Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Gia đình anh/chị cần bán nhanh nhà phân lô Nghĩa Đô Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội cụ thể:- DT bìa đỏ 75m2*5 tầng*MT 6.5m*giá chào 13 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Tử Bình - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      + Tất cả các tầng đều có logia thoáng sáng. Phòng sau có giếng trời thoáng từ trên xuống dưới.+ Nhà chủ tự xây, thiết kế cực hiện đại, kiên cố chắc chắn,...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phường Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      TT ĐỐNG ĐA - ô tô ĐỖ CỬA - ô tô VÀO NHÀ - NHÀ 2 MẶT NGÕ - HIẾM!+ Vị trí ngay ngã 4 Cầu Giấy, khu phân lô ô tô tránh 50m2, 5 tầng, 6.9 tỉ.- Khu vực KD...
      Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 62 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 62 m2 193,55 triệu/m2
      Chủ không ở đến nhờ bán ngôi nhà phân lô ngõ 61 Phùng Chí Kiên, gần nhiều cơ quan lớn của quân đội. Công an và nhiều trường cấp 1,2,3 tốt của Q., công an...
      Ngõ 61, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 75 m2 tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 75 m2 213,34 triệu/m2
      Gia đình anh/chị cần bán ngay nhà mặt tiền Trần Quý Kiên Q. Cầu Giấy: DT 75 mét vuông*5 tầng*giá chào 16 tỉ, oto tránh - hai thoáng, sát phố.+ Về...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bán Nhà Bát Khối MẶT PHỐ 56m²-Mt 5.5m-LÔ GÓC-KD ĐỈNH-DÂN XÂY-chỉ 6 tỉLh0961 011 ***+ Nhà mặt phố Bát Khối, KD sầm uất, vỉa hè đá bóng rộng thênh thang,ngõ...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 63 m2 tại Phố Hoàng Sâm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 63 m2 190,48 triệu/m2
      Chủ không ở đến nhờ bán ngôi nhà phân lô phố Hoàng Sâm Q. Cầu Giấy gần nhiều cơ quan lớn của quân đội. Công an và nhiều trường cấp 1,2,3 tốt của Q., công...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      + Vị trí: cực hiếm cực đẹp khu phân lô - lõi Cầu Giấy - vỉa hè - oto tránh - KD - ở cực sướng. Dân trí cao, an ninh đảm bảo, hàng xóm vip. Kết nối...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 25 m2 83,2 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGỌC LÂM 25M2x5T, 3 ngủ, 15m ra mặt phố. 2.08 tỉ. 0833 613 ***)Vị trí gần mặt phố Ngọc Lam, gần trường Ái Mộ, Nguyễn Gia Thiều, Bồ Đề, chợ, trung...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 60 m2 263,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM THÁI HÀ - oto - THANG MÁY - KD - NHÀ MỚI TINH Nhà vừa ở vừa làm văn phòng, hay ở và cho thuê rất hợp lý. Nhà rất đẹp, 2 mặt thoáng trước sau.-...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 33 m2 93,94 triệu/m2
      Em trai cần bán nhà Nguyễn Khoái- Hoàng Mai 33m2/ 5 tầng/ 3 ngủ/ giá 3,1 tỉ. Nhà mới, đẹp, sát phốNHÀ MỚI CỨNG- TIỆN ÍCH KHU VỰC ĐẦY ĐỦ - TẶNG đầy đủ nội ...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - 4 CHỖ ĐỖ CỬA - 10M RA MẶT HỒ - Ô CHỜ LẮP THANG MÁY - 2 MẶT THOÁNG - SỔ NỞ HẬU - an sinh xã hội TUYỆT VỜI.bìa đỏ chính chủ nở hậu mạnh-...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 44 m2 158,41 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi bán ngay: Nhà Đẹp Ngõ 381 Phố Nguyễn Khang - Cầu Giấy, 5 Tầng, 6 phòng ngủ, MT 4M, Giá 6 tỉ 969 tr ngôi nhà đầu ngõ 381 Nguyễn Khang -...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 3 tầng, 62 m2 tại Phường Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 62 m2 91,94 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Lệnh Cư- Đống Đa , 62m2 , giá 5.7tỉ , bìa đỏ chính chủDT bìa đỏ 62m2×3 tầngGiá 5.7 tỉ (Có thỏa thuận)bìa đỏ chính chủ , sẵn...
      Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt ngõ thông, oto tránh, 6t thang máy, phố Quan Nhân, Thanh Xuân, DT 60 mét vuông, giá 9.8 tỉ.+ ngôi nhà bề thế, gia chủ tâm huyết xây rất...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      L
      Nguyễn Công Tuấn Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 35 m2 115,72 triệu/m2
      Bán ngôi nhà riêng chính chủ tại ngõ 1 đường Lĩnh Nam, P. Mai Động, Q. Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt cực thoáng.+ DT: 35m. Nhà 5 tầng bê tông cốt thép.+ Thiết kế...
      Ngõ 1, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bác Hùng cho con đi du học cần bán nhà lô góc 2 mặt thoáng, đang KD ở Tây Mỗ-) Nhà xây kiên cố chắc chắn-) Móng thiết kế xây 6 tầng, để sẵn cột chờ trên...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 75 m2 213,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô phố Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy:- DT 75 mét vuông*5 tầng*MT 7m*giá 16 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí cực đẹp, lô góc, oto tránh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.