Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Hàn Thuyên - An Bình - Biên Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      + Nhà đẹp cách đường Hàn Thuyên 200m, An Bình, Biên Hòa.+ Dt: 80 mét vuông (4x20m). Sổ riêng thổ cư.+ Gồm: 2p. Ngủ, 2 toilet, p. Thờ.+ Đường ô ...
      Đường Hàn Thuyên, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà shr 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dạ Trạch - Khoái Châu - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      + Chủ cần tiền vào Vin Hưng Yên nên bán nhanh miếng đất trục chính KD sầm uất tại Yên Vĩnh - Dạ Trạch - Khoái Châu - Hưng Yên.+ DT 150 mét vuông, MT...
      Đường 377, Xã Dạ Trạch, Khoái Châu, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bờ Đắp - Nha Trang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng Đường Bờ Đắp - Vĩnh Điềm Trung giá 3,3 tỉ.- DT: 58,3 mét vuông. Ngang 5m.- Tây Nam.- Cấu trúc nhà 3 tầng kiên cố, gồm 3 phòng ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường Bờ Đắp, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Bè - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, Cầu Bè Vĩnh Thạnh Nha Trang (giá chỉ 3 tỉ 100 tr).DT: 92,5m2 / ngang 5m (thổ cư).Hướng nhà: hướng Tây Bắc (đường hiện...
      Đường Cầu Bè, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất 190 m2 tại Phường Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 190 m2 9,22 triệu/m2
      Gia đình chú 9 Dốc Lết ngộp quá nên bán nhà tại Ninh Hải, Ninh Hòa 190 mét vuông (100 mét vuông thổ) đường nhựa ôtô 10m đến bãi tắm chỉ 2p.Dt:...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm cầu Dứa Phú Nông, Vĩnh Điềm trung, Vĩnh Hiệp, Nha Trang.- DT: 91m2 (ngang 6,1m) Đông Nam.- Nhà 3 tầng, gồm: 4 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 80 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Lê Hiến Mai KĐT VCN Phước Hải.Giá còn thỏa thuận cho khách mua nhanh.Đường Lê Hiến Mai (A5 cũ) rộng 13met, dân cư đông đúc văn minh.DT...
      Đường Lê Hiến Mai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 70 m2, hướng Đông tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Nhà Vĩnh Ngọc view ngắm sông cách sông chỉ 1 ngôi nhà, đối diện Nhà thờ Vĩnh Ngọc.DT 70 mét vuông, đường hiện trạng 2,5m sau quy hoạch rộng 20m.Nhà 1...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 112 m2 33,49 triệu/m2
      💥🔥Bán căn Villa mini đầy đủ nội thất hai mặt hẻm ô tô đường Cầu Dứa Phú Nông , Vĩnh Ngọc , Nha Trang- 112,4 mét vuông giá 3.75 tỉ - Vị trí ngay...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà 167 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Tuệ Tĩnh - Nha Trang, giá 35 tỷ

      35 tỷ 167 m2 209,59 triệu/m2
      Cần bán ngay hotel hẻm 2 oto Tuệ Tĩnh P. Lộc Thọ TP. Nha Trang.DT: 167m2 (ngang 5,6m).Hướng: hướng Đông Nam (Hẻm rộng 7m).Kết cấu: Gồm 47 phòng, có bể...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nha Trang, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 48 m2 58,13 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Đường Lạc Long Quân, Phước Tân, Nha Trang.Nhà 3 tầng, nằm trung tâm TP Nha Trang, sàn mái đúc bằng bê tông, DT thực 52 mét vuông, DTXD...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 104 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      Chình chủ cần bán nhà ở kết hợp căn hộ chung cư cho thuê tại hẻm ô tô 40 Dã Tượng (gần công viên, phòng khám số 5, gần chợ Bình Tân, BV Tâm Chí). Nhà...
      Đường Dã Tượng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      ngôi nhà góc 2 MT đường, gồm 1 trệt, 1 lầu.- DT đất 45.2 mét vuông; DTSD 90,4 mét vuông. Full OĐT.- Gồm 1PK, 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      - miếng đất đã có nhà c4, DT 213.4m2, bìa đỏ chính chủ, vị trí cực đẹp, cách QL 26B 20m, cách Cầu Dục Mỹ 20m.- Gần trường cấp 1,2,3 1,2, 3, ủy ban ...
      Đường Tân Khánh, Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Mai An Tiêm - Nha Trang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Bán Nhà 2 Tầng Đường Mai An Tiêm, P. Vĩnh Phước Tp Nha Trang.- Diên tích: 78,4m2 Ngang 4,3M nở hậu 8,2M- Đất đô thị 100%- Đường hiện trạng 2,5M quy hoạch mở...
      Đường Mai An Tiêm, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà mê MT Nguyễn Bỉnh Khiêm ngay ngã tư QH, ven biển Chợ Đầm - giá 6,5 tỉ - hướng nam.--------- DT: 41,4m2 ngang gần 5m nở hậu, diện ...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 72 m2 62,23 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng P. Vĩnh Nguyên TP Nha Trang.DT 72m2 bìa đỏ công chứng sang tên.Nhà cách biển Nha Trang 5 ph đi bộ ra bãi tắm Bạch Đằng, KDC yên tĩnh, an...
      Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Hải Đức - Nha Trang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      KDC yên tính an linh tốt hàng xóm thân thiệt
      Đường Hải Đức, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!