Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.118 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà phân lô đẹp, rộng rãi và tiện nghi tại khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy? Bạn muốn một nơi ở lý tưởng, gần các trường đại học,...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      + Cần bán nhà mặt tiền Hồng Tiến - chính chủ giáo viên xây dựng cẩn thận, nội thất đầy đủ ngoại nhập. Gần ngã 4 Phố Hồng Tiến giao cắt Phố Nguyễn Văn...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      4,6 tỉ có nhà 3.85m 6 tầng thang máy nhập.Vị trí đắc địa phố Nguyễn Văn Cừ. Nhà dân xây cực chất.0333 622 ***
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 89 m2 194,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự lô góc khu phân lô Quân Đội Binh Chủng Pháo Binh giá 17.3 tỉ.Gia đình cần bán căn biệt thự khu Binh Chủng Pháo Binh Ba...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phố Thái Thịnh - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      Bán nhà mới tinh - 30m2 - 5tầng - 4m MT, giá 3. X tỉ.-------------------------------------------đc: Thái Thịnh, Đống Đa thành phố Hà Nội.Mô tả: Tầng 1...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lộc Hà - Mai Lâm - Đông Anh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 41 m2 56,1 triệu/m2
      Bán nhà xây mới tại Lộc Hà, Mai Lâm, nhà cách cầu Đông Trù 1.5 kilomet, cách trung tâm triển lãm hội nghị quốc gia và khu đô thị mới vin Cổ Loa...
      Đường Lộc Hà, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay - trung tâm Đống Đa - sổ vuông đẹp - ô chờ thang máy - 2 mặt thoáng vĩnh viễn.+ Nhà của dân xây tâm huyết đc 3 năm, KBT cực kỳ chắc chắn....
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 25 m2 144 triệu/m2
      Nhà vị trí rất đẹp ngay cạnh trường cấp 1.Ngõ oto qua nhà, cách quy hoạch mở rộng đường Thanh Bình chỉ 50m.- Nhà 3 tầng - 4 phòng ngủ. Thiết kế hiện...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 66 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 66 m2 169,7 triệu/m2
      Khu vực toàn cán bộ quan chức về hưu dân trí cao - oto đỗ cửa - MT lý tưởng - tổ hợp những trường học nổi tiếng như bách khoa, xây dưng, kinh tế.Ngõ 27 Đại...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      K
      Uvttnh Dũng 1981 Phòng Hoàng Kim Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 62 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 62 m2 95,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà thoáng, cách mặt phố Thụy Khuê 80 m, xung quanh tiện ích bạt ngàn.+ Thiết kế:- Tầng 1: Để xe, bếp, phòng ăn, phòng khách,  toilet.-...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 37 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      Hiếm! Bạch Mai, Hai Bà Trưng, nhà mới 37 mét vuông 5 tầng, 3 ngủ, thoáng trước sau, chủ chào 3 tỉ 9 (còn thỏa thuận).Hùng Vĩ chuyên nhà đẹp: 0915 250...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Xã Đại Thành - Quốc Oai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Nhà Đại Thành, cách khu đô thị Đô Nghĩa 2,5 kilomet. oto đỗ tận cửa, 3 tầng, 50m thoáng, đẹp. Giá rẻ. Chỉ từ 1.7 5tỉ.* Cách khu đô thị Đô Nghĩa 2,5...
      Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trong ngõ phố Đội Cấn, cách 15m ra bãi gửi xe oto ngày đêm.Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. Ba Đình, gần sân vận động Quần Ngựa, Q. Ủy Ba...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 55 m2 263,64 triệu/m2
      - Bán nhà mới 7 tầng, thang máy tại Trần Thái Tông Dịch Vọng - Cầu Giấy. Nhà nằm trên mặt ngõ oto vào thoải mái, cách oto tránh 10m.- Khu vực sầm uất, nhộn...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Mua đc nhà to hơn nên gia đình cần bán nhanh căn này tự xây tâm huyết tại tổ 2 Đa Sỹ.Nhà vị trí rất đẹp, ngõ oto, KD nhỏ đc.Ngõ thông sang khu đấu giá Đa...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 35 m2 182,86 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà cách mặt phố Đồng Cổ chỉ 20m, ngõ tương đối rộng 3m.- Chủ mới sửa sang lại cực kỳ đẹp, khách mua về ở ngay.- Thiết kế mỗi tầng 2 phòng, tổng...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Phố Trần Quốc Hoàn phân lô dân trí cao, sống văn minh. Một nơi đáng để làm tổ ấm cho gia đình bạn. Với DT 60m2, MT quyền lực 5.6m. Cam kết không có căn thứ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 116 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 116 m2
      Mô tả:Trung tâm Đống Đa - ngõ oto - gần hồ điều hoà - thoáng trước sau - thang máy - ở sướng.- Nhà có giếng khoan riêng, máy phát điện, máy lọc nước mềm lọc...
      Ngõ 252, Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!