Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.118 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 45 m2 187,78 triệu/m2
      PHÂN LÔ HOÀNG CẦU 45 mét vuông X 5T MT 5M LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ SÁT CÔNG VIÊN 8,45 tỉ. Nhà nằm vị trí đắc địa, gần Hồ Hoàng Cầu Công Viên 1/6. Ngõ thông...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ái Mộ - Long Biên, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 65 m2 137,7 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm P. Bồ đề gần sát Trường Quốc Tế Wellspring, gần cầu Chương Dương phù hợp KH làm việc gần phố cổ.+ Nhà lô góc thoáng sáng, thiết kế...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Thụy - Long Biên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà trong phố ở đc ngay 40 mét vuông mặt tòa nhà plaschem quẹo vào 1 ngoặt. Từ đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên.- MT bằng hậu...
      Đường Gia Thụy, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 7 tầng, 60 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 60 m2 180 triệu/m2
      Mặt phố trung tâm Q. Hà Đông, phố to, vỉa hè rộng, KD các loại hình.* Phố thông khắp nơi. Khu vực full tiện ích.* Thiết kế:+ Tầng hầm + vệ sinh.+ Tầng 1:...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 9 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Vị trí đắc địa, phân lô, vỉa hè ô tô tránh - ngõ thông tứ tung, vừa ở vừa làm vp đỉnh - an sinh xã hội không thiếu gì.- Chính chủ bán ngôi nhà phố...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà TDC ở ngọc thụy mới, đường đẹp, gần công việc vừa xây.DT 70 mét vuông.- Xây nhà 5 tầng.- MT 5m hâu 5m có khe thoáng phía sau...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 82 m2, mặt tiền 7m tại Đường Kim Giang, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 82 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Kim Giang - Hoàng Mai. DT 82 mét vuông, MT 7,2m, giá nhỉnh 12 tỉ. ô tô, phân lô, gần phố.- Siêu phẩm phân lô 3 thoáng, 2 ô tô vào...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyên Hồng, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 63 m2 420,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà tại khu phân lô Nguyên Hồng - vip Q. Đống Đa - KD văn phòng - phòng khám tuyệt đỉnh - thông số vàng - 7 tầng thang máy - sổ hoa...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà Quan Thổ - Tôn Đức Thắng.- DT 30 mét vuông x 5 Tầng x 4.1 tỉ.- Ngõ ô tô - Nhà dân xây đẹp ở luôn - 30m ra phố - Bagac đỗ cửa - Khu vực đầy đủ...
      Quan Thổ, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trúc Khê - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36 m2
      siêu hiếm - phố vip không có nhà bán - khu phân lô cực đẹp - cách phố 20m oto dừng đỗ ngày đêm.Mô tả:- Vị trí cực đẹp, thuộc khu phân lô Quân Đội, ngõ phân...
      Phố Trúc Khê, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 78 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 78 m2 237,18 triệu/m2
      Tuyệt phẩm! Phân lô - mặt ngõ thông oto tránh - Hoàng Ngân - Thanh Xuân - 1 nhà ra mặt phố - nhà đẹp ở sướng - cho thuê văn phòng - KD đỉnh.- Vị trí đẹp,...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 6 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10,65 tỷ

      10.65 tỷ 75 m2 142 triệu/m2
      + Vị trí phố Vip Hoàng Như Tiếp, Gần BV Tâm Anh Nổi tiếng Dân trí cao nhiều người tìm kiếm, kết nối Phố Hồng Tiến, Phố Nguyễn Sơn, Phố Lâm Hạ trung tâm nhất...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 33 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 33 m2 59,4 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà 3 tầng giá 1 tỉ 960tr.bìa đỏ chính chủ, 3 tầng xây mới.Hỗ trợ vay vốn LS thấp.Cách ngã 4 Lê Trọng Tấn - Tố Hữu...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 54 m2 tại Đường Lâm Du - Long Biên, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 54 m2 97,23 triệu/m2
      + Cần bán nhà dân xây phố Lâm Du, Bồ Đề vị trí đẹp gần ngã 4 Hồng Tiến, bể bơi Phương Hiền Chi nổi tiếng sầm uất đường rộng gần 6m KD đông khách, lên cầu...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 6 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán nhà ngõ 35 Lê Đức Thọ Mỹ Đình Nam Từ Liêm 55m2x6T thang máy doanh thu 50tr/th liên lạc 0398 317 ***.Nhà gần oto ngõ to đi lại thuận tiện thông khắp...
      Ngõ 35, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Cấn bán căn nhà phố Nguyễn Chính DT 55 mét vuông x 5 tầng xây mới có thang máy và garage oto, nhà khung khung bê tông kiên cố có thiết kế theo phong...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      - 1 căn duy nhất! Bán ngôi nhà phố Chùa Láng, P Láng Thượng, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.- DT: 52/55 mét vuông x 4 tầng x 5 PN, MT 4m, giá 6.5 tỉ...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 35 m2 156,86 triệu/m2
      Ngõ thông phân lô oto đỗ cửa nhà đẹp ở ngay gần phố.* Mô tả:- Bán căn nhà phố Nguyễn Xiển đoạn gần ngã 4 Khuất Duy Tiến, khu phân lô thông thoáng, oto đỗ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!