Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      PHÁ SẢN bán nhanh NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Đ.PHAN VĂN TRỊ GÒ VẤP 60,5 mét vuông/1,2 tỉ GẦN E-MART liên hệ THẢO :0903 443 ***DT đất : 60,5 mét vuông...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Siêu Phẩm Nhà hẻm xe hơi Sát MT D5 Bình Thạnh 80  mét vuông 16,5 tỉ nhà cần bán hẻm xe hơi Đường D5, P. 25,Bình Thạnh, TP. TP.HCM. DT: 4 x 20 m ...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      P. TÂN THUẬN TÂY Q. 7TÂN MỸ CHỦ GẤP BÁN -NHÀ 2 TẦNG DT 70 mét vuông GIÁ 6TỶ- Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 căn riêng biệt. một căn cho thuê 8tr và một căn...
      Đường Tân Thuận, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 18 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 13 - Quận 4, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 18 m2 108,34 triệu/m2
      - DT Ngang 3 Dài 5.6 Nở Hậu nhẹ trệt+ Lầu 2P2 toilet (SHR 17.1m2 hoàn công 34.2m2 ) .-Khu an ninh yên tĩnh .- sổ hồng công chứng ngay .Giá 1,95 tỉ bớt...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 300 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 300 m2 53 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán nhanh TRONG THÁNG 11 DL Bán nhà nát tiện xây căn biệt thự, MTKD Lã Xuân Oai, Q.9, TP. Thủ Đức, khu căn biệt thự, giả rẻ chỉ có ở trong...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng tại Phường 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      ,Giá 3,75 tỉ Bớt Lộc- Nhà hẻm ô tô QL 13 ,P. 26 ,Bình Thạnh (Cách MT 50m )- Kích Thước : 3,6m x 12m ( nở hậu ) .công nhận 40m2 ( khu phân lô đồng bộ )-...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 336 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 13 - Quận 12, giá 17,85 tỷ

      17.86 tỷ 336 m2 53,13 triệu/m2
      * NHÀ ĐẸP - NỘI THẤT SƯU TẦM ĐẲNG CẤP - DT KHỦNG - TỌA LẠC NGAY TRUNG TÂM P.HIỆP THÀNH Q12.* TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT GỖ QUÝ HIẾM SƯU TẦM TÂM HUYẾT.* 4 TẦNG MT...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Bình Tân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 66 m2 116,67 triệu/m2
      - Nhà Hẻm 713 An Dương Vương, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.+ Hẻm oto rộng 8m.+ DT: 66m2, Ngang: 4m, Dài: 16.5m.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân...
      Đường An Dương Vương, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 92 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Bán nhà phố Lê Trung Nghĩa, Tân Bình, 92 mét vuông, 4 tầng 4 phòng ngủ, giá rẻ.Mô tả:+ Kết cấu 4 tầng 4 phòng ngủ, 4x13=92 mét ...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      KD LỖ bán nhanh NHÀ Đ.LƯU HỮU PHƯỚC 1T3L, Q.8, DT:60 mét vuông/1.2 tỉ, NHÀ MỚI HẺM XH. contact HƯNG 0932 740 ***DT: 60m2 ngang 5m x dài 12m.Nhà cực...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 42 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 42 m2 135,72 triệu/m2
      + Hẻm oto tới nhà.+ DT: 3.8m x 12m.+ Nhà kết cấu: 1 trệt, 1 lầu sân thượng. Có 3 phòng ngủ, PT, PK, bếp, 2 toilet. Nhà chắc chắn, sạch sẽ vô ở ...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Him Lam - Quận 7, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 74 m2 222,98 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KĐT HimLam Kênh Tẻ P. Tân Hưng Q. 7.Q. 7 - khu dân cư Him Lam - gần Lotte - 16.5 tỉ.Vị trí: khu dân cư HimLam gần Lotte Mart, thuận...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà đường Trần Quang Diệu, P. 14, Q. 3.- Gần Lê Văn Sỹ, vị trí đắc địa, giáp Q. 10, Q. 1, giao thông di chuyển thuận tiện.-...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 74 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 74 m2 53,92 triệu/m2
      Bán nhà Bùi Minh Trực - Phạm Thế Hiển hẻm rộng sát chỗ đỗ oto - nhà mới vô ở ngay.Mô tả: DT rộng lớn 74m2 ngang 4m nở hậu, không lỗi phong thuỷ, không...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 280 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Văn Giàu, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 280 m2 23,93 triệu/m2
      Chỉ hơn 6 tỉ sở hữu ngay 280 mét vuông - đường ô tô đỗ cửa - sẵn nguồn thu hơn 30tr/ tháng.Bán dãy trọ 14 phòng ngay Trần Văn Giàu chợ Cầu Xáng - (11...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      VỠ NỢ bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, Đ.CAO LỖ Q8, 62,5 mét vuông/1,25 tỉ GẦN BV Q8, NHÀ ĐẸP, liên lạc THẢO:0903 443 ***DT đất : 62,5m2 ngang 4,5m dài...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 71 m2 112,68 triệu/m2
      Chú Ý: 70m2 DT lớn, mà chỉ nhỉnh 8 tỉ - Đúng Rẻ siêu hiếm luôn.+ Thuộc trung tâm chợ TB, sát bên Lữ Gia - đại học Bách Khoa - chợ thuốc Tây, nhiều BV.......
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m , giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!