Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 60 m2 44,5 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm oto đường Lê Đại Hành, p13, Q. 11 - Ngay Nhà Thi Đấu Phú Thọ+ DT : ( ngang 3,9m ❌ Dài 16m) CN: 60m2+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng. ( 3...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 114 m2 120,18 triệu/m2
      căn biệt thự Tân Phú - cách MT vài bước chân - hẻm 8m - 114 mét vuông - bề ngang bề thế 8x15m nở hậu. 3 tầng BTCT.Thoại Ngọc Hầu 114 mét ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 83 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 83 m2 126,51 triệu/m2
      - DT: 5x15m nở hậu tài lộc 6,5m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu kiên cố, gồm 6 phòng ngủ khép kín thu nhập 35tr/tháng.- Vị trí đắc địa ngay trường học cán bộ,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường Đỗ Văn Dậy - Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Cần vốn KD nên bán ngay dãy trọ 5 phòng ngay cạnh Co.op Mart Đỗ Văn Dậy. Phòng rộng rãi, có gác lửng, thông thoáng mát mẻDT: 5x20m, thổ cưSHR, sang tên...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng tại Đường 3 - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      DT 74,6m2. Đường nhựa ô tô quay đầuGần cảng Cát Lái, khu công nghiệp Cát Lái
      Đường 3, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - Chính chủ ngộp bank cần bán ngay nhà đường Trương Công Định, P14, Tân Bình.- Hiện trạng: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.- DT: 4x10m.- hẻm xe hơi vào tận...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 64 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 64 m2 202,97 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng * Quý khách vui lòng gọi ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm. -...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      MT đường nhựa 8m sầm uất - ngay giao lộ Ao Đôi Mã Lò - nhà 5 tầng xây kiên cố nội thất xịn sò - ở và KD.Mô tả:+ DT: 4 x 15m.+ MT đường 8m có lề, sầm uất.+...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Vợ chồng tôi năm nay về hưu có ngôi nhà cần bán n ủ Nà ẻm 6m đường àn ám, hường 7, uận Bình Thạnh Giá: 2tỷ450 thỏa thuận iện Tích : 5m * 14m, nở ậu Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà hẻm xe hơi Yên Thế, P2, Tân Bình.- DT: 4x14m, kết cấu 3 lầu kiên cố đang cho công ty thuê 20 tr/tháng.- hẻm ô tô...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Cần bán nhanh nhà đường Lạc Long Quân P. 3 Q. 11.DT: 35 mét vuông (3,5 x 10).Giá: Thoả thuận.Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu 1, 3 PN 3 WC.Cạnh công viên...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 69 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 69 m2 156,53 triệu/m2
      Nhà 4 tầng đẹp hẻm vip Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh.- DT 4.5m x 16m 69 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, Sân thượng trước sau.- Vị trí: Thông...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 68 m2 183,83 triệu/m2
      Cách Mạng Tháng Tám.5 tầng, ngang 4 x 17m, P. 5 Q. Tân Bình.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng trồng cây nuôi cá. Hiện có 5 phòng ngủ đầy đủ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 435 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 435 m2 34,49 triệu/m2
      GẤP GẤP 34tr/m2 ĐẤT TRUNG TÂM BÌNH THẠNH 15 tỉ - bán ngay Đất Khủng 435 mét vuông, KHU đất vàng Sát LANDMARK, the Manor, tương lai sát nhập Q. 1.-...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      - Nhà nằm ngay Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- Nhà mới siêu đẹp, dọn vô ở ngay.- Nằm vị trí trung tâm Tân Phú. KDC đông đúc, sầm uất, gần trường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 20 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 4 - Quận 10, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 20 m2 147,5 triệu/m2
      VT: hẻm 3m sạch sẽ, thông thoáng gần MT. Gần chợ Nhật Tảo, đại học Kinh Tế... DT: 4M x 5M, không bị lộ giới HT: Lửng Lầu ( nhà vào ở liền đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 67 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Thành Thái - Quận 10, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 67 m2 244,78 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà khu vực an ninh, dân trí cao, thuận tiện KD.- DT: 4,2 X 16m, 5 tầng.- Giá 16,4 tỉ.- số điện thoại: 0909 346 *** Me Tài.- Xem nhà báo...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên Tỉnh 5, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 40 m2 88,75 triệu/m2
      Nhà đẹp (5x9m) 3,5 tầng, 4 phòng ngủ, hẻm 3m ở gần Bùi Minh Trực P5 Q8, sổ hồng, không vướng quy hoạch.DT: Ngang 5x9m, nở hậu nhẹ!Kết cấu: Nhà xây...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!