Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà 53 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 53 m2 77,36 triệu/m2
      - Bán nhà sổ hồng hẻm 8m ô tô 1806 Đổ Cửa Đường Huỳnh Tấn Phát - Thị Trấn Nhà Bè.- Giá: 4tỷ1. (TL).- DT: 3.75m x 14m.- Kết cấu: 1Trệt, 2Lầu (4PN,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 325 m2 tại Đường Tô Ký - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 12 tỷ

      12 tỷ 325 m2 36,93 triệu/m2
      bán nhanh, quá rẻ. nhà cấp 4 MTKD - DT: 325m2. Giá 12 tỉ TL. Đường Tô Ký, Tân Chánh Hiệp, Q. 12.- Hẻm 10m đường Tô Ký. Đẹp MT KD buôn bán tốt - 325m2 -...
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7 đường nội bộ 8m cách Phú Mỹ Hưng 5 ph - clip review chi tiết.* Ưu điểm nổi bậc của nhà này: Vị trí đẹp khu compound an ninh bảo vệ rất tốt - Có...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2, hướng Đông - Bắc tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 77 m2 112,99 triệu/m2
      L/H cho Nhã Sala: 0901 478 ***chuyên căn nhà phố trung tâm).- chính chủ thiện chí cần bán ngay, cơ hội đầu tư hấp dẫn không thể bỏ qua.- DT: 7 x 11m -...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 64 m2 tại Đường 10 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm TP Thủ Đức, đường 10, P. Linh Chiểu cách Võ Văn Ngân 50m, cách Vincom Thủ Đức 100m, gần trường học, UB thuận tiện sinh sống và đi...
      Đường 10, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 75 m2 22,67 triệu/m2
      KD LỖ BÁN NHÀ Đ.NGUYỄN THÁI SƠN, GÒ VẤP, DT 75m² GIÁ 1,7 tỉ, GẦN đại học CÔNG NGHIỆP hotline 0936 270 ***- DT: 75m, ( ngang 5m x dài 15m ).- DTSD 150m²-...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 52 m2 269,24 triệu/m2
      + Hãy hotline: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, giá 980 tr

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Giá TT 980tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m2, ngang 5m dài 12,8m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 96 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 96 m2 164,59 triệu/m2
      - Nhà Đẹp ,Thiết Kế Theo Tòa Nhà Văn Phòng.- Vị trí: Gần Trường học,BV,trung tâm đào tạo,nhà gas T3,- pháp lí Chuẩn,nhà vuông vắn,công chứng sang tên...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 65 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 970 triệu

      970 triệu 65 m2 14,93 triệu/m2
      Cần Vốn Bán Nhà 65 mét vuông Đỗ Xuân Hợp TĐ, 1T1L, sổ hồng, 970TR, Gần đại học Văn Hóa, L/H Hưng 0932 740 ***- DT: 65 mét vuông, ngang 5m x...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 165 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Thới Nhất 13, giá 7,69 tỷ

      7.69 tỷ 165 m2 46,61 triệu/m2
      Quá Rẻ....Bán nhà HXT ngay gần căn hộ Topashome Tân Thới Nhất Q. 12 165 mét vuông đúc 2 tầng nhỉnh nhỉnh 7 tỉ.- Kết cấu : 1 trệt 1 Lầu 3 phòng ...
      Đường Tân Thới Nhất 13, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 48 m2, hướng Nam tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 48 m2 218,75 triệu/m2
      Vị trí: Thống Nhất, P. 10 - Gò Vấp - Kế bên City Land, P. 10 (ngã ba Phan Văn Trị - Thống Nhất.DT: 4 x 12 m.KC: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.CN: Thang...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      chính chủ đang cần tiền làm ăn nên bán lại nhà MT 10m đường Khuông Việt, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, gần bên công viên Đầm Sen, chợ hoa Lạc Long Quân. Đường...
      Hẻm 10m, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Phú Nhuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 0 m2
      KD LỖ BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Đ.NG VĂN ĐẬU PHÚ NHUẬN, GẦN TRẠM Y TẾ, 61,5 mét vuông/1tỉ hotline:0903 443 ***Kết cấu nhà : 1 trệt 1 lầu , 3 PN 2...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 63 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      PHÁ SẢN BÁN NHÀ Đ. HOÀNG DIỆU 2, THỦ ĐỨC, DT 63 mét vuông GIÁ 1,1 tỉ, hẻm xe hơi 5M, KẾ đại học NH, liên hệ ngay 0936 270 ***Vị trí: MT đường...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 61 m2 tại Đường Mễ Cốc - 16 - Quận 8, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 61 m2 22,14 triệu/m2
      NGỘP BANK BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Đ.MỄ CỐC, Q8, DT 61 mét vuông GIÁ 1,35tỉ KẾ TRƯỜNG LƯU HỮU PHƯỚC L/H 0936 270 *** DT 61 mét vuông ( 4Mx15,25m )...
      Đường Mễ Cốc, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Văn Cam - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      - Đường Dương Văn Cam, Linh Tây, Thủ Đức.- Giảm 2 tỉ có sẵn nguồn thu nhập 720 tr năm.- Nhà 5 tầng có 14 phòng, thu nhập 60tr/tháng.- DT: 140m2 (7x20m),...
      Đường Dương Văn Cam, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà góc 2mt đường Số 1 chợ Tân Mỹ p. Tân Phú Q. 7, nhà trệt 2 lầu sân thượng, 208m2 sàn, 4 phòng ngủ đầy đủ nội thất, nhà đang cho thuê KD...
      Đường Số 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!