86 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NGAY SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP VĨNH HƯNG - DT RỘNG - - GIÁ ĐẦU TƯ -an sinh xã hội TUYỆT ĐỈNH- TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- Ở SƯỚNG. Nhà gần khu đông sinh...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 35 m2 tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Chị hàng xóm nhờ đăng bài bán hộ , nhà Trần khát chân vị trí cực đẹp- Nhà siêu hiếm trong khu vực lẫn tầm giá , tiện ích vô vàn , nhiều cửa sổ thoáng đãng-...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      nhà để xe oto - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD - NHÀ 5 TẦNG THOÁNG SÁNG+ Vị trí đẹp đoạn to nhất ngõ, oto tải tránh nhau trước cửa nhà, nhà dân xây chắc chắn về...
      Đường Kim Giang, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      - Thông số 40 mét vuông sổ vuông vức, xây dựng 4 tầng- Vị trí đúng 3 nhà ra oto tránh, trước nhà 2 xe máy quay đầu, ngõ thông, thoáng, rộng- bìa đỏ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 130 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 130 m2 102,31 triệu/m2
      20M RA PHỐ - oto 7 CHỖ ĐỖ CỬA - CHIA LÔ, CCMN, VĂN PHÒNG ĐỀU ĐẸP!!Chính chủ bán Đất ngõ 255.9 Cầu Giấy 130 Đất 10 13.5 tỉ Cầu GiấyMÔ TẢ: + Nhà nằm vị trí...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 42 m2 99,53 triệu/m2
      KHU TRUNG TÂM - ĐẤT VUÔNG - NHÀ ĐẸP - ĐỦ CÔNG NĂNG* DT 42m x 5 tầng 4 ngủ MT rộng, nhà mới ở luôn* căn hộ góc cực thoáng, ánh sáng tự nhiên khắp phòng*...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Xã Hữu Hòa - Thanh Trì, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 38 m2 60,53 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán ngôi nhà với - Trước nhà là view hồ, và sân chơi, cạnh sườn nhà là ngõ đi.- Cách 200m là ra chợ Hữu Hoà. Trường học cấp 1 - 2 đi mất ~...
      Xã Hữu Hòa, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 9m tại Đường Vương Thừa Vũ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      ngôi nhà phố vương thừa Vũ sử dụng gần 60m lô góc 6,8 tỉ ngõ thông oto đỗ cửa dòng tiền KD tốt.MT 10M - LÔ GÓC oto TRÁNH NHAU - NGÕ THÔNG KD SẦM UẤT - NHÀ...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!