Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 50 m2 109,8 triệu/m2
      Bán nhà Phố Lê Trọng Tấn- Con phố sầm uất thông Hoàng Văn Thái- Nguyễn Ngọc Nại- Cù Chính Lan - Vương Thừa Vũ- bìa đỏ chính chủ - 3.5 tầng - 3 phòng ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Xuân, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 32 m2 62,19 triệu/m2
      Vị trí đẹp, gần phố Nguyễn Trãi, Vũ Trọng Phụng, gần chợ, gần nhiều trường mẫu giáo, cấp 1, 23, ĐH Khoa Học Tự Nhiên, Khoa Học Xã Hội Và Nhân Văn+ Thiết kế...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 42 m2 175 triệu/m2
      Nhà minh nằm trên con ngõ to rộng, KD bất chấp các mặt hàng hàng như tạp hóa, nail, làm tóc Chỉ cách mặt phố chính vài chục mét nên giao thông thuận tiện,...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ - MẶT NGÕ KD - LÔ GÓC - CẠNH ROYAL CITY - NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANH - NỘI THẤT SỊN SÒ - VỀ Ở LUÔN 🌹Mô tả+ DT 40 mét vuông - 5 tầng - 3.6m MT +Nhà...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 39 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 39 m2 330,77 triệu/m2
      + Bán nhà phân lô, phố huỳnh thúc kháng Đẹp lung linh (xem là mua)+ Thiết kế 6 tầng THANG MÁY ÊM RU, chính chủ xây rất tâm huyết + Gia chủ mua về có thể sử...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI - NGÕ THÔNG- Tầng 1: Khách + Bếp +  nhà vệ sinh.- Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 PN rộng +  nhà vệ sinh.- Tầng 5: Phòng Thờ + Sân Phơi.+...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 41 m2 280,49 triệu/m2
      Khu hiếm nhà bán , ai muốn ở và Kd thì ngôi nhà này tuyệt đỉnh , phân lô bàn cờ , sát 3trường Đại học,ngay bên hông đại họcNN , đại họcSP,oto chạy vòng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Xuân đỉnh gần oto khu vực đông dân, nhà xây kiên cốDT 48 mét vuông Thiết kế 3 tầng với 3 PNCó thể cải tạo thêm phòngMT 5 m nhà dân...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Khu vực trung tâm sát vách Times City 10 ph lên phố cổ, xung quanh tiện ích bạt ngàn, gần imperia sang chảnh...Nhà đẹp CĐT uy tín, là căn lô góc giá...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 54 m2 201,86 triệu/m2
      - Tòa căn hộ chung cư mini 6 tầng thang máy , thiết kế hợp lý.- Tòa căn hộ chung cư mini đã vào hoạt động đc vài tháng , đã full phòng doanh thu 75 tr...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 45 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 45 m2 108,89 triệu/m2
      - Mô tả:- Nhà 5 tầng cứng và 1 tum xây ở, thiết kế hiện đại 1 tầng chia 2 phòng, nhà lô góc.- Ngõ xe xe gác tránh, cách 80m ra phố ngõ sạch sẽ văn minh,...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 108 m2 240,75 triệu/m2
      Cần bán nhà văn phòng phố Thái Hà, vỉa hè 2 bên đường, vị trí đắc địa để ở và KD, giá đầu tư+ Nhà có vị trí đẹp miễn chê, sau đúng 1 nhà là ra mặt phố....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 36 m2 155 triệu/m2
      Nhà bán có vị trí siêu đẹp, thuộc khu vip của Đống Đa, giáp Ba Đình, Hoàn Kiếm, gần Quốc Tử Giám đất học. + ngõ tương đối rộng, nông ngay sát mặt phố...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 40 m2 119,75 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN - 1 NHÀ RA oto - VÀI BƯỚC RA ĐẦM HỒNG - SỔ SIÊU ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ.-DT: 40m2 x 4 tầng, MT 4,3m, Giá chỉ 4.79 tỉ.+ Vị trí : 1 nhà ra...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 148 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 148 m2 91,22 triệu/m2
      👉🏻 Vị trí nhà 2 mặt ngõ, DT thực tế là 148m.👉🏻 Thiết kế 3 tầng xây 87m, đẹp và chắc chắn có tổng 4 PN, 1 phòng khách, 1 nhà bếp và 1 phòng thờ.👉🏻 bìa...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 50 m2 tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển đổi KD, cần bán nhanh căn hộ chung cư dòng tiền khủng, 50m2* 6 tầng, đường Mỹ Đình, chỉ 7.1 tỉ.- Vị trí đẹp, ngõ sạch sẽ thoáng mát,...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 39 m2 174,36 triệu/m2
      Có 1-0-2, quá đẹp! Bán nhà mặt tiền Lạc Long Quân, Ở LUÔN , bìa đỏ CHÍNH CHỦ 39m², 5 TẦNG, GIÁ 6.8 tỉ. Lô góc + Vị trí VÍP Q. Tây Hồ gần...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay HẠ CHÀO 1 tỉ.CẦN bán nhanh HHÀ CHÍNH CHỦ NGAY ngã 4 SỞ Q. THANH XUÂN thành phố Hà Nội.+ Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, cư dân đông...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!