Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lương Định Của - Nha Trang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 84 m2 19,65 triệu/m2
      👉Nhà vĩnh thạnh hẻm lương định của cách chợ vĩnh ngọc 400m giá chỉ 1ty650tr 👈DT : 84m có 60m thổ ngang 5m đường oto nhỏ vô đc Đông Bắc Nhà gác lửng gồm 2...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 89 m2 34,27 triệu/m2
      bán ngay nhà trung tâm TP Nha Trang giá rẻ như cho chỉ 3tỷ050tr.---------------------------------Vị trí hẻm 3m Đồng Nai, Nha Trang. Ngay trung tâm TP,...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Nhà 3 tầng gói 5 Mỹ Gia mặt sau view sông Quán Trường DT 100 mét vuông ngang 5m.Tây Nam đường thông thoáng, gồm sân để xe oto, phòng khách, bếp, (có...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Trang - Nha Trang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 25 m2 56 triệu/m2
      Hot chủ giảm giá 100tr cho ngôi nhà ngay TT Chợ Đầm Tp Nha Trang. Từ 1,55 tỉ nay chỉ 1,4 tỉ.Vị trí toạ lạc tại hẻm xe máy cách một căn đường oto.Ngay Chợ...
      Đường Tân Trang, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng ngôi nhà 3 tầng ngang 7m đường bê tông 4m, hẻm Phú Nông Vĩnh Ngọc Tp Nha Trang - Hướng TN - giá 3,05 tỉ.Hiện trạng nhà 2 MT hẻm 4m cách...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà sổ riêng 20 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 54 m2 48,15 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà 2 tầng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - an cư cực đẹp.- DT: 54m2, ngang 4m. (Thực tế sử dụng ~ 75m) DTS 120m2.- Đông Nam. Đường hiện trạng 2...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nhật Duật - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng hẻm Trần Nhật Duật, Phước Hoà, Nha Trang.Hẻm xe máy thông đường Trần Nhật Duật - Trần Nguyễn Hãn, cách biển chỉ 1 kilomet.- DT: 40,8m2.-...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 1 tầng tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà Vĩnh Hiệp sát đường D30 đang làm.Đường vào 2 ôtô né nhau cách Đường 23/10 đi vào 100m.Hiện trạng nhà c4 gồm 2 phòng ...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nhật Duật - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      * Bán nhà hẻm đường Trần Nhật Duật, Phước Hoà, Nha Trang.- DT: 40,8m2. Ngang 5m, nở hậu 6,2m.- Nhà kết cấu 3 tầng 1 tum. Gồm có 3 PN, 2  nhà vệ sinh,...

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 48 m2 58,34 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng đường Đồng Nai hẻm ô tô P. Phước Hải giá 2 tỉ 799 tr.Vị trí đắc địa gần siêu thị CoopMart, gần chợ đồng nai, gần trường mẫu giáo và cấp 1...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Vân Giang - Vân Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà tại P. Vân Giang, tỉnh Ninh Bình.+ Nhà mới hoàn thiện, thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng.+ DT 50m2, 3 tầng, 1 tum. 4 PN.+ Nội...
      Đường Vân Giang, Phường Vân Giang, Ninh Bình, Ninh Bình

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 m2 tại Xã Quốc Oai - Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      Mặt đường 12m. Có 200m2 đất nhà xưởng. Gần trường học. Trạm y tế. UB xã.ĐC Xã Quốc Oai, Huyện Đạ Tẻh, Lâm Đồng.call ngay 0983 278 ***
      Xã Quốc Oai, Huyện Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Chi Lăng - Quảng Thành, giá 980 tr

      980 triệu 82 m2 11,96 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Chi Lăng, gần trường đại học Hồng Đức, gần đường lớn Đại Lộ Hùng Vương, kết nối giao thông với trung tâm thành phố Thanh Hóa, gần chợ...
      Đường Chi Lăng, Phường Quảng Thành, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh Lộ 302, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 103 m2 18,26 triệu/m2
      Mua đất tặng nhà c4 trục chính KD hiện đang cho thuê mỗi tháng 3triêu.Vị trí đắc địa trục chính 302 KD sầm uất.Nằm ỏ trung tâm uy ban xã, gần chợ truòng...
      Đường Tỉnh Lộ 302, Xã Minh Quang, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 32 m2 109,38 triệu/m2
      Trương Định - NHÀ ĐẸP Ở NGAY, ngõ tương đối rộng XE BA GÁC ĐỖ CỔNG.,32m xây 4 tầng+ Tầng 1 là phòng khách, bếp và chỗ để xe. ,+ Tầng 2,3 mỗi tầng 1p ngủ...
      Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 60 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 60 m2 155 triệu/m2
      BÁN NHÀ KHU VỰC TRUNG TÂM VIỆT HƯNG KHU VỰC SẦM UẤT BẬC NHẤT LONG BIÊN- MT KD MỌI HÌNH THỨC KHU VỰC TẤP LẬP NHẤT PHỐ VIỆT HƯNG-liên kế KHU căn biệt thự...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 7 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 41 m2 214,64 triệu/m2
      TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG -NHÀ MỚI KÍNH khôngONG - hotel 5* 7 TẦNG THANG MÁY - KD - 1 NHÀ RA PHỐ MINH KHAI - Ở CỰC VIP. Mô tả: + Vị trí Ngay đầu và cách phố...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 55 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      * Kts Ngọc Anh, ĐT: 0941 006 ***.bán nhanh nhà đẹp Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, ngay đầu ngã 4 Vạn Phúc - Tố Hữu , với nội thất gỗ lim, đẹp từ sàn nhà, cầu thang,...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      MR. NGỌC ANH - KTS NHÀ ĐẤT Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!