Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Phú, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 72 m2 120,84 triệu/m2
      Bán căn nhà phố nội bộ 12m đường Phan Đình Phùng, P. Tân Thành, Tân Phú.DT: 4x18m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà có thang máy.Vị trí cực đẹp,...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 35 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Chủ qua nước ngoài bán ngay ngôi nhà Lê Quang Định, P. 7, Q. Bình Thạnh, giá siêu siêu rẻ.- Vị trí: Cách BV Ung Bướu TP. Hồ Chí Minh ~ 800m, gần trung...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 62 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 62 m2 104,04 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP- KHU VIP- DÂN TRÍ CAO Bán nhà hẻm đường Linh Trung , P. Linh Trung, hẻm ô tô 4,5m- Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 200 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chia TS trước Tết, MT Bùi Tá Hán, An Phú, Q. 2DT 10x20m 200 mét vuông bán giá 150 tr/ mét vuông không bớtGọi tôi qua số điện...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - 1, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      52 mét vuông - Nguyễn Phi Khanh, Q. 1.- DT: 4m x 13m (52 mét vuông).- Kết cấu BTCT: 1trệt, 2 tầng, 4  phòng ngủ (5  phòng vệ sinh...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 48 m2 148,96 triệu/m2
      Phú Nhuận - ngôi nhà phố phù hợp vừa ở vừa KD - khu vực giao thương tấp nập - Cô Giang - Giá 7,15 tỉ (TL chính chủ).DT 3,57m (nở hậu 6m) x 10m - 1 trệt, 1...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 53 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 53 m2 54,72 triệu/m2
      Nhà sổ hồng riêng Lê Văn Khương (2/ ngắn hẻm 244) P. Thới An, Q12.- DT: 4m 15 x 13m CN 52,7m2 sàn 99,6m2.- Hẻm trước nhà 2,5m, cách hẻm ô tô 20m. Cách...
      Hẻm 244, Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      (Hàng ngon khó đỡ).Nhà lầu diện tích sử dụng 100 m2, sát Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển Gò Vấp, Bình Thạnh, Tân Bình - p. Linh Tây - TP. Thủ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Đường 20 - Thủ Đức, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 135 m2 81,41 triệu/m2
      Sale bất chợt - chốt bất chấp.- Nhà 135  mét vuông, hiện cho thuê full 15 tr / tháng, Khu Ven Sông, thẳng 1 trục đường 20 ra Gigamall - Hiệp Bình...
      Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 58 m2 165,52 triệu/m2
      Cần bán - nhà 4 tầng - hẻm xe hơi.DT: 58m2 (4.7x12m).Giá: 9.6 tỉ.Vị trí:Bùi Đình Túy, P. 24, Q. Bình Thạnh.Mô tả:- Nhà do KTS thiết kế rất đẹp, vừa xây...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Kẹt tiền cần sang nhượng gấp nhà 1T 1L Nguyễn Văn Đậu P11 Bình Thạnh.- DT: 45 mét vuông công nhận đủ (4,5m x 10m).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 51 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà mới cứng ô tô đậu trong nhà, 4 tấm (4 phòng ngủ, 5 toilet) đường Lê Quang Định gần trục Phạm Văn Đồng.+ DT: 4.2x12m 51m2.+ Kết cấu: Trệt...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 80 m2 166,25 triệu/m2
      Chủ em cần xoay vốn bán nhanh ngôi nhà khu vip Nguyễn Gia Trí (đường D2 cũ) P. 25 Bình Thạnh.- Đường nội bộ rộng 10m có lề đường như hình, khu cư xá thông...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 111 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Công Khi - Hóc Môn, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 111 m2 26,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Tân Hiệp, ngay UB Xã Tân Hiệp...- DT 5x23m, sổ hồng riêng công nhận 111 mét vuông.- KDC đông đúc, sạch đẹp, không mồ mả chùa...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2 tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      Nhà đẹp - khu vip - dân trí cao.Bán nhà hẻm đường Linh Trung, P. Linh Trung, hẻm ô tô 4,5m.- Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 7,49 tỷ

      7.49 tỷ 60 m2 124,84 triệu/m2
      - DT: 60 mét vuông (4m x 15m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Gồm 4 PN, 4  phòng vệ sinh.- Hẻm trước nhà 9m oto ngủ nhà, quay đầu trước cửa,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 116 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 116 m2 93,11 triệu/m2
      Nhà nằm ngay P. 25, tập trung nhiều trường đại học lớn sầm uất nhất Q. Bình Thạnh. Với nhiều tiện ích xung quanh: Công viên, NH, chợ, siêu thị,... Giao...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      R
      Duy Hiền - Vĩnh Đức Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà 2 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      - DT: 24.3m2 (2.53 x 10m) - tổng diện tích sử dụng: 48.6m2.- Kết cấu 1 trệt, 1 lầu. Gồm 2 phòng ngủ, đủ công năng sử dụng.- Hẻm trước nhà 3m, thẳng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!