Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 4 tầng, 65 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      RẺ- RỘNG- HIẾM- NHỈNH 6 tỉ CÓ NGAY NHÀ 4TẦNG 65 mét vuông DUY NHẤT PHỐ KIM NGƯU - HAI BÀ TRƯNG- bìa đỏ ĐẸP CHÍNH - DUY NHẤT PHỐ TRẦN KHÁNH DƯ - HAI...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Nhà vừa xây độc lập vô cùng chắc chắc, bìa đỏ cất két, liên hệ 0989 456 ***-) ngõ tương đối rộng thông thoáng-) oto đỗ cách 40m-) 100m ra đường Đại...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 36 m2 98,62 triệu/m2
      + Ngõ thông và rộng, xe oto 7 chỗ qua nhà, cách mặt phố Cổ Linh và Aeon Long Biên chỉ hơn 100m, trường cấp 1,2,3 bao quanh, tiện ích không thiếu thứ gì,...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 65 m2 tại Phố Thái Hà - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      + Bán nhà đẹp Thái Hà, Trung tâm Q. Đống Đa. Ngõ ô tô tránh, phù hợp vừa ở vừa KD.+ DT: 65m2 x MT 4,5m x giá 15,5 tỉ+ Thiết kế:7 tầng thang máy nhập khẩu,...
      Phố Thái Hà, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 43 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 43 m2 87,91 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG MINH KHAI 42M ĐỐI DIỆN TIMES CITY GẦN oto CHỈ 3,78 tỉ- Chị Đào chủ Doanh Nghiệp xuất khẩu bán nhà để chuyển lên căn hộ chung cư, nhà nằm ở...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 26 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 26 m2 96,16 triệu/m2
      Bán nhà bìa đỏ chính chủ mặt ngõ thông sát phố Khâm Thiên, DT 23/26 mét vuông, 3 tầng, ngõ thông từ phố Khâm Thiên sang Văn Chương, cách mặt phố hai...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 39 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 39 m2 108,98 triệu/m2
      Khu vực đẹp nhất khu vực Vạn Phúc khu vực an sinh xã hội tốt văn hóa, mệnh danh kinh đô Hà Đông, vị trí cách 1 nhà ra Mặt Phố, bãi xe vòng quanh nhà rộng...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      Vị trí: Nhà nằm trong Ngõ - Phố Vạn Phúc, gần Tố Hữu, Chợ cây cảnh Vạn Phúc, giao thông thuận tiện đi lại.- Nhà DT: 40 m2, 4 tầng, full nội thất, nhà vừa ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      + Ngõ thông phố Nguyễn Văn Cừ-rất gần cầu chương dương-oto đỗ cửa-khu vực an sinh xã hội tốtDT 38 mét vuông MT 5.2m* Thiết kế hiện đại+ Tầng 1:...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      T
      Trần Quốc Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 140 triệu

      140 triệu 39 m2 3,59 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP HOÀNG NGÂN , GIÁP NHẤT , QUAN NHÂN , NHƯ 1 CUNG VUA - oto SU CÓC ĐỖ CỬA - TẶNG đầy đủ nội thất VIP - bìa đỏ XỊN - 5 TẦNG 5 NGỦ DT 39 mét ...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      _Vị trí cực đẹp ra phố Đào tấn, Linh Lang, Phan Kế Bính, Đường Bưởi, Đội Cấn vài bước chân. Gần trường học Thăng Long, Thực Nghiệm, Nguyễn Bá Ngọc, Phạm...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 38 m2 157,9 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - TT THẠCH BÀN- garage oto - KD - VỊ TRÍ VÀNG LONG BIÊN - GẦN HỒ THẠCH BÀN - GIÁ TRỊ TĂNG LÊN TỪNG NGÀY - ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN HÀNG XÓM AEON LONG BIÊN...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      bán nhanh nhà đẹp phố Trần Duy Hưng , 35m2 , 5 tầng, giá 5.4 tỉ , bìa đỏ chính chủDT bìa đỏ 35m2×5 tầngGiá 5.4 tỉ (Có thỏa thuận)bìa đỏ chính chủ ,...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Trung Tự - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      - Khu vực hiếm nhà bán. Nằm trên những con phố Vip Q. Đống Đa. Ngõ thông KD. oto vào nhà. nhà để xe 7 chỗ. 3 bước ra mặt phố. Di chuyển thuận tiện với...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 0 m2
      Bán nhà tại GIÁP NHỊ - THỊNH LIỆT - HOÀNG MAIDT bìa đỏ 30.4m2 thực tế 34m2, vuông vứcCó 03 PN + 02 vệ sinh+ sân phơi+ phòng thờHồ sơ pháp lí: bìa đỏ...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 72 m2 309,73 triệu/m2
      Nhà hiếm vị trí quá đẹp khu vực toàn Nhật Hàn - KD siêu đỉnh.Bán nhà Nguyễn Thị Định - Đỗ Quang - Q. Cầu Giấy, ngõ thông, oto tránh, KD đỉnh DT 72m2, xây 7...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 39 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 39 m2 184,62 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.💥 NHÀ MỚI ĐẸP LONG LANH.💥 GẦN PHỐ _ ngõ tương đối rộng oto VÀO NHÀ.+ Vị trí hiếm trong tầm giá. ngõ tương ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      - Nhà Lai Xá DT 45 mét vuông, 7 tầng thang máy, MT 4m.- Vị trí đắc địa, siêu đẹp. oto tránh trước nhà. Phân lô, nhà mặt phố. KD siêu đỉnh.- Nhà gần...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!