Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Cách MT đường Hoàng Hoa Thám 20m, hẻm trước nhà 5m xe oto chạy thoải mái. Gần trường Cao đẳng Phạm Ngọc Thạch, trường Trung học cơ sở Hoàng Hoa Thám,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 122 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 122 m2 81,15 triệu/m2
      Bán nhà DT khủng 122m2 mới đẹp lung linh hưng Phú P8. Q8 vị trí cực đẹp cách MT đường 1 ngôi nhà.DT 5,2 x 23 nở hậu 6m kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 5...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 50 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 50 m2 71 triệu/m2
      Bán nhà c4 P. Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sát bên trường CĐ Công Thương đi chỉ vài bước chân.nhà c4, 1 phòng ngủ. 1 phòng vệ sinh, hiện...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 77 m2 tại Đường Bà Hạt - 9 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 77 m2 129,88 triệu/m2
      bán nhanh hẻm ô tô Bà Hạt. P9. Q10 sát MT cách 20m (77 mét vuông).Dt: 5x18 nở hậu 6m.Kc: 2 tầng.Giá: 10 tỉ TL.pháp lí: sổ hồng riêng.L/H: 0911...
      Đường Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 54 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 54 m2 116,3 triệu/m2
      Nhà bán vừa xây thiết kế hiện đại hẻm 78 Cao Lỗ P4 Q8.DT: 4m x 13m... Nở hậu 4,8m.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu và sân thượng trước sau, nhà đúc thật kiên cố....
      Hẻm 78, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm xe ba gác, đường Nguyễn Du, P7, Gò Vấp.Dt đất 49,5m2 (1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh).- Nhà khu an ninh, yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tư Toàn - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Bùi Tư Toàn, P. An Lạc, Q. Bình Tân.+ + DT: 4x10m, vuông vắn.+ + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2  toilet.ô tô ngủ trong...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 48 m2 203,96 triệu/m2
      Phú Nhuận - hẻm nhựa 8m oto vào nhà.Sát MT Phan Đăng Lưu - Thích Quảng Đức - ngay khu VIP ẩm thực Phan Xích Long.+ DT (4 x 12)M - 4 tầng - sân thượng view...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 20 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 20 m2 144 triệu/m2
      Nhà bán hẻm Âu Dương Lân P3 Q8.DT: 3,7m x 4m.Kết cấu.: Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng đúc, 2 PN lớn và 3  phòng vệ sinh... logia cửa sổ thoáng mát.Hẻm...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - An Phú - 2, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Chủ gửi cần bán nhanh nhà 60 mét vuông - giá cả thỏa thuận (TL) Đường An Phú P An Phú Q2.- Đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính chủ cam kết.-...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường B2 - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Hàng giá siêu mềm.Tân phú, hẻm 1/ đường B3. P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Hẻm 4m.Giá 3,9 tỉ còn bớt ít lộc.Nhà DT 4m x 8,5m, 36 mét vuông.Kết cấu Đúc 1...
      Đường B2, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 52 m2 106,74 triệu/m2
      Gấp bán, kẹt bank - nhà khu ngã ba Bà Quẹo - thông Trường Chinh - Tân Sơn Nhì - hẻm xe hơi 6m 2 tầng - 52 mét vuông (4.2 x 12.6m) - giá 5.55 tỉ.-...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 27 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 27 m2 174,08 triệu/m2
      Nhà bán Bùi Minh Trực P5 Q8 chủ tặng nội thất đầy đủ cao cấp 4 máy lạnh tủ giường ngủ, tủ lạnh...DT: 3,2 x 8,2m.Kết cấu.: Nhà 1 trệt, 3 lầu, 1 sân...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phong Phú - Phước Long B - 9, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 120 m2 71,67 triệu/m2
      Giảm chào 3 tỉ, giá 8.6 tỉ, nhà 3 tầng, DT 120 mét vuông, ô tô đậu trong nhà, Phước Long B, TP Thủ Đức.+ DT: 7x19m = 120 mét vuông.+ Kết cấu: 1...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 52 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 52 m2 39,43 triệu/m2
      * Vị trí: Đường Đặng Thùy Trâm - P. 13 - Bình Thạnh- Thông ra Phạm Văn Đồng, Gần trường cấp 2 Bình Lợi Trung- Vị trí thích hợp ở và KD mua bán.* Kết cấu:...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - 12, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 66 m2 57,43 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà chủ kẹt bank gấp bán giá cả thương lượng thiện chí.- Nhà hẻm 7 chỗ đỗ cửa.- Trệt lửng có 3 PN nhà vừa xây.- Gần sát MT Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 34 m2 tại Đường 182 - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 34 m2 66,18 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT hẻm ô tô đường 182, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, TP. Thủ Đức.DT sử dụng 60m2, công nhận 34m2.1 trệt 1 lầu.Ngay trường cấp 1 Trương Văn Thành...
      Đường 182, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      bán ngay nhà Lê Đức Thọ gần chợ An Nhơn. Đường nhựa 7M thông.DT 4.5x20m 85 mét vuông kc 1 lầu.
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!