Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.118 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 39 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 39 m2 126,93 triệu/m2
      Khu vực sầm uất xung quanh các trường MG, cấp 1,2,3.Cách các trường Đại học: Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, Kinh Công hơn 2 kilomet giao thông đi các...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 108 m2 240,75 triệu/m2
      Cần bán nhà văn phòng phố Thái Hà, vỉa hè 2 bên đường, vị trí đắc địa để ở và KD, giá đầu tư.+ Nhà có vị trí đẹp miễn chê, sau đúng 1 nhà là ra mặt phố....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 31 m2 91,94 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng lô góc ở Lai Xá, Kim Chung gần KĐT.- DT: 31m2, MT = hậu 3.5m.- Nhà xây 5 tầng, thiết kế hiện đại, đẹp mắt với 1 khách, 1 bếp, 3 ngủ, thờ và...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 65 m2 97,7 triệu/m2
      * Cần bán ngôi nhà phố Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân.- Dt 65m2, MT 4.5m, giá chào 6.35 tỉ.- Trước nhà không đối cửa, rộng rãi thoáng sáng, khu...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay, bất chấp đầu tư, mặt ngõ oto tránh ở Thái Hà - Đống Đa, KD đỉnh, chủ xác định bán đất tặng nhà 5 tầng, hai thoáng trước sau. Hiện...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 37 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      Nhỏ xinh đón tết - khu vip Thái Hà - KD nhỏ - gần phố - chủ tặng full đồ.- bán gấp nhà Thái Hà, Đống Đa, 37m2, MT KD, giá chỉ 4.8 tỉ (Có TL).- Khu vực vip,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 80 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      + Nhà siêu đẹp phố Ngọc Thụy, khu phân lô giáo viên, đường trước nhà ôtô tránh nhau, vào nhà thoải mái. an sinh xã hội cực đỉnh, dân trí cao, hạ tầng...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ: Tôi cần bán ngôi nhà 4 tầng tại Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông. Giá 4 tỉ thỏa thuận. L/H chính chủ: 0971 628 *** không qua trung gian.Với DT Nhà...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 54 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 54 m2 35,19 triệu/m2
      cực hiếm! Cầu Tó, Tả Thanh Oai, Nhà 3 tầng, gần UB chuẩn 54m2, chỉ 1.9 tỉ, oto đỗ cửa.bìa đỏ đầy đủ, đất ở lâu dài, sổ nợ hậu, cách trục đường chính 2 oto...
      Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      Khu vực đẹp nhất khu vực Vạn Phúc phố du lịch tăng giá từng ngày, cách mặt phố 10m ra oto tránh, bãi đỗ xe ngày đêm vòng quanh nhà, khu an sinh xã hội...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 30 m2 95 triệu/m2
      Nhà rẻ nhất khu vực - ngõ 296 Lĩnh Nam - Hoàng Mai - oto đỗ cổng - sổ riêng - kcbt chắc chắn.30 mét vuông 4 tầng giá 2,85 tỉ.Mô tả:Nhà đẹp thoáng...
      Ngõ 296, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 90 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      + Vị trí đẹp gần ngay BV Tâm Anh, chính chủ bác sĩ xây dựng cẩn thận nhiều tâm huyết và thời gian nhà lô góc thiết kế 4 tầng có vườn cây xanh, garage ô tô...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phố Lò Đúc - Đồng Nhân - Hai Bà Trưng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      Nhà ngay Lò Đúc giáp Trần Khát Chân, vị trí đẹp KD đỉnh.DT 30m2 x4tầng MT 4.5m giá 8tỉ.Nhà dân xây kiên cố, BTCT chắc chắn.Nhà xây đã lâu, chủ mơia về sơn...
      Phố Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 104 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 104 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn NĐT giá cực ngon Đào Tấn - Ba Đình vị trí cực đẹp, khu vực giáp ranh các Q. Cầu Giấy, Tây Hồ, Đống Đa, ...gần các TTTM, hotel...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 24 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà Thịnh Quang - Đống Đa DT 24  mét vuông x 3 tầng, MT 2/8.4 m.Giá 2.6 tỉ.Mô tả:Bé hạt tiêu - tầm tiền hiếm - 2 ngủ - chủ cần bán nhanh.Tầng 1:...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoa Lư - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      nhà mặt tiền Hoa Lư ngõ to cực gần phố 1ngoặt vào nhà:DT 40m2 x 4 tầng MT 5m giá 5.2 tỉ.+ Hoa Lư thông sang ngõ Vân Hồ 3, ngõ thoáng sáng yên tĩnh.+ căn ...
      Phố Hoa Lư, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 54 m2 tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 54 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán chung cư nhà Đại Thành, Quốc Oai, TP Hà Nội.DT 54 mét vuông x 3 tầng, MT 4.3m, nền đất giáp với Yên Nghĩa, Hà Đông, nhà...
      Đường 421B, Xã Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Phố Giáp Bát, oto đỗ cửa, 35m2 x 5 tầng.Giá 5.9 tỉ.- Có thang máy xịn.Nhà mới đẹp - lô góc thoáng.- Nội thất xịn.Ngõ thông, oto đỗ cửa.Cách 30m ra mặt phố...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!