Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, hướng Đông tại Đường Bà Thau - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đôi 1 trệt 2 lầu hoàn công đầy đủ. Tổng DT 140,8m2 thổ. Hẻm bê tông 5m. Cách BV Nhi Đồng và BV Phạm Ngọc Thạch đang xây dựng 300m.
      Đường Bà Thau, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 15 tầng, 480 m2 tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 480 m2 12,5 triệu/m2
      - bán nhanh khu nhà tại kp3 thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi (cạnh khu công nghiệp hướng Tây Bắc).- DT 12 x 40m = 480m2 nhà 2 MT (giá ngộp).- Trong đó có...
      Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hưng - 12 - Quận 5, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 70 m2 145,72 triệu/m2
      - Bán nhà đường Tân Hưng, P. 12, Q. 5, DT 4x17m.- Hẻm oto, đậu trước nhà, hoặc chạy vào tận phòng.- Nhà thích hợp xây mới, giao thông thuận tiện, sổ vuông...
      Đường Tân Hưng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 48 m2 80,21 triệu/m2
      - đc: Hẻm Trần Đình Xu, P. Cầu Kho, Q. 1 TPHCM - DT : 47m²( 4,5m X 10,5m) - Thiết kế: 1 trệt 2 lầu( 3 PN, 3  nhà vệ sinh )- hẻm xe hơi thông thoáng...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 43 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 43 m2 302,33 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi gần mặt đường.đc: Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1.Thông bờ kè Hoàng Sa cách vài bước chân và cầu Hoàng Hoa Thám.DT ngang 4m dài hơn 11 m. Tổng...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      (4 tỉ 9) bán nhà vừa xây 100 phần trăm.Vị trí: Hẻm 3m ngay Phạm Hùng P4Q8.DT & kết cấu: 4,5m dài 8m7, 1 trệt + 2 lầu đúc + sân thượng kiên cố...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Chương Dương - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 60 m2 46,5 triệu/m2
      Ngộp vốn NH bán nhanh nhà đường Chương Dương, Linh Chiểu, Thủ Đức.- DT : 5 x 14m - Kết cấu : 1 trệt 2 lầu sân thượng 4 PN 4  toilet- Giá 2,79 tỉ ( còn...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 8,17 tỷ

      8.17 tỷ 60 m2 136,17 triệu/m2
      Bán nhà Tân Phú, phố Tân Sơn Nhì, 60m2, chỉ hơn 8 tỉ.Đầy đủ công năng, thiết kế kiên cố, nhiều PN.Hẻm 2 xe tải vô tư, khu vip của Tân Phú.Sổ chính chủ, pháp...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 172 m2 tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 172 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 88/2B đường Bà tr khu phố 1 Thị Trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, Tp. Tp HCM.Nhà 3 MT trước sau bên hông. Hẻm xe ba gác cách MT...
      88/2B, Phố Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng tại Đường Trần Thị Hè - Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Nhà 2 mặt hẻm 6m Trần Thị Hè, P. Hiệp Thành, Q. 12.DT: 4.4m x 12m.Nhà 1 trệt 2 lầu: 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân thượng rộng.Nhà sạch đẹp....
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 33 m2 120,91 triệu/m2
      hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. Phú Nhuận.DT: 4m * 8.5m. DTCN: 33 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.hẻm ô tô đậu trước nhà - khu cao tầng an ninh dân...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ ngôi nhà đường Nguyễn Ảnh Thủ, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp HCM.DT: 66 mét vuông (4 x 16,5m), sổ hồng, pháp lí chuẩn.Giá: Còn...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh, giá 80 triệu

      80 triệu 80 m2 1 triệu/m2
      NHÀ MỚI 4 TẦNG ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH - Q. TÂN BÌNH - XE TẢI QUAY ĐẦU - NGAY NGUYỄN HỒNG ĐÀO BÀU CÁT - 4.5X18.1 - DTCN 79 mét vuông - TẶNG HẾT NỘI THẤT -...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 13 - Quận 12, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Bán ngôi nhà trệt lầu DT 4x16m có 2 phòng ngủ một sẹc Hiệp Thành 13 hẻm cụt 3.5m Tây Bắc. Vị trí nhà đi bộ ra chợ Hiệp Thành KDC an ninh giá 3.3 tỉ...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 25 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 800 tr

      800 triệu 25 m2 32 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 1806 - Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè.Giá Chỉ: 800 tr. TL.- DT: 5m x 5m. Nhà 1 lầu, 2 phòng ngủ.- Vị trí cách MT Huỳnh Tấn Phát 120m.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà dạng căn biệt thự nội khu vip đường Xuân Thủy P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 14 x 27m, công nhận 382,7 mét vuông.Kết cấu: Trệt + lầu + áp...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Bi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Mô tả:+ DT 91 mét vuông 4.2 x 22m.+ Đường 6m quay đầu, xe tải tránh, thông thoáng đẹp.+ Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 7 phòng ngủ,...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 8 - Gò Vấp, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      Bán nhà HXT 5m sát MT Phạm Văn Chiêu, P.8, Q.Gò Vấp.+ DT: 4,6 x 11m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, có sân thượng trước sau, thiết kế...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!