Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.096 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 45 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng tại phố Đội Cấn, Cống Vị, Ba Đình cách đường oto 20m. liên hệ 0969 711 ***.Vị trí phố Đội Cấn - P. Cống Vị, cách đồn công an Cống Vị 65m,...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 103 m2 242,72 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, trung tâm Q. Đống Đa, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, ngõ không có nhà bán.Ngõ to rộng, oto tránh dừng đỗ đêm ngày, thông các ngả,...
      Phố Thái Hà, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      Nhà đẹp La Khê ngay sát khu đất đấu giá Ngô Thì Nhậm trường Trần Đăng Ninh gửi oto về nhà 30 mét. Nhà dân xây khung cột chắc chắn thiết kế hiện đại đầy đủ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 33 m2 90,61 triệu/m2
      Nhà đẹp Ngô Gia Tự - Long Biên, 5 tầng, oto cách nhà 20m, giá chỉ 2.99 tỉ.0967 239 ***/0911 262 *** e Minh.+ Nhà mới đẹp, 3 ngủ rộng, nội thất cơ bản hiện...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 8 tầng, 90 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán tòa căn hộ chung cư mini căn hộ chung cư dịch vụ phố Ngọc Hà Q. Ba Đình - cách Lăng Bác vài bước chân.Tòa nhà mình vừa hoàn thiện 8 tầng thang...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nhà đẹp giá siêu mềm NH định giá cao hơn cả giá.Bán nhà trong tiếc nuối bán lỗ vốn gần 2 tỉ - nhà dân xây đẹp mọi góc cạnh.Giá: 4 tỉ tí ti.Vị trí: Khu đấu...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đắc Sở, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 80 m2 tại Ngõ Thịnh Hào 1 - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      - Cho thuê nhà ngõ Thịnh Hào 1 - Đống Đa.- DT đất 80m2 xây dựng 62m2 x 4 tầng.- Mỗi tầng 2 phòng nội thất đầy đủ.- giá cho thuê: 18tr/tháng.call ngay:...
      Ngõ Thịnh Hào 1, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      Duy nhất một căn lô góc - Ngọc Thụy - 30 mét vuông - 5T - giá 3,95 tỉ.- oto đỗ gần nhà, nhiều hướng vào, ngõ 268 theo đc hoặc ngõ 264/47 Ngọc Thuỵ.-...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 33 m2 81,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 4 TẦNG MỚI TINH ở Thạch Bàn+ Nhà xây 4 tâng + 1 tum chắc chắn thiết kế 3  phòng ngủ đủ công năng+ Nội thất chất lượng...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 46 m2 146,74 triệu/m2
      Giảm giá cực mạnh - giá chốt bất ngờ - siêu phẩm trung tâm Q. Thanh Xuân - 6 tầng - thang máy xịn sò - nhà đẹp long lanh - thiết bị đẳng cấp 3 sao - phân lô...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 35 m2 114 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Võ Thị Sáu Q. Hai Bà Trưng, ngõ thông tứ tung, ba gác tránh.DT 35m2 x 4 tầng x 5.4m MT.Thiết kế ngôi nhà: Nhà dân xây chắc chắn, ở sướng có...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 100 m2 121 triệu/m2
      Mô tả:- Nằm trong khu đô thị Thanh Am, sát khu đô thị Việt Hưng, không gian sống xanh mát mẻ trong lành. Đường phân lô ô tô tránh nhau, vỉa hè. Vị trí...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, Xuân La, Tây Hồ, 30m ra mặt phố, 60m2, 4T, 4.5m giá 6.7 tỉ. contact 0966 866 ***.Thông tin mô tả:Vị trí cực đẹp, hiếm, mặt ngõ thẳng, 30m...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trên phố Nguyễn Xiển, cách mặt phố chỉ vài chục m, trước nhà đường rộng thoáng, 2 oto tải tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng để xe máy rất...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Mua bán nhà Sài Đồng, Long Biên, giá 5 tỉ - 58m2 - 5 Tầng - MT 4.5m - phân lô - lô góc - 2 thoáng - 5 tầng thang máy.gọi ngay 0961 011 ***- Vị trí đắc địa...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ chuyển ra mặt phố để tiện KD, nay cần bán ngay nhà lô góc ở khu phân lô bàn cờ tại ngõ 31 phố Hoàng Cầu, Q. Đống Đa. + DT 42 mét vuông, từ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Tạ Quang Bửu - khu vực cực kì hiếm nhà bán - 4 tầng dân xây - 2 mặt ngõ oto.Nhà mình nằm ngay vị trí đầu phố Tạ Quang Bửu giao với Bạch...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàm Long - Hoàn Kiếm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      Bán căn nhà phố cổ Hàm Long vài bước ra phố trung tâm Q. Hoàn Kiếm.DT 70 mét vuông, 5 tầng. Giá 17.5 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực đẹp nằm trung tâm phố cổ,...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!