Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.090 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 104 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 104 m2 120,2 triệu/m2
      - Bán nhà đường Nguyễn Oanh hẻm 214 khu Lam Sơn đối diện trường Vihempic, ngay Showroom Maxda - Kia, sát bên chợ căn cứ 26.- Khu vực an ninh, nhiều cán bộ...
      Hẻm 214, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 14 - Quận 5, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      - Nhà hẻm 1 sẹc đường Nguyễn Trãi, P. 14, Q. 5.- Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu + sân thượng.- hẻm ô tô 6m thông thoáng.- Gần chợ Phùng Hưng, chợ Kim Biên,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 15 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 48 m2 86,46 triệu/m2
      Giá chỉ 4,15 tỉ còn thỏa thuận.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ hẻm thông xh đường Thạnh Lộc 15, ngã 4 ga.DT: 4 x 12m.Thiết kế trệt 1 lầu 2 lầu với...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      - chính chủ có việc riêng cần bán ngay ngôi nhà đẹp gần k300, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, sạch sẽ.- DT: 70m2, sổ đẹp vuông vắn, k lỗi phong...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      bán nhanh nhà trục đường số đường Lê Văn Thọ, P. 11, Gò Vấp. Giá còn thỏa thuận.- Nằm trên trục đường số của đường Lê Văn Thọ. Rộng 6m, có vỉa hè, cây...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Vị trí gần chợ An ĐôngDT: 44,2m2 (4,42x10m)Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4  phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.Khu vực an ninh đảm bảo cư dân đông đúc,...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 110 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 110 m2 87,28 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán ngay ngôi nhà vị trí siêu đẹp vừa ở vừa KD, khu an ninh dân trí cao, lịch sự, văn minh, sạch sẽ, k ngập nước.- DT: 4.4x24m, nở hậu...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 36 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 36 m2 33,34 triệu/m2
      Vị Trí : quách điêu - Vĩnh Lộc A Giá : 1tỉ 200 ( tặng nội thất như hình ) DT : 36m2 ( 6*6) Thiết kế : 1 trệt , 1 lầu , 2 PN , bếp và  nhà vệ sinh...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 28 m2 tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 28 m2 25 triệu/m2
      +Khu phố 6 thị trấn nhà bè huyện nhà bè Sài GònDT gần 28  mét vuông (3,2*8)+ hẻm xe hơi qua nhà + pháp lí SHR công chứng, (sổ như hình)+ giá 700...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Phước Bình - Quận 9, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 86 m2 110,47 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vừa xây đường Số 11, khu dân cư Phước Bình Q. 9, giáp Q. 2, TPHồ Chí Minh.- Cách đường Đỗ Xuân Hợp 200m, đường nhựa 16m, vỉa hè 2 bên.-...
      Đường Số 11, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt quá cần bán ngay nhà 1 lầu sát Phạm Văn Đồng, đẹp.- DT: 5.2m x 11.6m.- Vị trí: Sát vòng xoay Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị, gần chợ cây thị, Emart,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán nhà Linh Xuân - Thủ Đức - DT: 5mx20m 2 tầng 3 phòng ngủ.+ Chủ bán nhanh nên đã giảm nhiều.+ Sổ riêng, vuông vắn, không lộ giới, không quý hoạch,...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 50 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,55 tỷ

      9.56 tỷ 50 m2 191 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi 6m đường Nguyễn Văn Thương P25 Bình Thạnh ngay sau lưng Pearl Plaza.Hẻm trải nhựa, ô tô ngủ trong nhà, cách đường lớn 80m. Cách Q1...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Nguyễn Oanh, nay bán gấp 8.5 tỉ nhà 2 lầu vị trí đẹp.DT: 5x20m nở hậu.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. giá siêu mềm: 8.5 tỉ.Đường thông oto. Xe...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Kế Viêm - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 MT đường Hoàng Kế Viêm, P. 12, Q. Tân Bình.DT: 4,5 x 16m.Nhà có 2 MT và 1 trệt 3 lầu, Đông Bắc, Có 6 PN, 4 WC.* Tiện ích xung...
      Đường Hoàng Kế Viêm, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đường Ung Văn Khiêm - Bình Thạnh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa: Nhà nằm trong hẻm ô tô đường Ung Văn Khiêm, nơi tập trung tất cả các loại hình tiện ích dịch vụ, từ ăn uống giải trí đến KD buôn bán....
      97/14 Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 8 - Quận 5, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 72 m2 143,06 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi hẻm vip đường Nguyễn Trãi, P. 8, Q. 5, gần ngay BV Nguyễn Tri Phương, DT (4.2m x 17m) vuông vắn, nhà cũ tiện xây mới, giá 10.3 tỉ còn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!