Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.104 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 240 m2 35,42 triệu/m2
      * Vị trí: kiệt ô tô tránh rộng 6m Lê Hữu Trác, ven biển Mỹ Khê, chợ An Hải Đông, cầu Rồng, trường học liên cấp..* Thiết kế nhà 2 tầng kiên cố DTĐ 240m2...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Đăng - Thanh Khê, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 52 m2 49,43 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 3 tầng sau lưng nhà phố Nguyễn Đăng cách đường 10m.oto đậu đỗ ngoài đường 24/7.Nhà công năng gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Đăng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 52 m2 49,81 triệu/m2
      Bán nhà mới tinh. Khu vực Thiên Lôi - Chợ Đôn.- Xây độc lập sân cổng riêng. Chủ chuyển mặt đường.- oto cách nhà 20m.- Ngõ chỗ bé nhất 2m. Trước nhà hơn 2m.-...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Hoàng Văn Mạnh - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dân Lập - Lê Chân, giá 2,62 tỷ

      2.62 tỷ 44 m2 59,55 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho căn 3 tầng xây độc lập tại Dân Lập, Chợ Hàng, Lê Chân.DT 44 mét vuông.Ngang 4,4m.Đông Bắc.Nhà 3 tầng dân xây độc lập gồm phòng...
      84, Đường Dân Lập, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Lê Chân, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 88 m2 78,98 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Hoàng Ngọc Phách, Quán Nam, Hải Phòng.Nhà nằm ngay đầu Quán Nam, gần khu sinh viên, ĐH Hàng Hải. KDC đông đúc, KD buôn bán sầm uất. Chỉ 5p...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      - Nhà 4.5 tầng thang máy tuyến 2 Ngô Gia Tự.- DTMB: 70 mét vuông ngang 4.2m.- Kết cấu: 4 ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, nhà để ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 73 m2 tại Phường Thành Tô - Hải An - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 73 m2
      - Bán nhà TĐC Đằng Lâm 1 - Đường Nguyễn Văn Hới - Đt 73 m ,xây 4 tầng , 4 w , có sân sau , nội thất gỗ ,- Có khe kỹ thuật 1 m - Đường vỉa hè 12 m sổ đỏ ,...
      Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mỹ Tranh - An Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 85 m2 12,36 triệu/m2
      Bán nhà tại Mỹ Tranh - Nam Sơn - An Dương.- DT đất trên bìa 85m2; 2 PN; 1  nhà vệ sinh; 1 phòng khách; sân phơi phía & sân để xe phía trước. Đường...
      Đường Mỹ Tranh, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Phường Phù Liễn - Kiến An - Hải Phòng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      Nhà 3 Tại Đường Trương Đồng Tử, Phù Liễn, Kiến An, Hải Phòng - Vị Trí thuận tiện sinh hoạt, đi lại ngay gần chợ đồng tải - trường học - chợ - trạm y tế -...
      Đường Trương Đồng Tử, Phường Phù Liễn, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Văn Cao - Hải An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      mở bán nhà ngõ 254 Văn Cao, 80m2 ngang 4,5, ngõ trước nhà 3m, thông khắp ngả, ra 302 Văn Cao, ra 139 Ngô Gia Tự, ra 263 Lạch Tray.Nhà gia chủ xây cực kỳ...
      Ngõ 254, Đường Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Hải An, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 55 m2 51,82 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng x55m2 oto đỗ cửa tại xóm Trung Văn Cao, ngõ đi các ngả ra 193 Văn Cao, ra Trung Lực, ra TĐC Cây Đa. Đầy đủ tiện ích xung quanh.Công năng: MT...
      Xóm Trung, Đường Văn Cao, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      + ngôi nhà xây tâm huyết móng khoan cọc nhồi sâu 42m, khung cột chịu lực.+ DT: 50 mét vuông, MT: 4m.+ Hướng: hướng Tây Nam thoáng mát.+ DTXD:...
      Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 60 m2 tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      3 tầng chợ Minh Kha - Đồng Thái - An Dương - HP.- DT: 60m*3 tầng.- bìa đỏ chính chủ.- Hướng: Nam.- Vị trí: Nhà cách chợ Minh Kha 300m, trường cấp 1,2,3,...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Đằng Lâm - Hải An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 85 m2 77,65 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng dân xây khu phân lô tuyến 2 Ngô Gia Tự.- DTMB: 85m2 ngang 5m.- Kết cấu: 3 tầng, 3 ngủ khép kín, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, sân cổng...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hải An, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 48 m2 66,46 triệu/m2
      Giảm giá hơn trăm tr Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng tự xây độc lập có thiết kế riêng (tuyến 2 đường Bùi Viện, Thành Tô, Hải An, Hải An). Cách đường Lê Hồng...
      Đường Bùi Viện, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 86 m2 88,38 triệu/m2
      - Siêu Phẩm nhà đẹp tuyến Lê Hồng Phong. Ngô Gia Tự.- Nhà đẹp, độc lập, móng cọc khoan nhồi, 7 chỗ vào nhà. Đường 12m. Phân lô cao cấp.- KD Spa. Mi. Nail....
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, hướng Nam tại Xã An Đồng - An Dương, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 60 m2 38,84 triệu/m2
      3 tầng oto để trong sân - Chợ Vĩnh Khê - Hoàng Huy An Đồng - AD - HP.- DTMB: 60 mét vuông * 3 tầng.- bìa đỏ chính chủ.- Hướng: Nam + hướng Tây ...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đồng Thiện - Lê Chân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      chào bán siêu phẩm 4 tầng x 56 mét vuông phố Đồng Thiện, cách Aeon Mall chỉ 100m.Ngõ thông thuận tiện đi lại, ra Aeon Mall chỉ hơn 100m. KDC văn...
      Phố Đồng Thiện, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!