Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng tại Đường Huỳnh Thị Hai - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí gần công an P. Tân Chánh Hiệp.DT: 39,6 mét vuông (3,3x12m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân thượng.Tiện ích...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 5m Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh.Vị trí vàng nằm trong KDC hiện hữu yên tĩnh dân trí sạch sẽ, khu gần sát nhiều các trường đại học lớn của TP...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 74 m2 97,3 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x18m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.Vị trí đẹp. Đoạn gần NH BIDV và nhà hàng...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4, thỏa thuận

      Thỏa thuận 57 m2
      * Cần bán nhà Nguyễn Khoái Q. 4.* Hẻm 4m thông tứ tung, KDC hiện hữu.* DT 57m2.Kết cấu: Trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.Ngay trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Minh Quyền - 10 - Quận 10, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 65 m2 41,85 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm ô tô tải, kết hợp ở và cho thuê đường Trần Minh Quyền - P. 10 - Q. 10, vị trí đắc địa thông Điện Biên Phủ - 3 Tháng 2.giá 2tỷ720/65m2- DT:...
      Đường Trần Minh Quyền, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 76 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      Cần bán ngay.+ Nhà hẻm đường Trần Quang Diệu, P. 14, Q. 3.+ DT: 76 mét vuông (4m x 19m) 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.+ Nhà...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 56 m2 119,65 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 5m Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh.Vị trí vàng, trung tâm của P. 13, sát nguyễn xí thuận tiện di chuyển thẳng ra Đinh Bộ Lĩnh nối thẳng vào các Q....
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Chỉ cần TT 2.1 tỉ, còn lại NH cho vay LS 6.9 phần trăm.Có sẵn HĐ thuê 17tr/tháng. Kết cấu nhà hẻm ô tô 8m, Đông Nam.- DT: 4.11 x 14m (tổng DTSD...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm xe hơi Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Phú Nhuận.DT: 27,5 mét vuông (3mx9,5m) vuông vắn.Tây Nam.Hẻm trước nhà 6m, hẻm bên hông 2,5m. Hẻm thông...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Vị trí: Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Q. 1.DT: 58 mét vuông.hẻm xe hơi 6m thông oto ra vào thoải mái.Nhà 1 trệt 2 lầu + 3 phòng ngủ + 4 phòng ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 80 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 830 tr

      830 triệu 80 m2 10,38 triệu/m2
      chính chủ Kí Gửi Mẫu căn nhà phố Nằm Ngay MT đường Đinh Đức Thiện ---DT 80m2 5*16 , Thiết kế 1 trệt 1 lầu . 3 phòng ngủ . 2  toilet ,Có logia,...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Đường 8 - Gò Vấp, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 42 m2 134,53 triệu/m2
      BÁN NHÀ SÁT MT ĐƯỜNG SỐ 8, P. 11, GÒ VẤP - TPSài Gòn.🍎 DT: 3.3m x 12m🍎 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc BTCT. Có khu vực để xe máy, phòng khách, bếp, 3 PN,...
      Đường 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 38 m2 tại Phường 15 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố cạnh chợ Tân Trụ Tân Bình - KD đa ngành nghề - vị trí cực đẹp - chỉ nhỉnh 5 tỉ.DT: 3.5m x 9m x 2 tầng.Giá chỉ: 5,2 tỉ. TL.Mô tả:MT Tân...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 127 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình, giá 19,99 tỷ

      19.99 tỷ 127 m2 157,41 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng ngang hiếm 9,5m P. 3 Q. Tân Bình 127 mét vuông nhỉnh 19 tỉ.+ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng. Chia làm 2 căn, một căn để ở và...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Tiểu La - 14 - Quận 10, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 63 m2 42,07 triệu/m2
      Cần tiền KD , nên muốn bán nhanh nhà Q10 , p14 .Đường Nguyễn Tiểu La - đường rộng 5m oto , thông ra sân Vận Động Thống Nhất , Thông ra đường 3 Tháng 2 ....
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 63 m2 134,93 triệu/m2
      Hoà Hưng Q. 10 - hẽm oto - gần MT - 63m2 - 4 tầng - chỉ 8.5 tỉ TL.Mô tả:- Vị Trí nhà nằm ngay trung tâm giáp Q. 3, Q1, di chuyển thuận tiện Cách Mạng Tháng...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Ký Con - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhà đường Ký Con, P. 7, Q. Phú Nhuận- Từ đường Phan Đăng Lưu quẹo vào 100m- Nằm ngay vị trí trung tâm Phú Nhuận: cấp 1 Cao Bá Quát, BV đa...
      Đường Ký Con, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 48 m2 220,84 triệu/m2
      - Ngộp bank giảm mạnh 15 tỉ còn hơn 10 tỉ căn hộ góc 2 MT đường số CX Chu Văn An, P26, Bình Thạnh.- DT: 4x12m, 5 tầng 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ ...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.