Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Nhà đc gia chủ lắp đặt trang trí toàn đồ Châu Âu rất sang trọng.Vị trí ngay hồ điều hòa không khí trong lành mát mẻ đang hưởng thụ.Tiện ích bạt ngàn gần chợ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Tây Tựu - Bắc Từ Liêm, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 32 m2 76,57 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP - Ở NGAY GIÁ CỰC TỐT HIẾM HIẾM Mô tả:+ Vị trí đẹp, cách trục đường Tây Tựu vài bước chân, đoạn đường Tây Tựu có rất nhiều dự án đường, tiềm...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 31 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì, giá 4 tỷ

      4 tỷ 31 m2 129,04 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Triều Khúc, Tân Triều, Thanh Trì, tiếp giáp Q. Thanh xuân, gần ngõ 286 Nguyễn Xiển, thông phố Triều Khúc, Tân Triều.+ Vị trí nhà oto đỗ...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 35 m2 280 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ ô tô TRÁNH , MT BỀ THẾ , NGÕ THÔNG TỨ TUNG !! Vị trí nhà cực đẹp khu an ninh dân trí cao toàn quan chức, ngõ thông thoáng gần phố, giao thông...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Bán nhà xây mới cực đẹp phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. DT 40m thiết kế 5 tầng xây mới. ngôi nhà ngự tại vị...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Hai Bà Trưng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ to Bạch Mai - oto - KD - 5 tầng - MT rộng.DT: 50m2 x 5 tầng.MT: 5m.Nhà dân xây, thiết kế cầu thang giữa.oto, KD, garage.bìa đỏ vuông vức,...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Phú Lương - Phú Lương - Hà Đông, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 31 m2 79,04 triệu/m2
      + Vị trí:+ Cách trục đường chính vài chục m, ngõ xe ba gác tránh xe máy.+ Gần khu dịch vụ Phú Lương.+ Gần các trường mẫu giáo, cấp 1, 2..+ Gần ĐH Đại Nam,...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 84 m2
      nhà để xe oto 7 chỗ - nhà đẹp - sân vườn tiểu cảnh - hàng xóm vin Riverside - Aeon - sân golf - công viên.+ Phố Nguyễn Lam/Chu Huy Mân - DT 84m2 5 tầng MT...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội
      Đ
      Bất Động Sản Thời Đại Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 28 tỷ

      28 tỷ 82 m2 341,47 triệu/m2
      + Cần bán ngôi nhà 6 tầng, nằm trên tuyến phố Trần Hưng Đạo Hoàn Kiếm.+ DT: 82  mét vuông.+ pháp lí: bìa đỏ.+ Thông số đẹp. Vị trí đắc địa.+ Nhà...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 55 m2 190,91 triệu/m2
      + Thay đổi công việc nên gia đình cần bán ngôi nhà 5 tầng phố Đào Tấn Ba Đình.+ DT: 55  mét vuông.+ MT: 5.5 m.+ Thông số đẹp.+ Gần Ôtô đỗ.+ Chủ tự...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 109 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 109 m2 118,35 triệu/m2
      Bán nhà mặt chợ Khâm Thiên KD sầm uất các loại mặt hàng.- DT 109 mét vuông có thể xây căn hộ chung cư mini KD dịch vụ. Giá chỉ 12. X tỉ.- call ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 27 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 27 m2 70,38 triệu/m2
      + Ngay gần trục chính phố Khâm Thiên, tiện ích ngập tràn, dân sinh đông đúc.+ Xung quanh hàng xóm hiền lành, vui vẻ, an sinh xã hội tuyệt vời.+ Thiết...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 2m tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 63 m2 31,59 triệu/m2
      Cần bán nhà số 55/55 ngõ 214 nguyễn xiển, 63 mét vuông, 2 MT, đường rộng xe oto đỗ tại cửa, 1,99 tỉ.+ khu vực đất đang chờ lên sổ, cư dân đông đúc,...
      Số nhà 55/55 ngõ 214 Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      VỊ TRÍ CỰC ĐẸP- 15M RA ÔTÔ TRÁNH- 20M RA PHỐ- NHÀ ĐẸP - GẦN VINHOME.+ chính chủ làm ăn phát lộc, muốn chuyển sang nhà to hơn nên thiện chí bán ngôi nhà cực...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Sỹ - Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 62 m2 127,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 5 tầng, phố Ngô Thi Sỹ - Hà Đông, DT 62 mét vuông xây 5 tầng kiên cố mới đẹp.- MT 4,14m, hậu 4,15m, nhà tự xây kiên cố,...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Quang Trung - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Trần Quang Diệu Đống Đa DT 50m2 7T MT 4.1m giá 16.5 tỉ (thỏa thuận sâu).Mô tả: 7 tầng thang máy.Tầng 1: Thông sàn KD.Tầng 2: Một phòng rộng +...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 69 m2 tại Đường Linh Đường - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 69 m2 72,18 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Cần Bán ngôi nhà Tại Phố Linh Đường - P Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Thủ đô Hà NộiDT sổ: 69  mét vuông.*lh96978O896 giá: 4 tỉ xxx (thỏa ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Bán nhà 97 Văn Cao, Ba Đình, thành phố Hà Nội, hướng tây tứ trạch, 12 tỉ.DT: 55 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường: 3m, (oto đỗ cửa, ngõ...
      97, Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!