Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 61 m2 59,84 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum.- khu dân cư Bến Thành Tân Đông Hiệp Dĩ An.- Vị trí: Đối điện công ty giày da Thái Bình, sát bến xe Tân Đông Hiệp,...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà 220 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 220 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán 2ngôi nhà cấp4 khu dân cư hiệp thành 1 tdt,220m tcư.100 phần trăm giá 8 tỉ Hiện tại đang cho thuêgọi ngay 0939 510 *** xem nhà
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 34, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      bán ngay nhà vừa xây 1 trệt 2 lầu sân thượng.hẻm xe hơi lưu thông 2 chiều, cách MT đường lớn 30m.Nhà 1T2L 3 phòng ngủ 3 toilet.Cách chợ,...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Đông Hòa - Dĩ An, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Cần Bán nhà c4 gần hội trường Đông Hoà TP Dĩ An, Bình Dương.DT: 49,5m2 ngang 4,5m, đường bê tông 6m.Nhà có 1 phòng ngủ, PK bếp  nhà vệ sinh.Vị...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Dĩ An - Dĩ An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm ngô thì nhậm tthc dĩ anNhà 1 lầu gần 57m2, sổ riêngCó 2 phòng ngủ, 2wcGiá 2ty550liên hệ ngay 0908 178 *** xem nhà
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đẹp 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà Bình Chuẩn. DT: 60m2. 5x12m. Trệt lầu có 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 phòng vệ sinh. Nhà nằm trong KDC.
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đẹp 192 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 192 m2 19,8 triệu/m2
      Gấp bán nhà gần chợ Dĩ An - BigC.Vị trí trung tâm.DT: 6 x 32. Thổ cư 100 mét vuông. Sổ riêng.Đường nhựa.Sân ô tô.Giá 3tỷ800 còn TL.ĐT xem nhà 0961...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiêu Liêu - Dĩ An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 84 m2 32,74 triệu/m2
      Gia đình ngộp lắm rồi hạ giá 300tr bán nhanh.ngôi nhà cấp 4 có gác lửng đúc kiên cố tại khu phố Đông Chiêu, P. Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An.DT 84m2, thổ cư...
      Đường Chiêu Liêu, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà shr 1 tầng, 70 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      NHÀ Ở XÃ HỘI VSIP 2 - TP MỚI BÌNH DƯƠNG Dành cho Người sinh sống và làm việc ở Bình Dương.TT 600 tr Nhận Nhà, có cơ hội sở hữu ngay căn nhà 1 trệt 1 lầu...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Bình - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Ngay bột giặt Lix khu việt lập Bán Nhà trệt 2lầu gồm 3p ngủ 4 toilet sân thượng hẻm ô tô đường Ngô gia tự p.an bình tp.dĩ an bình dương. Cách đường...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Bến Cát, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 150 m2 13,14 triệu/m2
      Bán nhà về quê định cư, MT đường rộng 16m, xe tải vào tận nơi, gần QL13 và siêu thị nội thất, show room xe,...- Thiết kế : 1 trệt 2 lầu - 2 PN -...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 13, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Tôi cần bán ngôi nhà xây năm 2018 nay về quê nên phải bán lại.DT: 150m2 full thổ cư.Kết cấu 1 trệt 2 lầu và 3 phòng trọ cho thuê, tổng DT sàn ~ 450m2. Nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      căn nhà phố điều mơ ước của mọi gia đình.Sở hữu ngay chỉ từ 2,1 tỉ.Gồm 1 trệt, 2 lầu.1PK, 1bếp.3  phòng ngủ.3 toilet.1 sân vườn nhỏ, công...
      Đường 32, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường DX 08 - Thủ Dầu Một, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Nhà siêu đẹp rẻ Định Hoà giá 2,5 tỉ mới hoàn thiện 100 phần trăm.+ DT: 4 x 25m thổ cư 60 mét vuông (tổng 111.5 mét vuông).+ 1 sẹc DX082 P....
      Đường DX 082, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 69 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Dĩ An - Dĩ An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Trần Quốc Toản- Tp Dĩ An Bình DươngGần bên TTHC Dĩ anDT 69m2 sổ riêngNhà 1 lầu 1 trệt có Sân thượng, 2 phòng ngủ, 2wcGiá 3.3 tỉ bớt Lộc...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 64 m2, hướng Nam tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Chuyển công việc về SG cần nhượng lại ngôi nhà 1trệt 2 lầu tại Thuận An Bình Dương.Tặng kèm đầy đủ nội thất.Nhà đầy đủ tiện nghi 4 phòng ngủ, 4...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 112 m2 35,54 triệu/m2
      ngôi nhà phố siêu đẹp ngay trung tâm thành phố Thủ Dầu Một, BD chỉ 3.98 tỉ- Nhà 1 trệt 2 lầu, ngang 7.5m luôn- Vị trí gần chợ Phú Mỹ, nằm trên MT đường...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - An Bình - Dĩ An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Lê Phong, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 84,5m2, thổ cư: 100 phần trăm (4,1x20,6m).Cách đường Lê Hồng Phong 100m.Thiết...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!