Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng thang máy phố Giang Văn Minh 50  mét vuôngx7 giá 8.8 tỉ.Nhà 7 tầng thang máy xây mới KCBT chắc chắn.Đường rộng thoáng, thông tứ...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 37 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 37 m2 127,03 triệu/m2
      + Anh Sơn nhờ bán ngôi nhà ở Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm. không trung gian.+ Nhà mình bán nằm ở vị trí cực đẹp, chỉ 50m ra phố. ngõ tương đối ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Xá - Thanh Trì, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      Bán nhà Yên Xá dân xây - đẹp như mới - oto 10m - đỗ cửa khi cần - MP 100 - KD dòng tiền ổn định. Giá 3,2 tỉ.- DT 34m2, MT 4m, nhà tầng dân xây, khung cột...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      Tú Mỡ giao cắt Trung Kính và Nguyễn Chánh.Nhà dân xây đẹp và chắc chắn.Ngõ ba gác, cách oto 50m. Ngõ thoáng, nông, rộng.DT 55m2 x 5 tầng. Giá 6 tỉ 900tr.bìa...
      Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Long Biên, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 50 m2 139,2 triệu/m2
      - Vị trí nhà bán nằm ở mặt ngõ nhưng to như phố, đường rộng 8m, vỉa hè 3m, KD đỉnh. Giao thông thuận lợi thông các phố lớn: Thanh Am, Ngô Gia Tự, Đức Giang,...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 31 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 31 m2 241,94 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Phương Mai, P. Phương Mai, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.DT sổ 31m2, từ tầng 2 xây 40m, MT 6m, mặt ngõ, oto tránh xe máy, cách một...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 47 m2 172,35 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt ngõ đường Láng, P. Láng Thượng, Đống Đa, TP Hà Nội.DT 47 mét vuông, 5 tầng, 4m MT, nhà dân xây ở đẹp tâm huyết.Gia 8.1 tỉ.Vị...
      Ngõ 800, Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Hoài Đức, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 34 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà Di Trạch, xây mới 34m2x 4 tầng; gần ô tô; đường 422b; 15 ph vào Mỹ Đình 2,55 tỉ; Hỗ trợ trả góp. liên hệ 0973 160 ***.1. Vị trí: Thôn Vực, Xã Di...
      Thôn Vực, Đường 422B, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 75 m2 304 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hoàng Cầu, Đống Đa 75 mét vuông x 4.5 tầng x MT 6m - ôtô tránh - gần hồ điều hoà. Vị trí nhà phân lô oto chạy vòng quanh vài bước chân...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      Cô Hạnh chuyển căn hộ với con trai cần bán căn nhà phố Thụy Khuê, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, đẹp ở ngay.- Vị trí: căn nhà phố Thụy Khuê phía Võng Thị, Lạc...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m , giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      Phố vip Hoàng Quốc Việt ngõ 106, oto tránh - phân lô - MT rộng.+ Vị trí nhà ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, nằm trong khu dân trí cao, giao thông kết nối đi Nguyễn...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 40 m2 192,5 triệu/m2
      Phải thật nhanh vì nhà cần bán nhanh, kd khu vực này không phải nghĩ, đông tấp nập, nhà đẹp, oto chạy qua nhà, gặp trực tiếp đàm phán chính chủ. liên lạc:...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 80 m2 33,13 triệu/m2
      Có ngay nhà 3 tầng 80m2 nền thổ cư tại An Thượng.DT: 80m2.MT 8m.Dài 10 m.Đông Bắc.Đường trước: 2.5m Cách đường oto tránh 50m.- Gồm các tầng.- Tầng 1...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 45 m2 215,56 triệu/m2
      Bán nhà Trung Liệt, Đống Đa 45m2, 4tầng oto trong nhà ở ngay chỉ 9.7tỉ.- Khu vực siêu hiếm nhà bán.- Vị trí siêu đẹp, ngõ thông, oto vào nhà, oto ngủ trong...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Diễn, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 100 m2 98 triệu/m2
      Giá chào chưa đến 100tr/m2.Nhà 4 tầng nội thất xịn sò.Sổ phân lô.Nhà dân xây.Khu vực gần nhiều trường đại học, công trình tiện ích công cộng.Sổ chính chủ...
      75, Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trường Chinh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 40 m2 257,5 triệu/m2
      Trường Chinh 40 mét vuông 6 tầng. MT 3.8m. Giá 10,3 tỉ. Thanh Xuân.Nhà mới, KD, ôtô tránh, thang máy - 3 nhà ra mặt phố - vị trí trung tâm sát nút...
      Đường Trường Chinh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      + Cần bán nhanh ngôi nhà phố Thái Hà, oto KD buôn bán vừa ở vừa KD buôn bán, văn Phòng, Phòng Khám, dòng tiền bình quân 78 tr/tháng.+ Thiết kế 5 tầng mới...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 41 m2 109,52 triệu/m2
      Nhà đẹp Đội Cấn, Ba Đình, 41m2 3 phòng ngủ, chỉ 4,49 tỉ 50m ô tô tránh, ba gác đỗ cửa thoáng sáng.gọi ngay: 0365 712 *** - em Thúy.Vị trí ngay ngã ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!