Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà shr 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 110 m2 26,28 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau ! Mặt sau là sông tại KP1- P. An Hoà - Biên Hoà !💥 🔺 DT : 90m2 🔺 Thổ cư 100 phần trăm - SHR 💥👉 nhà Gồm : 2 PN +...
      Đường 1, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 145 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lý Văn Sâm - Biên Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tam Hiệp trung tâm TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, đường nhựa rộng 7m, gần chợ Lý Văn Sâm, gần đường Đồng Khởi, xung quanh nhiều tiện...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      bán nhanh trả nợ NH, tôi chính chủ bán ngôi nhà 3 lầu.ngôi nhà 3 lầu xây mới ngay đại học Lạc Hồng, Bửu Long Biên Hoà, cách MT DT768 chỉ 20m.Giá 4,2 tỉ....
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 120 m2 34,84 triệu/m2
      - Ngộp NH chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 MT P. Bửu Long gần ngay KDL Bửu Long Biên Hòa.- DTSD 180 mét vuông.- Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu, gồm 4...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Phong - Biên Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Bán nhà trả góp ở gần cây xăng Đức Hưng, Tân Phong.Trả trước chỉ từ 600 tr.- sổ hồng thổ cư sang tên ngay.- Vị trí gần KCN Thạnh Phú, Chợ Thạnh Phú, Trường...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 0 m2
      Cần bán đất tặng nhà c4 còn sử dụng Ok.Bán nhà 78,3m2 P. Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.DT: 4,5 x 17,3m nở hậu 4,6m. Tổng 78,3m2.sổ hồng sẵn Full thổ cư...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 80 m2, hướng Bắc tại Phường Bửu Long - Biên Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà c4, đường N10, P. Bửu Long, Tp. Biên Hòa.* Vị trí đẹp: Nhà gần Nhã Viên Quán, KDC đông đúc, đường nhựa + vỉa hè rộng 19m.* DT...
      Đường N10, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 0 m2
      - Bán nhà ngay khu du lịch Bửu Long sổ riêng thổ cư.+ Nhà xây 1 trệt 2 lầu có 4 PN, 3  toilet.+ DT 69,5 mét vuông, đất ở đô thị.+ Trả trước 1...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Còn biệt thự mini chủ đi Mỹ nên thanh lý TS. Giá nào cũng bán.Ngang 8.5m dài 11m vị trí trung tâm Bửu Long, TP Biên Hoà.Nhà thiết kế 4 PN 3  phòng vệ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Bán nhà SHR 1,6 tỉ hẻm xe hơi Ngô Quyền An Hòa Biên Hòa.Nhà sổ riêng khu phố 1. P. An Hòa.DT 5 x 12m full thổ cư. Đường xe hơi.nhà c4 có gác đã hoàn...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 84 m2 tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 84 m2
      Bán nhà, đất KV Bửu Long sổ hồng full thổ cư.4.2x20 tùy vị trí.Đường vào 8m thông.gọi ngay em để trao đổi kĩ hơn.
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường 768 - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Bán ngôi nhà P. trảng dài,gần ngay chợ cây sung, cách nhà máy tôn nam kim 500mTổng Dt : ngang 5m dài 20m , hướng Tây tứ Trạch,hẻm thông, đường trước nhà...
      Đường 768, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Xã Hiệp Sơn - Kinh Môn, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Nhà 2 tầng DT sàn 71,25 m2 tại khu Thái Hà, P. Hiệp Sơn, TX Kinh Môn, tỉnh Hải Dương.
      Phường Hiệp Sơn, Thị xã Kinh Môn, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 90 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà lầu vừa xây cuối đường Huỳnh Văn Nghệ kéo dài. SHR thổ cư hết đất.- TT trước 800tr nhận nhà, còn lại NH hỗ trợ.- Đường nhựa 8m,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 1 trệt 1 lầu giá rẻ gần khu du lịch Bửu Long.DT: 105,4m2, sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đắc địa, gần chợ Thạnh phú, khu ...
      Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      💥💥💥Sale giảm 100tr còn 1ty 299 tr 💥💥Chủ gửi bán ngôi nhà kp4 trảng dài. Biên Hòa. gần chợ Quang thắng. (SC)___ Ngang 5,5 dài 18 GIÁ MỚI CHỈ CÒN : 1ty...
      Đường 768B, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà đẹp 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 120 m2 17,5 triệu/m2
      Hot.nền thổ cư ngoại ô TP Biên Hòa (nằm trong khu du lịch Làng Bưởi Tân Triều).sổ hồng - DT khoảng100m2.Giá gốc trực tiếp từ chủ đất.Vừa đc cấp sổ...
      Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Tồn, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Giá nhà 1 lầu mà rẻ hơn giá đất năm ngoái nhà lầu P.Bửu Hoà sau công ty Pounchen giá 2.2 tỉĐường oto 7 chổ 1 xẹc 50m đường chínhsổ riêng thổ cư Dt : 5m...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!