Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Cổ Nhuế, 65m2, 4T, mt7m, lô góc, 6.5 tỉ Bắc Từ Liêm.+ Nhà dân xây, chắc chắn, mới đẹp, ở cực sướng.+ Vị trí lô góc, ngõ tương đối rộng thoáng,...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      - Gia đình có ngôi nhà Trần Quốc Hoàn đẹp chắc chắn, nội thất có để lại cho chủ mới, nay nhà không ở hết nên bán đi cho gọn, - Nhà ngay ngõ 37 thuận tiện...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà Ngõ 355 Xuân Đỉnh 35 mét vuông 6 tầng thang máy, 10m ra oto tránh, ngõ thông chỉ 4.9 tỉ 0948 031 ***.Hơn 10m oto tránh - thang máy - ngõ to và...
      Ngõ 355, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 34 m2 72,06 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng ngõ tương đối rộng ôtô qua nhà đường Di Ái sát với chợ Nhổn đường 32. giá 2,45 tỉ. L/H 0988 192 ***.DT 34 mét vuông.MT 3,6m.Đông ...
      Đường Di Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán căn nhà 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng Phố Trung Kính 100 mét vuông 7T thang máy thông sàn, doanh thu 1.2 tỉ/ năm.oto tránh, vỉa hè, thang máy, 100tr - 1.2 tỉ/năm, 2...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 6 tầng, 35 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Cát Linh - Đống Đa, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 35 m2 167,15 triệu/m2
      bán ngay trong tuần ngôi nhà cực đẹp tại phố Đoàn Thị Điểm- Đống Đa, 36m2, 5 tầng, mt 4m, 3 ngủ đủ công năng, ba bước ra mặt phố, gần chợ, trường học, an...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 43 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 43 m2 109,31 triệu/m2
      Khu vực giao thông thuận tiện, nhiều dự án mới đang triển khai, cơ sở giao thông tốt, gần chợ, khu vui chơi, bãi gửi xe gần nhà.Ngõ xe ba gác trách xe...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 58 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 58 m2 175,87 triệu/m2
      Bồ Đề vị trí đẹp ngay đầu cầu Chương Dương sát vách phố cổ, tiện ích cực đẹp.DT: 57,9m x 6 tầng lô góc 3 mặt thoáng cực đẹp.Thiết kế: Chủ yêu nhà nên dành...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 55 m2 252,73 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cao cấp Trung Tiền, Đống Đa, ô tô đỗ ngày đêm dt 55m2, mt 4m.Khu liên kế Biệt Lập - ô tô Chạy Vòng Quanh - Khu Phân Lô Toàn Lãnh Đạo...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 155 m2 tại Đường Từ Hoa - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 70,5 tỷ

      70.5 tỷ 155 m2 454,84 triệu/m2
      chính chủ cần vốn KD nên gửi bán ngôi nhà view Hồ Tây khu vực Từ Hoa, Tây Hồ. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, view Hồ Tây lộng gió, thông sang các trục đường...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 65 m2 tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 65 m2 143,85 triệu/m2
      + ngôi nhà với thông số không thể đẹp hơn 1 căn đơn lập, dân tự xây:- Dt 65m, MT 4.5m, 5 tầng, nội thất long lanh đẹp.- Tầng 1: nhà để xe / KD / p...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nằm cách đường 422b và chợ ngã 4 Vân canh chỉ vài bước chân, giao thông ô bàn cờ thuận tiện đủ đường, chợ, trường quá gần. Nhà đẹp, thoáng 3góc độc lập...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 50 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Ngõ nông xe ba gác ,sát đường oto. Khu vực nhu cầu thuê ở cao ,gần các trường đại học, BV ,siêu thịbìa đỏ chính chủ hotline:0789 164 ***Miễn trung gian
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 42 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 42 m2 92,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG LĨNH NAM 5 TẦNG 42M HOÀNG MAI oto ĐỖ GIÁ 3.9 tỉ- Nhà xây đầy tâm huyết đẹp chắc chắn hiếm có oto dừng trước nhà giá 3.9 tỉ. Mỗi tầng 2 phòng...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 32 m2 139,07 triệu/m2
      Nhà 5 Tầng Tại Ngõ 40 Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông. DT : 30  mét vuông, MT 3.66m, Tây BắcDT : 30 m2, MT 3.66mTây Bắc.Tầng 1: Phòng khách bếp WC ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 50 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà Aeon Long Biên 50 mét vuông x 5 tầng, cách đường đàm quang trung 20m, ngõ thông oto 4 chỗ 5.75 tỉ.- DT 50 mét vuông, MT = hậu 4m, Đông ...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 80 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - NGÕ THÔNG CỰC KỲ ĐẸP - an sinh xã hội ĐỈNH - XÂY CCMN TUYỆT VỜI- Vị trí ngôi nhà cách mặt phố Trịnh Văn Bô ~ 100m, ngõ ba gác tránh xe...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, không gian thoáng 3 mặt , ngõ tương đối rộng thông nhiều hướng, gần công viên Đầm Hồng, Vành đai 2,5. + Trường học C1,C2,C3 Khương Đình...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!