Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mới tại dự án tái định cư vin Imperia - HB - Hải Phòng.- DT 60 mét vuông, MT 6m (6 x 10m).- Công năng sử dụng: 4,5 tầng, 4 PN, 5...
      Đường Bạch Đằng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 70 m2 tại Phường Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán nhà 193 Văn Cao, Thư Trung.DT : 70m2 x 4 tầng ngang 5,5mHướng : hướng Đông Nam.sổ đỏ chính chủ. Công năng : Full công năng sử dụng. 4 PN, 1 nhà để ...
      Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Lê Chân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán gấp ngôi nhà xây 3 tầng độc lập, kiên cố tại ngõ 23 Nguyễn Đức Cảnh.Khu vực trung tâm TP không có căn thứ 2.DT: 74.5 mét vuông ngang...
      Ngõ 23, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường An Biên, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàng Kênh - Lê Chân, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 45 m2 46,67 triệu/m2
      ❌❌❌BÁN DÃY NHÀ 05 CĂN đc : Ngõ 229 Văn Minh - Hàng Kênh - Lê Chân ✅ DT : 45m2- 66m2/ căn 🧭 Hướng : Tây TT ( sổ hồng riêng chính chủ )📍 Vị trí : Trung...
      Đường Hàng Kênh, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng dân xây lô 22 Lê Hồng Phong.- DTMB: 40 mét vuông.- Kết cấu: 4 ngủ 3  toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.- Khe kỹ thuật...
      Lô 22, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chợ Hàng - Lê Chân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      - chào bán dãy nhà thiết kế cực đẹp tại Chợ Hàng. Ngay đường vòng Hồ Sen.- chào bán dãy nhà ngay gần Hồ Sen. Lô góc. 2 mặt ngõ. Cách mặt đường chỉ 50m....
      Đường Chợ Hàng, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      Bán nhà mặ ngõ thông KD buôn bán đường Thiên Lôi, Chợ Đôn, Lê Chân, hp.- Nhà 4 tầng xây kiên cố, chắc chắn, thiết kế hiện đại, bố trí các phòng thông...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Hoàng Văn Mạnh - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đông Khê - Ngô Quyền, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 72 m2 31,25 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng Đông Khê.DT: 72 mét vuông, ngang 6m.giá: 2 tỉ 250 tr (thương lượng).Hướng: Tây tứ trạch.Nhà xây chắc chắn, Ngõ nông, sân cổng nhà...
      Đường Đông Khê, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Đà - Ngô Quyền, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 45 m2 46,67 triệu/m2
      Nhà 3,5 tầng độc lập sân cổng ngay tại An Đà gần Đông Khê 2.Thông số:- DT: 45m2 x 3,5 tầng độc lập sân cổng.- Cấu trúc: 3 PN - 2 nhà vệ sinh - phòng...
      Đường An Đà, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quán Nam - Lê Chân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Siêu phẩm xây mới độc lập có thiết kế sẵn thang máy tại mặt đường tuyến 2 Quán Nam, oto đỗ 2 chiếc trong nhà.Vị trí cực đẹp, giao thông thuận tiện, có thể...
      Đường Quán Nam, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Xã Hồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      BĐS HƯNG THỊNH chào bán KHU NHÀ THÔN HY THÁI -XÃ HỒNG THÁI - HUYỆN AN DƯƠNG-HẢI PHÒNG( HƯỚNG ĐÔNG ,HƯỚNG TÂY VÀ HƯỚNG NAM). DT: 50m2 đến 60m2 x 3 tầngngôi ...
      Xã Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Kiều Sơn - Đằng Lâm - Hải An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 46 m2 68,48 triệu/m2
      - Nhà đẹp đường Kiều Sơn, ngõ oto tránh nhau, gần BigC Go, Lê Hồng Phong:1, DT 46m2 vuông vức, xây 4 tầng. Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh, phòng khách, nhà bếp,...
      Đường Kiều Sơn, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phố Trung Lực - Hải An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà đẹp khu phân lô Trung Lực, Hải An, Hải Phòng.DT 60m2*4 tầng.bìa đỏ chính chủ.Hướng Tây.Xây dựng 4 tầng độc lập với hệ thống cọc khoan nhồi...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạch Tray - Lê Chân, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 70 m2 41,29 triệu/m2
      Giữa phố Lạch Tray. Ngõ thông - Chỉ 1 ngoặt vào nhà.- DT: 70 mét vuông x 3,5 tầng.- Hướng: hướng Đông Nam (ĐTT).pháp lí: sổ đỏ chính chủ.Công...
      Phố Lạch Tray, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng lô 22 Lê Hồng Phong.DT 60 mét vuông (4x15).Hướng: hướng Đông Bắc.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Nằm tại vị trí đắc địa tuyến...
      22, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đình Đông - Lê Chân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 42 m2 64,29 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần bán ngôi nhà 4 tầng phố Đình Đông, ngõ nông 1 rẽ tới nhà.- DT 42m2 x 4 tầng.- Hướng Đông tứ trạch.- Cấu trúc nhà gồm 4 PN, 3 nhà...
      Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 60 m2 128,34 triệu/m2
      ngôi nhà lô 22 Lê Hồng Phong khu Vip nhất Hải Phòng.Đường nhựa rộng 15m.Nhà ở lô 22 Lê Hồng Phong. Xung quanh nhà hàng, hotel, siêu thị không thiếu thứ...
      Lô 22, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dương Kinh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      Em có 10 ngôi nhà xây mới cực đẹp mời các bác (đã bán vài căn).- Vị trí: Gần cây xăng Sao Đỏ - sát khu BT Anh Dũng 8 - Dương Kinh - HP.- DT từ 45 mét ...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!