Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.118 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 44 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 44 m2 179,55 triệu/m2
      * Gia đình cần bán ngay căn nhà phố Hoàng Mai, Hoàng Văn Thụ - Q. Hoàng Mai.* Mô tả.* Trước nhà ngõ 5m.* Nhà nằm cuối phố Hoàng Mai sát trục Tam Trinh,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 49 m2 125,52 triệu/m2
      Nhà mới kính khôngong chờ chủ mới đến nhập trạch phát tài.Khương Trung DT 49 mét vuông, 5 tầng, MT 5.5. Giá 6.15 tỉ Thanh Xuân.Nhà đẹp mới ở ngay -...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 45 m2 141,12 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Yên Hòa - Cầu GiấY, DT 45m2 x 4 tầng, MT 4.6m, giá 6.35 tỉ ngõ thông, KD, cách phố 10m, tặng đầy đủ nội thất.Một nhà ra phố - mặt ngõ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Trục, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Trục - Đại Mỗ, 30m2x5T, gần chợ Ngọc Trục, ôtô cách 20m, giá 3 tỉ. gọi ngay 0984 672 ***- DT: 30m2 x 5 tầng.- MT: 6.5m.- Hướng: hướng Đông ...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Liệt - Đống Đa, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 41 m2 234,15 triệu/m2
      Phố đẳng cấp nhà đẹp oto vào nhà KD sầm uất ngõ thông Thái Hà.* Mô tả:- Phân khúc dưới 10 tỉ Đống Đa - oto ngủ trong nhà - KD siêu đỉnh.- Khu vực siêu hiếm...
      Phố Trung Liệt, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 70 m2 188,58 triệu/m2
      Nguyễn Văn Cừ - đẳng cấp - ô tô tránh - nhà để xe 2 ô tô - nhà xây mới - 6 tầng thang máy - đầy đủ nội thất tiền tỉ - ngay cầu Chương Dương. Giá chỉ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ nhờ bán nền đất 60m2 (có nhà 3 tầng) Bồ Đề, Long Biên, TP Hà Nội.- MT: 5m hậu 5m.- Đường trước đất 5m bê tông sắp trải nhựa.- Tiện ích: 1 ngoặt...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 61 m2 196,73 triệu/m2
      bán ngay nhà phân lô khu tập thể công ty Dụng cụ Chỉnh Hình Trung Kính, Trung Hòa.Nhà xây 5 tầng, DT 61m2, MT 4m.Thiết kế:+ Tầng 1 garage, khách, bếp VS.+...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 70 m2 92,15 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp ngay sát bv tâm anh, khu vip an sinh xã hội đỉnh cao nổi tiếng, bán kính chỉ 200m ra hồ điều hoà, công viên, gym bể bơi, sân golf,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 48 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 48 m2 71,88 triệu/m2
      * Nhà đẹp Thanh Trì 48m2 - nhỉnh 3 tỉ - oto đỗ cửa - giáp Hoàng Mai.+ Gần Ngọc Hồi, cách Bến xe nước Ngầm 5 ph di chuyển.+ Nhà nằm trong khu độ thị mới sầm...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 72 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 72 m2 319,45 triệu/m2
      Siêu đẹp - ngõ vip Trung Kính - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy - KD đỉnh - nhỉnh 20 tỉ.- Vị trí cực đẹp, ngõ thông bàn cờ cách Trung Kính to 25m. Khu...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 50 m2 162 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản gấp nhà mặt ngõ 898 đường Láng, giao thoa giữa Đống Đa và Cầu Giấy.- Nhà có vị trí đẹp, ngõ 898 thông ra Chùa Láng, Huỳnh Thúc...
      Ngõ 898, Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thiệp - Hoàn Kiếm, giá 16 tỷ

      16 tỷ 75 m2 213,34 triệu/m2
      Nguyễn Thiệp, Đồng Xuân, Hoàn Kiếm.75 mét vuông - 3 tầng - MT 8m - 16 tỉ.+ Nhà cách chợ Đồng Xuân 40m.+ Phố cổ Hoàn Kiếm, buôn bán sầm uất ngày đêm.+...
      Đường Nguyễn Thiệp, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Phố Viên - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 50 m2 83 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngôi nhà DT 45 mét vuông, thực tế xây 50 mét vuông, MT 3,3m, xây tầng 2 phòng, tổng có 3 PN rộng đẹp.- Hiện đang cho thuê...
      Đường Phố Viên, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà Quan Nhân phân lô oto tránh 60 mét vuông 60 mét vuông x 5 tầng MT 5m. Giá mở bán 16 tỉ.Thiết kế:+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,  nhà ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 52 m2 tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, ngõ tương đối rộng, thông các ngả, gần chợ Vĩnh Phúc, gần trường cấp 1,2,3, giao thông thuận tiện, tiện ích vô cùng.- Đi lại thuận...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một căn nhà riêng tại khu vực phân lô oto, xây mới có thang máy. Một nơi dân trí cao an ninh cao. Thì đây là cơ hội dành cho bạn.ngôi ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Xuân Đỉnh, 48 mét vuông gần Ngoại Giao Đoàn, ngõ ba gác, 50m ra oto, sát với ngoại giao đoàn.Gần chợ, trường học, vài bước chân ra...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!