Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đẹp 6 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      Hàng hiếm Cầu Giấy! Cực khó tìm trong phân khúc 10 tỉ.Gà đẻ trứng vàng - cỗ máy in tiền 70 tr/tháng. Thang máy.Nhà vừa xây 2023.+ siêu hiếm! Tọa lạc tại...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 7 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Hồ Ba Mẫu - Đống Đa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán tòa CCMN 119 Hồ Ba Mẫu (oto vào nhà).* Dòng tiền 1 năm: 1 tỉ 920 tr.* DT sổ 95,4m2, 3 thoáng.* Ngõ oto vào nhà.* Xây dựng 7 tầng, tổng...
      119, Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa, giá 3,83 tỷ

      3.83 tỷ 39 m2 98,21 triệu/m2
      Bán nhà Phương Mai - ngõ tương đối rộng - nhà đẹp, nội thất xịn - khu vực siêu hiếm nhà bán!DT khoảng39 mét vuông, 3.5 tầng, MT 4m, chào 3.83 tỉ...
      Ngõ 71, Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Bạn đang tìm mua một ngôi nhà để thuận tiện sinh hoạt tại trung tâm của thành phố Hà Nội? Đừng bỏ lỡ cơ hội đặc biệt này để sở hữu một căn nhà 5 tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,43 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng xây mới gần hồ Mỗ Lao, Hà Đông, vị trí cực đẹp. Ngõ trước nhà 2,5m. Cách 1 nhà ra đường 5m oto đỗ sát nhà.Thông tin ngôi nhà:DT trên bìa ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt ngõ, ô tô vào tận nơi, cách vài nhà ra mặt phố.Nhà vừa xây, vị trí rất đẹp.Đường đẹp, nhà lại mới, rẻ hơn ở căn hộ cùng...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô cán bộ, ngay cạnh Q. ủy Đống Đa, khu vực dân trí cao, an ninh tốt, xung quoanh ngập tràn tiện ích, vài bước ra hồ Hoàng Cầu, thuận...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 56 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 56 m2 135,72 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp. Ngõ trước nhà 3m, 20m ra mặt ngõ 28 oto tránh. Ngõ trước nhà thoáng mát.- Nhà xây 5 tầng mới, 2 thoáng, chủ xây tâm huyết cực chắc chắn,...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 34 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 34 m2 127,95 triệu/m2
      Nhà mới Kim Mã - 34m2x5T - 4.35 tỉ - 40m ra phố - ba gác đỗ cửa - TT Ba Đình - rất hiếm.+ Nhà nằm trên con phố huyết mạch Kim Mã, ngõ 82 KD sầm uất, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11,36 tỷ

      11.36 tỷ 71 m2 160 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô, đường vào nhà rộng trên 6m, oto tránh, đỗ ngày đêm. Hiện nay chắc chẳng có khu tập thể nào lại dành phần đất đường nhiều đến thế....
      Ngõ 66, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      KD tấp nập ngày đêm - 7 tầng thang máy kính khôngong chạy - hiếm - oto vào nhà - vị trí đắc địa - cho thuê văn phòng thông sàn.Vị trí đẹp, nhà mới cứng, nội...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 30 m2 tại Đường Hồng Hà - Phúc Xá - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      - ngôi nhà nằm trên mặt ngõ 163 Hồng Hà, KD sầm uất. Vỉa hè 2 oto đỗ ngày đêm. Cách bãi gửi xe, chợ chỉ mấy bước chân. Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ oto...
      Ngõ 163, Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      Vị trí đẹp, oto vào nhà, đường trước nhà 13m, vỉa hè 2,5m, ở cực thoáng, công viên ngay trước nhà, DT to lý tưởng, nhà đẹp long lanh, chính chủ thân thiện,...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 45 m2 138,89 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà ngõ 324 phố Thụy khuê cách phố 50m. Gần hồ tâyDT 45m2 x 5 tầng. MT 4,2m nở hậu. Đường trc nhà gần 3m cách phố 40m.nhà cực đẹp yên...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 33 m2 175,76 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh - nhà mới hiện đại - KD - nội thất xịn.oto tránh nhau thoải mái, dừng đỗ ngày đêm. MT rộng KD đỉnh mọi loại hình.- Ngay gần trường trung ...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 42 m2 321,43 triệu/m2
      Bán nhà phân lô quân đội - KĐT - Xuân La.DT: 42/45m2 - 6 tầng - 4m MT - 13.5 tỉ có TL.Nhà đẹp 5* - nội thất tiền tỉ - phân lô bàn cờ - 2 thoáng - Tổng Cục 2...
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán nhà 6 tầng ngõ 182 Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, HN cạnh trường Tài Nguyên Môi Trường.Nhà xây để ở kiên cố chắc chắn.full nội thất.Mỗi tầng 2 phòng.pháp lí,...
      Ngõ 182, Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngũ Nhạc - Hoàng Mai, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 30 m2 99,34 triệu/m2
      Thiết kế.Tầng 1: KD + bếp +  toilet.Tầng 2,3,4 có:  phòng ngủ +  toilet.Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch,...
      Đường Ngũ Nhạc, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!