Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 22 - Củ Chi, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển về Bắc sinh sống, tôi cần bán nhanh ngôi nhà gia đình đang ở. Có sẵn 5 phòng trọ đang KD cho thuê giá 1tr5/phòng, thu nhập gần 10tr hàng...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 47 m2 tại Đường Trần Phú - 7 - Quận 5, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 47 m2 202,13 triệu/m2
      oto tới nhà - 47 mét vuông - Trần Phú Q5 - gần MT - giảm còn 9,5 tỉ.- DT: 3,7m x 12,7m.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng, 7 phòng ngủ...
      Đường Trần Phú, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 106 m2, hướng Nam tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 106 m2 198,12 triệu/m2
      Thông tin chính xác 100  phần trăm tránh mất thời gian của KH.liên hệ 0935 654 ***Xem nhà, xem sổ trực tiếp).- DT: 9 x 12 m.- Hiện trạng: 3 tầng kiên...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Dị, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Nhà Khu vip gần sân Bay, thuận tiện đi lại đang có dòng tiền cho thuê căn hộ dịch vụ 50Tr/tháng.- Kết cấu: 1 trệt 5 lầu, 8 Phòng nội thất đầy đủ cho...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Ngộp Nặng!!! Bán Nhà 3 Tầng, Kế Chợ Thủ Đức, hẻm xe hơi, 90 mét vuông. Nhỉnh 5 tỉ 5- Nhà mới đẹp, ở ngay. cần tiền nên bán ngôi nhà tâm huyết - Nhà...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 85 m2 tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 85 m2 252,95 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.hotline: 0356 050 *** Dương Quá - Chuyên bất động sản...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà oto ngủ trong nhà, hẻm 7m thông đường Độc Lập, Q. Tân Phú, DT 4x18m 1 lầu nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí: Ngay đường Độc Lập, Tân Sơn Nhì, Tân Hương nối thẳng...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 176 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Nhà Bè, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 176 m2 30,69 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Văn Tạo, Long Thới 5.4 tỉ.- DT khuôn viên 8x22m vuông vắn.- Vị trí: Từ Nguyễn Văn Tạo đi vào hẻm...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 28 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 10 - Phú Nhuận, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 28 m2 75 triệu/m2
      vị trí: đường huỳnh văn bánh, P. 10, phú nhuậnDT: 3,5*8kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4wcxung quanh: có bách hoá xanh, shop tiện lợi, quán ăn, chùa....pháp ...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Thành Thái - 12 - Quận 10, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 65 m2 253,85 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Thành Thái, Q. 10.4.2x16m 5 Tầng Mới! Giá chỉ 16.5 tỉ/TL.Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng, nhà cứng cáp, nội thất gỗ, ở liền.Khu VIP,...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 41 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 41 m2 75,61 triệu/m2
      vị trí: Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí MinhDT: 4M * 8M= 41M2kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 2 PN, 3wchẻm; 1 sẹc, 6,5...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng tại Đường Nguyễn Tiểu La - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Mô tả nhà bán Q. 10:- DT: 3.2m x 10m, nở hậu.- Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng (Mái bê tông cốt thép), 4 PN, 4 tole. Nhà mới đẹp xinh. Khu an...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 135 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, Q. Tân Bình - DT : 9m x 15m- Xây dựng: hầm, 4 lầu- Nhà xây rất đẹp, thiết kế thoáng, hợp lý- Khu sang trọng, đường nội bộ rộng 10m,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 152 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 152 m2 161,19 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m khu K300 - Nguyễn Thái Bình, P. 12. Tân Bình.DT= 8mx19m. 4 lầu. KDC sầm uất. Nhộn nhịp, tiện KD buôn bán. VP công ty.Đầu tư căn hộ dịch ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 38 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Bờ Nhà Thờ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      ngôi nhà gần chợ Bình Chánh. Cách chợ 800m2. Ngay KDC đông đúc.Ngay KDC hiện hữu. Cách siêu thị bách hóa xanh chỉ 300m.DT: 3.8m x 10m.Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Bờ Nhà Thờ, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 100 m2 74 triệu/m2
      Mua lời ngay 1 tỉ.Bán nhà khu VIP Chợ Vải Vườn Lài - Lê Văn Phan - Phú Thọ Hoà.Xe tải tận nhà, quay đầu.20m ra MT.DT gần 100 mét vuông, 2 tầng...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Phường 7 - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 96 m2 70,84 triệu/m2
      Mô tả:khu dân cư Phú Lợi đường rộng hơn 10m - khu dân trí vip Q8.Cơ hội vàng! Nhà vừa xây 4 tầng, gửi ô tô trong nhà, vị trí đối diện căn hộ chung cư...
      Đường 3643A, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 32 m2 tại Đường Lý Tuệ - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      ( Mã Số 48 ) ( P. Tân Quý ) ( Q. Tân Phú )+ Lý Tuệ Tân Quý Tân Phú + + DT : 4x8 - 32 mét vuông - Giá 4 tỉ 500 tr____.__ Nhà Tân Phú, 1trệt 3lầu, 3...
      Đường Lý Tuệ, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!