Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 149 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 11,99 tỷ

      11.99 tỷ 149 m2 80,47 triệu/m2
      bán nhanh nhà Đường Bình Lợi P13 Bình Thạnh.- DT: 7x21m 149 mét vuông XD 3 tấm.- Tiện ích: Thông ra Đặng Thùy Trâm, Đường Lớn Phạm Văn Đồng, trường ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 82 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 82 m2 103,66 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu cách đường QL 13 chỉ 100m, p. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức.DT: 82,2m2, thổ cư: 100 phần trăm (7,76x14m).Cách cầu vượt Bình Phước...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 59 m2 tại Đường Dương Cát Lợi - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 59 m2 86,45 triệu/m2
      Nhà vừa xây chuẩn phong thuỷ DTCN 59 mét vuông 3 tầng ngang 4 dài 15,6 m ngay khu phố 5 TT Nhà Bè giáp Q. 7 ngay cầu Phú Xuân cách chợ 700m. hẻm ô ...
      Đường Dương Cát Lợi, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất, giá 6,97 tỷ

      6.97 tỷ 68 m2 102,5 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm Thống Nhất DT khá OK.Giá: 7.5 tỉ TL nay em hạ còn: 6tỷ970 TL nhẹ.Vị trí: Thống Nhất - P. 11 - Gò Vấp - Sài Gòn.Hướng: Bắc.Kết cấu: 1...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 69 m2
      - Bán nhà đường Lạc Long Quân - P. 5 - Q. 11 - DT khủng - CN 69 mét vuông - hẻm ô tô 6m - 3 tầng BTCT - 4 phòng ngủ - đang cho thuê 25 tr / 1...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      + Bán dãy trọ hẻm quy hoạch 12m. Hẻm 1041 Trần Xuân Soạn. Tân Hưng, Q. 7.+ Diện tịch 18.6mx 27.6m. Tổng DT Đất có: 442.5m2. Hiện tại Có 20 phòng trọ bé bé....
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 339 - Phước Long B - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Bán nhà 1 sẹc hẻm nhựa 5m 2 ô tô tránh nhau, đường 339, Phước Long B, Q. 9.Vị trí đẹp con đường sầm uất sôi động!DT 4x18m (sổ hồng riêng có nhà nhỏ...
      Đường 339, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Siêu phẩm khu víp đường Nguyễn Thái Sơn - P. 4 - Gò Vấp.giá: 6.5 tỉ thỏa thuận.DT: Ngang 4.5m dài 10m.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Gồm garage ô tô phòng...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 125 m2, hướng Đông - Nam tại Phường An Phú - Quận 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 125 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng. Vị trí căn hộ góc 2 MT Đông Nam mát mẻ tại P. An Phú, Q. 2.Khu dự án đồng bộ, xung quanh tiện ích đầy đủ, an ninh 24/24 bảo vệ nghiêm...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Nhà mới Tân Phú 3 tầng 3 phòng ngủ - hẻm rộng như MT - xe tải thông - sát bên Tân Bình.Đ. Tân Kỳ Tân Quý - P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú.- DT: 4.1x15 =...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Nguyễn, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 55 m2 51,82 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán nhanh NHÀ HẺM ÔTÔ 6m 55m-2tỷ850 Đ Nguyễn Văn Nguyễn P.Tân Định Q. 1 hợp đồng thuê 17tr/th sổ sẵn.- Có hợp đồng thuê 17tr/tháng.- Nhà mới...
      Đường Nguyễn Văn Nguyễn, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      + Kết cấu: 1Trệt, 2 lầu. Gồm: Phòng khách, bếp, 5 PN, 4 nhà vệ sinh.+ hẻm ô tô 1 xẹt ngủ trong nhà. Khu dân trí cao. Khu vực này đc xây 5 tầng...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Nghi - P7 - Gò Vấp.DT: 4.5m x 15m.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. 5 phòng ngủ, sân thượng trước sau.Khu phân lô, ngay chi cục thuế Gò Vấp....
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Chủ gửi cần bán nhanh nhà hẻm ôtô 50m - Đ. Đồng Nai, P. 15, Q. 10 hợp đồng thuê 12tr/th sổ sẵn.- Có hợp đồng thuê 12tr/tháng.- Nhà mới rất thích hợp...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 88 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 88 m2 120,46 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh nhà đường 12m thông 1 trục Phan Văn Trị P7 gần phạm huy thông - 1 đời chủ ở chưa qua KD.DT 4x22m CN 88 mét vuông 1 trệt, 2 lầu...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 108 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 108 m2 166,67 triệu/m2
      Siêu rẻ bán nhà đường 3 Tháng 2, P12, Q. 10.Khu vực P. 12 sầm uất nhất của Q. 10. Cách đường 3/2 50m. oto đỗ trong nhà.DT: 6x18m.Vì là căn hộ góc 2 MT....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 72 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 72 m2 156,95 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngôi nhà phố Khu Cư Xá Bình Thạnh rất phù hợp vừa ở vừa KD cực vip giá mềm tháng 8, đường trước nhà 12m trải nhựa thông bàn cờ, MT đường số...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 151 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 151 m2 98,68 triệu/m2
      DT: 4,4 x 23 nở hậu 12,2m.+ Vị trí: Sát MT, hẻm một trục thẳng tắp. Trải nhựa sạch đẹp, ô tô tránh, 7 chỗ vào nhà. Trung tâm Bình Thạnh, thông qua Nguyễn...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!