Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.118 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phương Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Ngõ oto rộng 5m - nhà siêu hiếm.Mô tả:- Hướng: hướng Tây Nam.- Quá hiếm anh em ơi, chưa đến 6 tỉ đã có nhà phân lô ngõ oto, tất cả các khách muốn mua nhà...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      * Phân lô, vỉa hè - oto dừng đô ngày đêm - vừa ở vừa KD vp - nhà tự xây tâm huyết.- Vị trí: Nhà thuộc khu đất dịch vụ Dọc Bún 2, gần đường Tô Hữu, nằm...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 38 m2 138,16 triệu/m2
      + Chủ là cán bộ xây dựng, công năng phù hợp gia đình đông thành viên. Tặng nội thất cơ bản.+ + Thiết kế: 5 tầng 3  phòng ngủ.,- Tầng 1: PK, bếp,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      cực hiếm ngôi nhà phố Thụy Khuê chỉ 4,65 tỉ - Có Hoàn Công 5 tầng trên sổ - ngõ rải nhựa - không có điểm trừ!Ảnh thật căn nhà 100 phần trăm.chính...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Liệt - Hoàng Mai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí ngay trung tâm ủy ban nhân dân Thanh Liệt.+ oto đỗ cổng. Ngõ trước nhà SH quay đầu.+ Mọi tiện ích hoàn hảo cách trường C1, C2, C3 bán kính...
      Đường Thanh Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy mặt ngõ ôtô. 70 mét vuông - MT 12m. Giá 11.8tỉ.+ Vị trí đắc địa, khu vực sầm uất, đường to ngõ, thông thoáng, oto,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Cát Linh, Q. Đống Đa, 35 mét vuông x 5 tầng x 3.65 tỉ.Nhà mới đẹp, để lại toàn bộ nội thất gắn tường.+ Nhà có vị rất đẹp, trước nhà xe máy dựng thoải...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 7 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Thụy, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 38 m2 188,16 triệu/m2
      Thiết kế:Tầng 1: nhà để xe oto +  phòng vệ sinh.Tầng 2: Phòng khách +  phòng vệ sinh.Tầng 3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng Master + khép kín.Tầng 6:...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Dân xây - thoáng trước sau - trước nhà rộng 3m.- Trung tâm ngọc hà, đội cấn, ngõ thông tứ tung, gần phố, gần oto.- Nhà nằm vị trí cực đẹp, ngõ thông tứ...
      Ngõ 158, Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      " bán nhà Việt Hưng - 36m2 - 5 tầng - ô tô đỗ - giá 3,5 tỉVị trí đắc địa, thuận lợi di chuyển ngay trung tâm!DT: 36m2, 5 tầng, thiết kế hiện đại, đầy đủ...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, 50m2, 5T, 6P, 4m, oto, 7.9 tỉ Bắc Từ Liêm.+ Mặt ngõ oto tránh, vừa ở vừa KD, oto vào nhà dừng đỗ ngày đêm.+ View công viên, nhà không bị...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      nhà c4 siêu đẹp thiết kế đủ cho hộ gia đình tại Đại Đồng, Đại Mạch, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội, cạnh ngay khu công nghiệp Bắc Thăng Long.- DTSD...
      Phố Đại Đồng, Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Lương Bằng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 45 m2 108,89 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa.DT: 45m2x5T.MT: 6m.Vị trí: Cách mặt phố 50m, mặt ngõ thông sang Hồ Đắc Di tiện ích bạt ngàn.Thiết kế hiện đại...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 63 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,1 tỷ

      16.11 tỷ 63 m2 255,56 triệu/m2
      Nhà Quan Nhân phân lô vip nhất phố - oto tránh - vỉa hè - thông tứ phía - giáp ranh 3 Q. trung tâm.Mô tả:- Nhà xây KBT, sơn sửa là đẹp long lanh, nằm trong...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      - Ngõ Xã Đàn oto tránh, KD tấp nập ngày đêm. - Nằm ngay ngã tư nhộn nhịp Phạm Ngọc Thạch - Xã Đàn.- Gần công viên Thống Nhất, bạt ngàn tiện ích.- chính chủ...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2 tại Phường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 39 m2 166,67 triệu/m2
      Thanh Xuân - 5 tầng thang máy - gần oto.DT: 39 mét vuông x 5 tầng.bìa đỏ chính chủ.Vị trí đẹp, khu vực an sinh xã hội tuyệt vời, gần chợ, trường...
      Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Hai Bà Trưng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Nhà xây theo phong thủy rất thoáng mát và đón đc nhiều ánh sáng tự nhiên.Tầng 1: Phòng khách, bếp và vệ sinh.Tầng 2,3,4: 2 ngủ, 2 vệ sinh.Tầng 5: Phòng thờ...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Triều Khúc - Thanh Trì, giá 13 tỷ

      13 tỷ 84 m2 154,77 triệu/m2
      CCMN, Phố Tân Triều, khu vực đông sinh viên, nhiều văn phòng làm việc, vừa tiền, phù hợp để đầu tư.CCMN 8 tầng thang máy, 26 chung cư khép kín, mới tinh,...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!