Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 65 m2 161,54 triệu/m2
      - Chủ chuyển về quê an hưởng tuổi già và trong từ đường họ nên cần bán ngôi nhà cực kì đẹp tại Thiên Hiền - Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.Khu phân lô vỉa hè cực...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 38 m2 71,06 triệu/m2
      Nhà 4,5 tầng, MT rộng gần trường học ngay đầu tổ dân phố 12 Mậu Lương, chợ ngay bên cạnh ngõ tương đối rộng đi lại thuận tiện.DT 38 mét vuông.
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thanh Trì, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 36 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà 4,5 tầng tự xây và thiết kế, cách chỗ đỗ oto ~ 25m vị trí trung tâm.DT 36m2 thiết kế 5T với 4  phòng ngủ.gọi ngay để đc tư vấn.
      Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 49 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 49 m2 142,86 triệu/m2
      + LÔ GÓC 3 THOÁNG, oto ĐỖ CỬA Bán nhà siêu đẹp Phan ĐÌNH GIÓT , LA KHÊ , HÀ ĐÔNGDT : 49m2SỐ TẦNG : 4 TầngVị trí đẹp gần trường Trung học cơ sở văn khê...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      * Vị trí: Nhà nằm ở vị trí đắc địa cửa ngõ của thủ đô, khu vực phát triển sầm uất, gần nhiều tuyến đường giao thông huyết mạch đi các tỉnh , cách cầu Vĩnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay - NHÀ DÂN XÂY CÒN NHƯ MỚI - GẦN HỒ - oto NHỎ VÀO NHÀ - BA BƯỚC RA oto TRÁNH - RA QL 5A GIAO THÔNG THUẬN TIỆN KHẮP CÁC NGẢ - GẦN CHỢ - HÀNG...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà ngõ 106 Hoàng Quốc Việt phân lô ngõ thông oto tránh có vỉa hè MT gần 5m.Giá hơn 13tỉ (thỏa thuận).+ Nhà 6 tầng mới đẹp, thoáng trước sau, đc Thiết...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 35 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 35 m2 150 triệu/m2
      BÁN nhà 35m2 NGÕ 66 HỒ TÙNG MẬU CẦU GIẤY- NGÕ THÔNG KD SẦM UẤT NHỈNH 5 tỉTHÔNG SỐ:-DT: 35m2 x 6 tầng x 4mVỊ TRÍ:-Nhà nằm tại trung tâm Cầu Giấy, đầu ngã 4...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      MẶT PHỐ 3 oto TRÁNH - KD ĐỈNH- NHÀ DÂN XÂY SIÊU CHẮC CHẮN - NỘI THẤT ĐẸP Mô tả:+ Tầng 1: KD+ Tầng 2: Khách, bếp+ Tầng 3,4: 2 Ngủ vệ sinh chung+ Tầng 5:...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 28 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 28 m2 114,29 triệu/m2
      NHÀ MỚI Ở LUÔN - CÁCH ngã 4 SỞ 2 kilomet, SÁT ĐƯỜNG 2.5 MỞ RỘNG - LỰA CHỌN TỐT NHẤT TRONG PHÂN KHÚC 3 tỉ+ Đầu ngõ 211 Khương Trung rộng rãi 2 xe tải...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 48 m2 144,8 triệu/m2
      Nhà mình bán vị trí siêu đẹp, lgóc 3 thoáng, ngõ thông thoáng, cách ô tô tránh chỉ 60m.+ Nhà siêu đẹp nội thật gỗ xịn sò- T1: Khách + bếp - T2.3: Mỗi tầng...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 34 m2 85,3 triệu/m2
      - Vị trí đẹp cư dân Đông đúc thuận tiện đi lại, Gần AEON MALL Long Biên. - Trường Học mẫu giáo, cấp 1, trung học cơ sở THẠCH BÀN. - Giao Thông thuận...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Học - Đống Đa, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 52 m2 175 triệu/m2
      Nguyễn Thái Học _ Ba Đình.Trung tâm Ba Đình - hàng siêu hiếm - vị trí đẹp - 15m thẳng tắp ra phố Nguyễn Thái Học - tầm tiền khu vực duy nhất một căn bán -...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 47 m2 116,81 triệu/m2
      Nhà dân xây chắc chắn , thiết kế đủ 4 PN rộng Khu vực gần các tuyến phố Kim Ngưu , Tam Trinh , Trương Định , Bạch Mai , Đại La với 5 di chuyển sang phố cổ ....
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Phúc Lai - Đống Đa, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 90 m2 287,78 triệu/m2
      Cần bán nhà trung tâm Q., vị trí đắc địa ở và KD, thang máy nhập khẩu, MT rộng+ Nhà có vị trí đẹp, mặt ngõ oto tránh nhau, vỉa hè trước nhà 2 bên đường, oto...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 24 m2 tại đường Yên Phụ - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 24 m2 104,17 triệu/m2
      + Nhà thuộc đất làng Yên Phụ xưa, đầu ngõ 76 có hàng bún chả nổi tiếng Tây Hồ, ngách số 5 thông từ đường Làng Yên Phụ sang phố Từ Hoa, cách Hồ Tây vài bước...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      BÁN NHÀ - THUỴ KHUÊ - TÂY HỒ - 15M RA PHỐ - THOÁNG TRƯỚC SAU - VEW căn hộ - TRƯỚC NHÀ THOÁNG VĨNH VIỄN - Thuỵ Khuê 32m, 4 tầng, MT 4,7m, 4,1 tỉ- bìa đỏ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      + Vị trí lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, trước nhà rộng thoáng 3 gác đua, vài chúc mét oto.+ Nhà thiết kế tầng 1 phòng, chuẩn công năng 5 tầng 3 ngủ 4...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!